ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8161718192028 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมมันขึ้นค้างแบบนี้อ่ะครับ ทำไงดี

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับทำไงดี http://image.ohozaa.com/view2/yjA5EdgagUVjZrX7

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ภารกิจสุดท้ายโหมดเนื้อเรื่องผมเสร็จแล้ว พอเพลงCreditจบ มันเปลี่ยนตัวผมหลุดเลย[Has stopped working] แล้วผมจะเล่นต่อยังไงอะครับ.// พอเข้าเกมใหม่ก็เริ่มให้ทำภารกิจสุดท้ายใหม่ [กดข้าม SkipMission ยังไงสุดท้ายก็มาหลุดหลังเพลง Creditจบอยู่ดี]

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    NPC ภาคนี้เปิดไฟเลี้ยวไม่เป็นหรอครับ แข่งใน ออนไลน์ทีไรชอบเลี้ยวมาชน ตลอดเลย (ยังกับภาค san จอนขับบนทางด่วนแบบเร็วมากๆแล้ว npc ก็เลี้ยว)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    สร้างห้อง Heist รอคนกันนานไหมครับ ผมรอไม่ไหวทุกที นานมากก

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    เวล 20 ละครับ แต่ทำไมันไม่มี mission ใหม่ๆขึ้นมาเลยอะครับ ?
    จะทำ Blow Up 2 ดูในคลิปปลดล้อคเวล 20 แต่ไม่ขึ้นมาเลย

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popsa00 อ่านกระทู้
    เวล 20 ละครับ แต่ทำไมันไม่มี mission ใหม่ๆขึ้นมาเลยอะครับ ?
    จะทำ Blow Up 2 ดูในคลิปปลดล้อคเวล 20 แต่ไม่ขึ้นมาเลย

ต้องโทรไปหา Simeon ของานบ่อยๆ ครับ เดี่ยวจะมี แต่เล่นกับผมก็ได้ครับหลังจากเล่นกับผมภารกิจขึ้นโชว์แน่นอน แอดไปแล้วนะครับ Lazlowz

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GENIUS
    กล่าวขอบคุณ
    1,045
    ได้รับคำขอบคุณ: 790
    ถ้าเราซื้อรถในโหมดออฟไลน์เราจะเอามันไปเก็บไว้ที่ไหนครับ แล้วมันจะหายไหม
    I7 4790K, GTX 1080 Extreme! Edition, Vengeance 16GB 1600, MSI Z97A Gaming 7

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    อืม....ตอบผมทีกดซื้อคันเดียวเเล้วมันมีรถไร้ตัวตนโผล่มาด้วยถ้าเอาคันใดคันนึงออกไปอีกคันก็จะหายถ้าเอากลับเค้าโรงรถก็เหมือนเดิม
    ใครเป็นบ้างครับ Kurama
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    อยากรู้ความสามารถของตัวละครแต่ละตัวแล้วก็อยากรู้ว่าเกมนี้มันทำอะไรได้บ้าง แต่งปืน ซื้อรถ ซื้อหุ้น แล้วมีอะไรอีกไหม แต่งรถได้หรือเปล่า ช่วยบอกทีนะ

สรุปก็ไม่มีใครมาตอบคำถามในสิ่งที่เราอยากรู้ เหอะๆ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    สรุปก็ไม่มีใครมาตอบคำถามในสิ่งที่เราอยากรู้ เหอะๆ
    michael ความสามารถสโลว์ยิงครับ
    franklin ก็สโลว์เวลาขับรถครับทำให้เข้าโค้งง่ายโดยไม่ต้องเบรค
    trevor นี่เวลาใช่โดนยิงเท่าไหร่เลือดก็ไม่ลดครับไม่แน่ใจว่ายิงแรงขึ้นด้วยหรือเปล่า

รถก็แต่งได้ครับเข้าใจอารมตอนไม่มีคนตอบครับเลยตอบให้

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ghost th อ่านกระทู้
    อืม....ตอบผมทีกดซื้อคันเดียวเเล้วมันมีรถไร้ตัวตนโผล่มาด้วยถ้าเอาคันใดคันนึงออกไปอีกคันก็จะหายถ้าเอากลับเค้าโรงรถก็เหมือนเดิม
    ใครเป็นบ้างครับ Kurama
    เคยเป็นครับ แต่เป็นกับ Zentornor ผมนี้รีบเอาไปขายเลยนึกว่าบัคสวรรค์ประทาน กลับมาไอ้** รถตูรรรรร
    มันจะเป็นอย่างนี้เมื่อเราเอารถที่เคยอยู่ตรงนั้นออกไป แล้วกลับมาเอา Kuruma ขับออกมาแล้วขับกลับเข้าไปอีกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kritthee99 อ่านกระทู้
    ถ้าเราซื้อรถในโหมดออฟไลน์เราจะเอามันไปเก็บไว้ที่ไหนครับ แล้วมันจะหายไหม
    เอาไปเก็บที่บ้านเราครับ (โรงจอดรถ) หรือจะซื้อ โรงจอดรถแยกในเมืองก็มีขาย (น่าจะแสนกว่าๆ ผมไม่แน่ใจ) แต่ถ้าลืมรถไว้ข้างนอกตำรวจจะเอาไปครับ ไปเอาคืนได้ที่รูปรถกลางแผนที่ เสีย 250 จ้า แต่ในกรณีรถระเบิดหายนะจ๊ะ 555

Edit : เทเวอร์ จอดรถใต้บ้านฟรอยด์ได้เลย ตรงที่มีกระสอบอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    74
    ไมเคิล : ความสามารถพิเศษสโลวยิงได้ครับ
    แฟรงค์กิ้น : ความสามารถพิเศษสโลวขับรถได้ครับไม่ว่าจะเหยียบมาขนาดไหนไม่ต้องห่วง
    เทเวอร์ : ความสามารถพิเศษยิงแล้วดาเมจเพิ่มขึ้นเท่าตัว+อมตะชั่วขณะ

เกมนี้ปืนซื้อแต่งได้ครับมี เพิ่มกระสุน,ใส่ที่เก็บเสียง (ลดดาเมจ+ระยะยิง),เปลี่ยนลาย,ติดสโคป (แม่นขึ้น),ติดไฟฉาย (กด E เปิดไฟ) : แต่ออฟไลน์ต้องเล่นมิชชั่นต่างๆ เพื่อปลดล็อค ออนไลน์ต้องใช้เวเวลเช่นกัน แต่ให้เพื่อนดรอปอาวุธให้เราได้ แต่ถ้าเราเวลไม่ถึงก็แต่งไม่ได้ (ส่วนซื้อลูกกระสุนได้รึเปล่าไม่แน่ใจ แต่ให้เพื่อนซื้อแล้วดรอปให้เราได้ครับ แต่ถ้าไม่มีเพื่อนมีภารกิจ Survier จะดรอปอาวุธให้ในแต่ละเวฟ เราเก็บดีๆ หลังจบมิชชั่นอาวุธอยู่กับเราครับไม่หาย (ไม่แน่ใจว่าซื้อกระสุนใส่ได้ไหมแต่เวลไม่ถึงก็แต่งไม่ได้เช่นเคย)

รถก็ซื้อแต่งได้ครับมี ท่อ,สเกิต,สปอยเลอร์,กันชนหน้า+หลัง,ฝากระโปรงรถ,บางรุ่นตกแต่งข้างบนได้ (ไม่รู้เรียกอะไร),โหลดรถให้ต่ำได้ มีหลายระดับตั้งแต่ธรรมดา สปอร์ต ไปจนถึง Super,ล้อกันกระสุน,ล้อแมกต์ มีให้เลือกมากมาย,จะแต่งกระจกรถก็ได้ : ออนไลน์ของแต่งบางอย่างต้องเวลถึง มีตังซื้อได้ทุกรุ่น แต่ออนไลน์ อยากจะแต่งแรงต้องแข่งรถครับ (ต้องชนะที่ 1 ด้วย) ชนะแล้วปลดล็อคของแต่งครับ พวก Turbo และอะไรหลายๆ อย่าง ที่เพิ่มความเร็ว

หุ้นซื้อได้ครับในออฟไลน์จะมีมิชชั่นลอบสังหารของ Lester มีในยูทูปนะครับว่ามิชชั่นนี้ซื้อหุ้นไหนดี เพราะพอเราฆ่าแล้วหุ้นของเป้าหมายจะตกฮวบ ส่วนฝ่ายตรงข้ามจะขึ้นพรวดๆ : แต่ออนไลน์ไม่มีหุ้นให้เล่นครับ

บ้าน : ในออนไลน์มีหลายหลังให้ได้เลือกซื้อ ตั้งแต่แสนกว่าไปจนถึง 500,000 (จะทำ Heist ต้องมีอาพาทเม้นระดับสูงๆ ขึ้นไป (ไม่แน่ใจเท่าไหร่เรื่องราคาน่าจะประมาณ 200,000 ขึ้น)) ตอนนี้ผมเวล 51 มันบอกเป็นเจ้าของได้แค่ 3 หลัง (นับโรงเก็บรถธรรมดาด้วย แต่ทุกอาพาทเมนต์มีโรงรถในตัวไม่นับโรงรถของอาพาทเมนนะครับ)

มี Easter egg เยอะอยู่ครับ (ในยูทูปมีให้ดูจ้า) หาได้ทั้งออนไลน์และออฟไลน์ (หากับเพื่อนจะสนุกมาก)

เสริมเรื่องความสามารถ (ทั้งออฟไลน์ออนไลน์)

Stamina : วิ่งอึดขึ้น เพิ่มได้โดยการวิ่ง ปั่นจักรยาน
    Shooting : ยิงแม่นขึ้น เพิ่มได้โดย ยิงตามมิชชั่นต่างๆ หรือจะยิงในร้านปืนก็ได้ (ในออนไลน์จะเพิ่มต่อเมื่อยิงเป้าแข่งกับเพื่อนหรือว่า Crew นะครับเท่าที่ผมลองยิงคนเดียวไม่เพิ่ม)
    Strang : ความแข่งแรง เพิ่มได้โดย แข่งงัดข้อ (รูปกล้ามในแผนที่) ในออนไลน์มีวิธีเพิ่มโหดๆ ยุคือรอเวล 6 แล้วโทรของานจาก Gerla.. อะไลซักอย่าง เป็นพ่อค้ายาที่เราเห็นในตอนแรกออนไลน์ ภารกิจชื่อ Death metel เราจะฆ่าใครดาวไม่ขึ้น พอรับภารกิจก็ไปที่ทะเล แล้วไล่ต่อยคน จนเต็มได้เลย
    Steal : ย่องเบา เพิ่มได้เหมือนกับ Strang แต่เราจะกด Ctrl เพื่อย่องเดินก็เพิ่มครับ แต่ถ้าย่องไปด้านหลังคนแล้วกดทุบจะได้เยอะกว่าเดินธรรมดา ทำได้จนเต็มเลย
    Driving : ขับรถดีขึ้น (มั้ง) ขับรถเยอะๆ ครับเพิ่มเอง
    Flying : บินดีขึ้น (มั้ง) บินเยอะๆ เช่นกัน
    Mental.. : ค่าความไม่ดีครับ ได้จากฆ่าผู้เล่นอื่นเยอะๆ รู้สึกว่าคนที่มีเยอะๆ พอเราฆ่าแล้วเราได้ RP เยอะ (ไม่แน่ใจ)

หมดแล้ว (มั้ง) ครับ ต้องลองเล่นดูครับไม่ผิดหวังแน่นอน ผมเองก็สายเดี่ยว แต่ถ้าเจอคนไทยด้วยกัน (ไม่เกรียน) ช่วยเต็มที่ครับ

ป.ล บางคำพิมพ์ผิดแน่นอน ผมไม่เก่ง Eng ขอโทษด้วยนะครับ ส่วนข้อมูลบางอย่างอาจจะไม่ถูกต้อง ขออภัย ใครเห็นว่าพิมช่วยแก้ไขด้วยเด้อ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ถามหน่อยคับ พอดีเพิ่งซื้อมาใน Steam แต่ว่าเผอิญเล่นแล้วค้างตลอด

CPU i5 3.30 3.30
    HD6870 (1024MB)
    RAM 4GB 2/2

ตอนเล่นปรับแบบหลอดกราฟิกเป็นสีเหลือง คือปรับต่ำหมด DX10 ด้วย เล่นไปก็ไม่กระตุกอะไรเลย แต่เหมือนเล่น ๆ ไปแล้วจะค้าง 5 นาที ค้าง 30 วิ แล้วก็เล่นได้ต่อ แต่ว่าเน็ตจะคัดหมดเลย ทั้งสตีม ทั้งคอมอ่ะ ดูจากมุมขวาล่าง นี่ปรับต่ำแล้วยังเป็น ต่อไปลองปรับสูง 1920x1080 DX11 High บางอย่างใช้ Mem ไป 1177 หลอดเป็นสีแดง ตอนเล่น เฟรมวิ่ง 30 - 45 ภาพดูไม่น่าเกลียดเพราะ full hd แต่ผลก็เหมือนเดิม 5 นาที ค้างสตีมก็ตัดเน็ตไปเฉย ค้างเสร็จก็เล่นได้ต่อ ทุกอย่างก็กลับมาออนไลน์ แต่เพื่อนในห้องก็จะหลุดตอนค้างตลอด ที่ผมงงคือ ผมปรับเป็นแถบสีแดงแล้วแต่เกมไม่กระตุก ปรีบให้เป็นแค่แถบเหลือง ก็ไม่กระตุก สุดท้ายผลลัพท์ออกมาเป็นเหมือนเดิม คือค้าง ตลอด เล่นไม่เคยจบสักกะที

PSU 550W
    ที่เครื่องมีหูฟัง Razor Kraken 7.1 ด้วย แล้วก็ไม่มีอะไรแล้ว มีแค่ลำโพงเซเว่นกับ TP-Link แค่นี้

ทำไมถึงค้าง ไม่อยากซื้อการ์ดจอใหม่ เพราะมันเล่นก็ไม่ได้กระตุกขนาดปรับ High เกมอื่นรันไหลลื่นหมด Dota 2 Full HD All Max setting เกมอื่นสบายบรื๋อ ๆ เห้อ

หรือว่านี่สินะ คอม ต้องอัพใหม่ตลอด ทุก ๆ 3 ปี เปลืองตังชิบ การ์ดจอประกันหมด 3ปี 3/2015 หมดไปก่อนเดือนที่แล้วเอง 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohawk2 : 1st May 2015 เมื่อ 16:23

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohawk2 อ่านกระทู้
    ถามหน่อยคับ พอดีเพิ่งซื้อมาใน Steam แต่ว่าเผอิญเล่นแล้วค้างตลอด

CPU i5 3.30 3.30
    HD6870 (1024MB)
    RAM 4GB 2/2

ตอนเล่นปรับแบบหลอดกราฟิกเป็นสีเหลือง คือปรับต่ำหมด DX10 ด้วย เล่นไปก็ไม่กระตุกอะไรเลย แต่เหมือนเล่น ๆ ไปแล้วจะค้าง 5 นาที ค้าง 30 วิ แล้วก็เล่นได้ต่อ แต่ว่าเน็ตจะคัดหมดเลย ทั้งสตีม ทั้งคอมอ่ะ ดูจากมุมขวาล่าง นี่ปรับต่ำแล้วยังเป็น ต่อไปลองปรับสูง 1920x1080 DX11 High บางอย่างใช้ Mem ไป 1177 หลอดเป็นสีแดง ตอนเล่น เฟรมวิ่ง 30 - 45 ภาพดูไม่น่าเกลียดเพราะ full hd แต่ผลก็เหมือนเดิม 5 นาที ค้างสตีมก็ตัดเน็ตไปเฉย ค้างเสร็จก็เล่นได้ต่อ ทุกอย่างก็กลับมาออนไลน์ แต่เพื่อนในห้องก็จะหลุดตอนค้างตลอด ที่ผมงงคือ ผมปรับเป็นแถบสีแดงแล้วแต่เกมไม่กระตุก ปรีบให้เป็นแค่แถบเหลือง ก็ไม่กระตุก สุดท้ายผลลัพท์ออกมาเป็นเหมือนเดิม คือค้าง ตลอด เล่นไม่เคยจบสักกะที

PSU 550W
    ที่เครื่องมีหูฟัง Razor Kraken 7.1 ด้วย แล้วก็ไม่มีอะไรแล้ว มีแค่ลำโพงเซเว่นกับ TP-Link แค่นี้

ทำไมถึงค้าง ไม่อยากซื้อการ์ดจอใหม่ เพราะมันเล่นก็ไม่ได้กระตุกขนาดปรับ High เกมอื่นรันไหลลื่นหมด Dota 2 Full HD All Max setting เกมอื่นสบายบรื๋อ ๆ เห้อ
    แรมน่าจะไม่พอครับ ผม 8 GB เปิดออกมาจะดู Facebook นี่ไม่ได้เลย ปรับต่ำๆดูครับ พวกหน้าจอเหลือ 1280x720 ก็ยังสวย (แต่ผมซื้อแรมเพิ่มแล้วไม่ตุกครับ ถ้ามีเงินก็จัดแรมเพิ่มครับ)

กล่าวขอบคุณ
    2
    แต่ผมกด Alt+Tab ออกมาที่เดสท์ทอปได้นะ ไม่กระตุกอะไรเลย ผมไม่เข้าใจจริง ๆ เพราะพอมันค้างแล้วติด ผมจะกดออกมาดู แถบไวไฟจะเป็นเครื่องหมายตกใจสีเหลือง แล้วก็หายไป ก็คือเน็ดตัดแล้วก็เล่นได้ต่อ งง งง งง งง สับ สน สุด ๆ

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohawk2 อ่านกระทู้
    แต่ผมกด Alt+Tab ออกมาที่เดสท์ทอปได้นะ ไม่กระตุกอะไรเลย ผมไม่เข้าใจจริง ๆ เพราะพอมันค้างแล้วติด ผมจะกดออกมาดู แถบไวไฟจะเป็นเครื่องหมายตกใจสีเหลือง แล้วก็หายไป ก็คือเน็ดตัดแล้วก็เล่นได้ต่อ งง งง งง งง สับ สน สุด ๆ
    เป็นที่เน็ตแล้วละมั้งครับ ไม่ทราบเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    รูปที่ถ่ายจากโทรศัพท์ไปอยู่ที่ไหนครับ งมหานานแต่ไม่เจอ
    ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผม GTX 670 เล่นแล้วคอมดับไปดื้อๆเลย แล้วก็ติดใหม่เอง เป็นกับเกม GTA V อยู่เกมเดียวเลยครับ (เล่นผ่าน Steam)

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Peacerjung อ่านกระทู้
    ผม GTX 670 เล่นแล้วคอมดับไปดื้อๆเลย แล้วก็ติดใหม่เอง เป็นกับเกม GTA V อยู่เกมเดียวเลยครับ (เล่นผ่าน Steam)
    1.ความร้อน
    2.ความเข้ากันไม่ได้ของ Driver ให้ทำ Roll Back Driver ซะ(กลับไปใช้Driverการ์ดจอ V.ก่อนหน้า)
    3.Virus ทำตามระเบียบ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    อยากให้ล้อรถกันกระสุนต้องทําไงครับ
    ผมเจอเพื่อนเเกล้งยิงปืนใส่ล้อประจํากว่าจะขับกลับบ้านนี่ทรามาณสุด
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เรา pre-order GTA V มาตั้งนานล่ะ จนตอนนี้ก็ยังเล่นไม่ได้สักที

มันขึ้น logo Rockstar แล้ว จอมันก็มืดไปเลย แล้วก็ error

เราก็เลยอัพเดท driver การ์ดจอดู มันบอกว่าไม่ support อะไรสักอย่าง จำไม่ได้ล่ะ

แล้วเป็นแบบนี้ทุกครั้งที่อัพเดท driver (เราใช้ Sony VAIO VPCCB15FH, AMD Radeon HD 6630M)

ไม่เข้าใจเหมือนกัน ว่าทำไมต้องใช้ driver ที่ Sony มันให้มาด้วย

disabled GPU ก่อนเข้าเกมก็ไม่ได้เหมือนกัน มันบอกว่าไม่สามารถ initiated DirectX ได้อะไรสักอย่าง

จะแก้ไขได้ยังไงหรอ?

กล่าวขอบคุณ
    2
    ซื้อมาแล้ว 8GB + 2GB (ของเก่า บัส 1333 เท่ากัน)

เป็นเหมือนเดิมครับ เล่นโหมดออนไลน์ เล่น ๆ อยู่ ค้าง ออกจากห้องออนไลน์เองหมดแล้วก็เล่นได้ต่อ เบื่อครับ บอกตรง ผมไม่มีตังเปลี่ยนอะไหล่แล้ว จะไม่ซื้ออีกแล้วเกม PC พอเลย ซึ้งแล้ว ซื้อ PS4 นี่แหละดีสุดแล้ว พอกันที PC เล่นแล้วเปลืองตังมาก

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คือ gta v ลง mod ยังไงหรอครับ เห็นมีคนเล่นโหมดเป็น ตำรวจ ด้วย