ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: GTA V by GTX 970 !!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460

GTA V by GTX 970 !!

ปรับ bitrate ต่ำไปหน่อย ภาพเลยออกมากาก ต้องอภัยนะครับ T T

เล่นจริงๆไม่กระตุกงึกๆเหมือนในคลิปน่อออ อัดบิทเรทต่ำเกินไปหน่อยคลิปออกมาแย่เลย

Settings สุดทุกอย่างนะครับ MSAA x4 + Nvidia TXAA

FPS แบบไม่อัดคลิป ได้อยู่ที่ 35-60 ครับ (ประมาณในคลิปแหล่ะครับ) ส่วนมากจะอยู่ที่ 40-58 เล่นลื่นๆไม่มีปัญหา

ิปิดโปรแกรมจับ FPS แล้วเล่น จะรู้สึกว่า 60 ตลอดเวลาครับ ถึงเฟรมมันจะหล่นลงมาเยอะ แต่ยังไม่รู้สึกว่าหน่วงเลย

เสปคเครื่องใต้คลิปเลยครับ

โดยรวมแล้ว เด่นสุดของเกมนี้ยกให้เรื่อง รีเฟลคชั่นเลยครับ การสะท้อนของแสงอาทิตย์ แสงไฟ สุดติ่งกระดิ่งหมู มากๆ

เล่นแล้วเพลินตาสุดๆครับ > <

คิดว่า GTX 660 ตามคำแนะนำของเกม ไม่น่ารอดครับ เต็มที่น่าจะได้แค่ กลาง-สูง

เผลอๆต้องมีไป ต่ำ-กลาง ถ้าอยากเล่นลื่นๆ ขนาด 970 ยังเกือบไม่รอด

สำหรับคนที่การ์ดจอล่างกว่านี้ก็น่าจะลำบากหน่อยครับ ต้องปรับแต่งออพชั่นกันพอควรเลย ถึงจะเล่นได้ลื่นๆ แต่กราฟฟิคต่ำๆ ภาพก็ยังสวยอยู่ดีครับ ถ้าเป็น สาวกเกมนี้ก็อย่าพลาดเลยเชียว ส่วนผมขอตัวไปเล่นอีกหน่อย แล้วนอนละครับ รอเกมมาทั้งคืน ยังไม่ได้นอนเลย สุขสันต์วัน GTA V ****ทุกท่าน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    กำลังจะซื้อ 970 อยู่พอดีเลย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    มาชมตามที่สัญญาไว้ครับ ฮ่าๆ