ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    808
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

ขอคำแนะนำการลงGTA V หน่อยครับ ผมพยายามจนต้องโหลด ลงใหม่

มันต้องทำยังไงขอระเอียดๆเลยนะครับ ผม at กับ เว็บ rockstarแล้ว มันก็ให้ GTAV_Setup_Tool มาลง ผมต้องลงมันไหม แล้วทำไมผมกดเข้าเกมมันถึงนิ่ง ทั้งกดจากตัวที่ลงจากGTAV_Setup_Tool ก็นิ่ง กดเข้าจากในsteam ก็นิ่ง ผมต้องทำยังไง ขอขั้นตอนการลงแบบระเอียดทีครับ

เล่นพอสนุก
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    เป็นเหมือนกันเลย
    AMD FX 6100 Msi GTX 950 2GB Hyper-X (4GBx2) RAIDMAX (FULL) 530W

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    วิธีแก้ครับอันนี้ได้ 100%
    ---------------- HERE IS THE FIX ---------------------

1.Go to Control Panel,
    2. Go to Device Manager
    3. Look for Display Adapters (click it)

4. DISABLE NVIDIA GRAPHICS CARD !!!!
    5. Star the Launcher.
    6. AFTER Launcher starts, ENABLE NVIDIA GRAPHICS CARD

ผมก็เป็นครับใช้วิธีนี้แล้วหาย สำหรับการกด play แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น การ์ดจอ nvidia

กล่าวขอบคุณ
    457
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ
    ไม่มีใครอยู่ครับปิดให้ด้วยครับขอบคุณครับ

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    วิธีแก้จากทาง Rockstar https://support.rockstargames.com/hc...ain-Characters

เท่าที่ลองอ่านดู
    -ต้องมีแอคเค้าของวินโดว์(ที่มีสิทธิ์ระดับ Adminisrater)
    -แอคเค้า ไอดี ตัวละคร ต้องมีตัวอักษร A-Z a-z 0-9 (ไม่ควรมีอัขรพิเศษ)
    -เปิดปิดไดรเวอร์การ์ดจอ

*ปัญหาอื่นๆอาจต้องรอแพทเร็วๆนี้ครับ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lamous อ่านกระทู้
    วิธีแก้จากทาง Rockstar https://support.rockstargames.com/hc...ain-Characters

-ต้องมีแอคเค้าของวินโดว์(ที่มีสิทธิ์ระดับ Adminisrater)
    คือยังไงหรอครับ คือคอมส่วนตัวใช่ปะครับ หรือยังไง

กล่าวขอบคุณ
    808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oner อ่านกระทู้
    วิธีแก้ครับอันนี้ได้ 100%
    ---------------- HERE IS THE FIX ---------------------

1.Go to Control Panel,
    2. Go to Device Manager
    3. Look for Display Adapters (click it)

4. DISABLE NVIDIA GRAPHICS CARD !!!!
    5. Star the Launcher.
    6. AFTER Launcher starts, ENABLE NVIDIA GRAPHICS CARD

ผมก็เป็นครับใช้วิธีนี้แล้วหาย สำหรับการกด play แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น การ์ดจอ nvidia
    เดี๋ยวโหลดเสร็จจะลองทำดูครับน่าจะเย็นๆอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    808
    เล่นได้แล้วครับ แต่ว่าต้องกดปิดๆเปิดตลอดเลยหรอ

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    รอตั้งนาน พอคนอื่นเล่นได้ เครื่องผมดันเล่นไม่ได้อีก ค้างตรง load screen social club

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siroek อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับ แต่ว่าต้องกดปิดๆเปิดตลอดเลยหรอ
    ประมาณนั้น ฮ่าๆๆๆ เราพี่ ร๊อค พี่ nvidia เขาแก้