ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 25 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 152324252627 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อยากจะสร้างปาตี้เล่นออนไลกับเพือนทำภารกิจใหญ๋ๆนี้ทำยังไงบ้างอะ บอกเราที T_T

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เอาง่ายๆ เลยก็พอเลือกภาระกิจแล้วอย่าเพิ่งเลือก auto invite ครับ ให้เลือก invite player แล้วเลือก my friends > from friend list แล้วก็เลือกชื่อมาเลยครับ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    เอาง่ายๆ เลยก็พอเลือกภาระกิจแล้วอย่าเพิ่งเลือก auto invite ครับ ให้เลือก invite player แล้วเลือก my friends > from friend list แล้วก็เลือกชื่อมาเลยครับ

แล้วสร้างปาตี้ละ สร้างได้ไหมเกมนี้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนนี้ผมเจอภารกิจ Mz แต่เข้าไปใกล้จะถึงจุดทีไรขึ้นแบบนี้ครับ

err_gen_zlib_2

แก้ยังไงได้บ้างครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Gta V online สร้างตัวละครมันจะให้เราเลือกสไตล์ชุดมาชุดนึง(ผมเลือกชุดสูท) แล้วผมก็ไปร้านขายเสื้อผ้าแล้วก้เปลี่ยนชุด พอจะกลับมาใส่ชุดเดิมมันก็หายไปแล้วอะคับ หาไม่เจอ พอจะรู้มั๊ยคับว่าชุดเดิมที่ได้มาตอนแรกอยู่ไหน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    แล้วสร้างปาตี้ละ สร้างได้ไหมเกมนี้
    ถ้าเป็นปาร์ตี้แบบเกมอื่น ๆ ที่มีกัน เกมนี้ไม่มีครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rengi123 อ่านกระทู้
    Gta V online สร้างตัวละครมันจะให้เราเลือกสไตล์ชุดมาชุดนึง(ผมเลือกชุดสูท) แล้วผมก็ไปร้านขายเสื้อผ้าแล้วก้เปลี่ยนชุด พอจะกลับมาใส่ชุดเดิมมันก็หายไปแล้วอะคับ หาไม่เจอ พอจะรู้มั๊ยคับว่าชุดเดิมที่ได้มาตอนแรกอยู่ไหน
    เช็คดูในร้านขายเสื้อก็ได้ครับ มันจะมีเครื่องหมายถูกอยู่ข้างหลัง

หรือไม่ก็เช็คที่ตู้เสื้อผ้าที่บ้านก็ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zillver : 23rd May 2015 เมื่อ 01:54

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมเล่นได้อยู่มาตั้งแต่เกมเปิดเลยครับ แต่สองวันที่ผ่านมาเล่นไม่ได้ แล้วครับ เข้าไป แล้วอยู่คนเดียว ไปจอยคนอื่นไม่ได้ คนมาจอยผมก็ไม่ได้ ทำไมอยู่ๆ ถึงมาเป็นก็ไม่รู้ครับ แก้มาหมดทุกทางแล้วครับ ทำยังไงดี ผมอยากเล่นมากเลยครับ
    ตอนแรกใช้เน็ต tot 7mb เลยคิดว่าเน็ตไม่ดี เลยเปลี่ยนมาใช้ 3bb 15gb ครับ ก็ยังเป็ฯนอยู่ไม่หาย หมดทางแก้แล้วครับ หรือผมต้องออกไปเล่นร้านเกมครับเนี่ยะ เสียใจมากๆเลยครับ
    ใครก็ได้ช่วยผมหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zillver อ่านกระทู้
    เช็คดูในร้านขายเสื้อก็ได้ครับ มันจะมีเครื่องหมายถูกอยู่ข้างหลัง

หรือไม่ก็เช็คที่ตู้เสื้อผ้าที่บ้านก็ได้ครับ
    ลองดูหมดแล้วทั้งที่ร้านกับตู้เสื้อผ้าในบ้านเข้าทุกอันเลย มันไม่มีอะคับ หาไม่เจอเลย ต้องทำยังไงหรอคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    กดเข้าไปเล่นเกมส์ตรง Launcher เเล้วหน้าต่างเกมส์มันไม่ขึ้นครับ ทำยังไงดี

กล่าวขอบคุณ
    27
    ผมมีปัญหาตอนเล่นเกมส์อยู่อ่ะครับ เล่นไปสักพักมันหลุดครับ เป็นบ่อยมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมจะโดนแบนไหมมันมีคนเกรียน มาเสกเงินโยนใส่ตัวผมในโหมดออนไลน์ตอนนี้กลัวโดนแบนมากลบตัวละคลแล่วเงินก็ไม่หายมีใครเคยเจอไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    ผมจะโดนแบนไหมมันมีคนเกรียน มาเสกเงินโยนใส่ตัวผมในโหมดออนไลน์ตอนนี้กลัวโดนแบนมากลบตัวละคลแล่วเงินก็ไม่หายมีใครเคยเจอไหมครับ
    ตั้งแต่ที่มันเริ่มแบน จนตอนนี้คนที่เก็บเงินจาก hacker รวมถึงที่มันยิงใส่ตัว ยังไม่โดนครับ อย่างน้อยก็ผมคนนึงละ

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 568
    มีคนทำ repack ออกมารึยังครับ แบบไม่ต้องมานั่งแคร็กเองให้ยุ่งยาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มีท่านไหนพอแก้ปัญหา session time out ได้บ้างครับเป็นบ่อยมากจนน่ารำคาญเลย

กล่าวขอบคุณ
    7
    ทำไมผมซื้อหุ้นแล้วชื่อมันไม่ตรงกันหรอครับ จะทำภารกิจที่มันต้องซื้อหุ้นก่อน L หุ้นที่ชื่อ DEB พอกดเข้าไปมันเป็นของ GCD เฉยเลยครับ ลองหาหุ้นตัวอื่นแล้วก็ไม่เจอ
    DEB ครับ มันสลับกันมั่วไปหมดเลย

ผู้ชาย หลั่น ล้า!!~
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 923

สอบถามครับ / เถื่อน / เล่นๆมาได้เดือนสองเดือนอยู่ๆวันนี้เปิดไม่ได้ครับ อยู่ๆก็เป็นเฉยเลยไม่ทราบว่ามีใครเป็นแบบนี้ไหมครับ แล้วมีวิธีแก้ไหมอยากเล่นมากกกก
    TELL YOUR WIFE IT's AFTER EFFECT TIME!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    GTA V ของผมซื้อมา กด Run อะไรถึงอย่างเเล้ว Activate ผ่านหมด ติดอย่างเดียว มันไม่ลันขึ้นมาให้ เเถมขึ้น gta v has stopped working อยากเล่นจนใจจะขาดเเล้ว โหลดมาตั้ง 3 วัน ฮือๆ ช่วยหน่อยคับ ลองเเถบทุกวิธีที่ Google จะมี เเล้วคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แก้ยังไงคับ ช่วยบอกที อยากเล่นมากก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แก้ยังไงคับบอกผมที

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไม พอผมขึ้นรถแล้วผมกด เล็งปืน หรือ ยิงปืนไม่ได้เลย ครับ ขึ้นแล้วมันจะนั่งเฉยๆ เลย ทั้งในโหมด offline online เลยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingzaso อ่านกระทู้
    ทำไม พอผมขึ้นรถแล้วผมกด เล็งปืน หรือ ยิงปืนไม่ได้เลย ครับ ขึ้นแล้วมันจะนั่งเฉยๆ เลย ทั้งในโหมด offline online เลยอะครับ
    บัคหรือเปล่าครับ ลอง ลบ และลงใหม่ดูครับ 50GB เอง

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ knight301330 อ่านกระทู้
    แก้ยังไงคับบอกผมที
    ลองลบและลง SOCIAL CLUB ดูใหม่ครับ ลองดูก่อน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ลองลบและลง SOCIAL CLUB ดูใหม่ครับ ลองดูก่อน
    ทำแล้วคับเป็นเหมือนเดิม มีวิธีใหม่ไหมคับ ตอนนี้ยากเล่นมากช่วยผมด้วย T^T

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอเซพ เกม GTA V PC หน่อยครับ ไม่ต้อง 100เปอร์นะ ขอสัก 50ก็พอ ครับ คือ เลนไปไกลแล้ว ไม่อยากเล่น ใหม ลงวินโดว์มันหายหมด ลบ สอง ไดร์
    Samsung Galaxy S5

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เปิดเข้าเล่นมันให้ลงชื่ออีเมล์ และพาสเวิด แต่พอลงกับไม่ได้ทำยังไงครับ ทำไมต้องลงชื่อเล่นด้วยงง