ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133

ใครเข้าใจระบบออนไล GTA V มีอธิบายหน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับไม่ใช่ว่าเราไปจอยเป็นห้องหรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kengooo : 14th April 2015 เมื่อ 12:28

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    ก็มีแบบ จอยห้อง กับ จอยห้องใหญ่(คล้ายๆ เซิฟ) รึเปล่านะ ทำไมหรอครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ผมก็งงระบบมัน กดจอยเพื่อนคนไทย ไปโผล่ห้องฝรั่งซะงั้น
    CPU I7 4790k | VGA GTX970 | Ram Kingston 16 GB(1333) | MB Asrock H97

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    ก็มีแบบ จอยห้อง กับ จอยห้องใหญ่(คล้ายๆ เซิฟ) รึเปล่านะ ทำไมหรอครับ ?
    แล้วไปจอยห้องใหญ่ต้องทำไงหรือเข้าไปแล้วก็เป็นห้องใหญ่เลยที่ผมเล่นตอนนี้เห็นมี 7-8 คนเอง

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengooo อ่านกระทู้
    แล้วไปจอยห้องใหญ่ต้องทำไงหรือเข้าไปแล้วก็เป็นห้องใหญ่เลยที่ผมเล่นตอนนี้เห็นมี 7-8 คนเอง
    ผมก็ไม่รู้อ่ะแต่บน คอนโซล บางทีจอยไปเจอห้องคน 20 - 30 คน อาจจะเยอะกว่าด้วย

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่รู้อ่ะแต่บน คอนโซล บางทีจอยไปเจอห้องคน 20 - 30 คน อาจจะเยอะกว่าด้วย
    console ถ้าเอาตอน พีคๆจริง เจอมากกว่า 30 ครับ อาจจะถึง 40 นะ ตอนผมเล่นครั้งแรก คนล้นครับ

ส่วนเซิฟมันจะเหมือนกันการสุ่มจอยครับ ถ้าอยากเล่นกับเพื่อนแนะนำให้สร้าง แบบ private ครับ
    Road to Trophy Hunter

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    console ถ้าเอาตอน พีคๆจริง เจอมากกว่า 30 ครับ อาจจะถึง 40 นะ ตอนผมเล่นครั้งแรก คนล้นครับ

ส่วนเซิฟมันจะเหมือนกันการสุ่มจอยครับ ถ้าอยากเล่นกับเพื่อนแนะนำให้สร้าง แบบ private ครับ
    ผมว่าเล่นแค่ 20 คน ยังวุ่นวายเลยผมว่า เคยดูเซิฟพวกแคสเกมฝรั่งดังๆ คนโคตรเยอะเลย วุ่ยวายมากๆ แบบ ขับรถออกทริปกันยกเซิฟ ขนาด Ps4 ยังแลคเลย ผมดูแบบ 720p

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    ส่วนใหญ่ที่มีกันเยอะๆ น่าจะเพราะ event กันมากกว่าครับ เว้นแต่สัปดาห์แรกของเกมวาง คนล้นจริงๆ

ส่วนถามว่าวุ่นวายไหม ธรรมดาครับ ถ้าไม่รู้อีโหน่อีเน่ เข้าไปโดนสอยหัวแน่นอน แถมพวกเขาเป็น crew คอยฆ่าผู้เล่น

แต่ถ้าเจอเซิฟ hardcore ไม่ต้องพูดถึงครับ มันส์ยิ่งกว่านี้แน่นอน
    Road to Trophy Hunter