ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 227

มาดูตัวละครที่ดูยังงั๊ย ยังงัยก็ไม่เหมือน Concept Art

มาดูตัวละครที่ดูยังงั๊ย ยังงัยก็ไม่เหมือน Concept Art

เกมทุกเกมล้วนแต่มีการออกแบบ Concept Art ไม่ว่าจะเป็นตัวละคร ฉาก หรืออาวุธ แต่เพื่อนๆ เคยสังเกตุมั้ยว่า ทำมัยบางเกม Concept Art ออกแบบมาซะดูดี แต่ไหงในเกมจริงๆ กลับดูเป็นอีกตัวละครเลยฟระ วันนี้ผมจะพาไปเหล่า Concept Art ที่ดูยังงั๊ย ยังงัยมันก็ไม่เหมือนที่ออกแบบไว้ ไปดูกันเลยครับ

คุ้นหน้าคุ้นตากันดีกับหนุ่มแว่น เครางามคนนี้ที่ดู Concept Art กับตัวละครในเกมจริงๆ นี่ถึงกับกุมหัวกันเลยทีเดียว

อีกเกมหนึ่งที่คอเกมแนว Action บู๊ล้างพลานต้องรู้จักกันดี แต่เมื่อเห็น Concept Art นี่ถึงกับงง มันเกมเดียวกันป่ะวะ

ปีศาจจากเกมสยองขวัญที่ออกแบบ Concept Art ได้น่ากลัวฝุดๆ แต่ในเกมดูดีกว่าเยอะ อันนี้ถือว่าให้อภัย

อีกเกมนึงที่ดู Concept Art แล้วอาจจะงงคนเดียวกันป่าววะ หรือตอนที่เธอโตเป็นสาวแล้วเพราะดูทรวดทรงองเอวแล้ว แหม!! จะ Sexy ขยี้ใจชายไปไหนล่ะตัวเทอร์

เกมนี้ ไม่มีใครที่จะไม่รู้จักกับตัวละครนกสีเหลืองตัวนี้ ถ้าดูจาก Concept Art อาจจะดูเป็นอีกเกมไปเลยก็ได้นะ เพราะในเกมดูน่ารักกว่าเยอะ

หากเป็นคอ Steam ต้องรู้จักเกมนี้กันอย่างแน่นอน หากดูจาก Concept Art ก็จะรู้ว่าพี่แกลดความโหดลงไปเยอะนะ แต่แบบนี้ก็โอแล้วล่ะ

สาวแว่นที่หนุ่มๆ หลายคนใฝ่ฝันหา มาดู Concept Art แล้ว เธอดูดีขึ้นนะหรือเพื่อนๆ ว่างัย?

อีกเกมที่เหล่าแฟนๆ ชาว Xbox ต้องเคยสัมผัส เรามาดู Concept Art แล้ว อืมม นายเท่ห์ขึ้นเยอะเลยวะ

คอเกม Square Enix จะคุ้นหน้ากับเด็กคนนี้กันดี แต่เมื่อมาดู Concept Art แล้ว นายดูโตขึ้นเยอนะ

ที่มา

ติดตามเว็บไซต์ได้ที่ >> visualgamer.com
    แฟนเพจ >> visualgamer fanpage

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    บาโย ตอนเซ็บทางซ้ายมือสุด เท่+เซ็กซี่ดี
    เครโทสคอนเซ็บผ้าปิดตา ก็เท่

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,752
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    ผมว่าไอ้อันที่ 4 อะ คอนเซ็ปนี่ กับ ตัวจริง นี่ ต่างกันอย่าเห็นได้ชัดนะครับ

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    พระเจ้า ไม่ใช่ข่าวเกี่ยวกับ Gta V สักที T T ผมนนี้น้ำตาไหลนึกว่า jokergameth จะเป็น GTAVTH ซะอีก

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parisj007 อ่านกระทู้
    พระเจ้า ไม่ใช่ข่าวเกี่ยวกับ Gta V สักที T T ผมนนี้น้ำตาไหลนึกว่า jokergameth จะเป็น GTAVTH ซะอีก
    555555+ เกือบๆจะเป็นอย่างที่ท่านว่าเเล้วล่ะ ไอ้คนไม่ได้เล่นอย่างผมนี่ นั่งซึมเลย

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    เปลี่ยนจาก jokergameth เป็น GTAVTH เถอะ อะไรกะนักกะหนา

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ยังไง ครับไม่ใช่ ยังงัย

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ไฟน่อลนั่นมัน

กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio Auditore อ่านกระทู้
    555555+ เกือบๆจะเป็นอย่างที่ท่านว่าเเล้วล่ะ ไอ้คนไม่ได้เล่นอย่างผมนี่ นั่งซึมเลย
    ตามท่านว่า 555+
    CPU: AMD Phenom ii x4 965 M/B: GIGABYTE GA-970A-D3 PSU: 850WATT XFX Full Wired Core EDITION RAM: DDR3(1600) 8GB.Kingston HDD: 1 TB.SATA-III Western VGA: GIGABYTE GTX 560TI DDR5 1GB