ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

คุณไม่จำเป็นต้องฆ่าใครเลยแม้แต่บอสใน Deus Ex: Mankind Divided ก็จบเกมได้

คุณไม่จำเป็นต้องฆ่าใครเลยแม้แต่บอสใน Deus Ex: Mankind Divided ก็จบเกมได้

มากันแบบสั้นๆกันเลยก็แล้วกันกับ Deus Ex: Mankind Divided ซึ่งถ้าใครจำได้ ในภาค Human Revolution นั้น มันเป็นไปไม่ได้เลยที่จะไม่ฆ่าใคร เพราะตัวเกมนั้นบังคับให้ผํู้เล่นฆ่าบอสในช่วงสุดท้ายของเกม ทำให้สาวก Deus Ex เก๋าๆหลายคนนั้นหัวเสียเป็นอย่างมาก ล่าสุดหลังจาก Deus Ex: Mankind Divided เปิดตัว หลายคนก็สงสัยว่าทีมพัฒนาจะบังคับให้พวกเขาทำอะไรแบบนี้อีกหรือไม่ ซึ่ง Jean-Franois Dugas ไดเรคเตอร์ของเกมก็ได้ตอบผ่าน Twitter เลยครับว่าคุณสามารถจบเกมได้โดยไม่ต้องฆ่าใครเลยแม้แต่บอสในเกม ก็สบายใจกันได้เลยสำหรับสาวกใจบุญประหนึ่ง Batman ทั้งหลาย

Credit:www.juropy.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เห้ยชื่อเปลี่ยนสี
    X)({[หน้าคอม]})(X
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    ของผมในภาค revolution นี่กด Q ค้างเลยครับ

หมั่นใ้ส้นักโดน!!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    สำหรับผมนะฆ่าได้หรือไม่ได้พอถึงตอนเล่นจริงๆก็ลืมละแล้วก็ฆ่าหมดอยู่ดี

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ไม่เคยเล่นเกมซีรี่ย์นี้เลย

ว่าแต่ ไม่ฆ่าใครเลยมันจะสนุกเรอะ -..-
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    สนุกครับ อย่างผมเลย SC Blacklist
    พยายามเล่น Ghost Style ในโหมด Reality

ไม่ฆ่าใครเลย ใช้ความสามารถในการเล่นมากกว่า
    รวมถึง Hitman ด้วย

แต่ไม่รู้ว่าเกมนี้จะเหมือนกันไหม
    มันดูบู๊ๆอะ ไม่ค่อย Stealth ปะ ?
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Stealth ครับเกมส์นี่ออกแนว Stealth + บู๊ หน่อยมันเลือกได้ว่าคุณจะ Stealth หรือจะ บู๊ครับแล้วแต่แต่ถ้าคุณบู๊ อาจจะตายง่าย หน่อยเพราะตัวละครนั้นไม่ถึกสะเท่าไหร่

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    ไม่เคยเล่นเกมซีรี่ย์นี้เลย

ว่าแต่ ไม่ฆ่าใครเลยมันจะสนุกเรอะ -..-
    สนุกครับ มันเหมือนลองฝีมือเราเองด้วย ไม่จำเป็นต้องหลบอย่างเดียวก็ได้ครับ เราทุบให้มันสลบหรือใช้ปืนช็อตไฟฟ้าก็ได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    แต่ไม่รู้ว่าเกมนี้จะเหมือนกันไหม
    มันดูบู๊ๆอะ ไม่ค่อย Stealth ปะ ?
    Stealth ครับ หรือ บู้ ก็ได้เป็นตัวเลือกของเราเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Forbidden : 17th April 2015 เมื่อ 18:05

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ถ้า มันมี Trophy ห้ามฆ่าศัตรูแม้แต่คนเดียว แล้วจะหนาว สำหรับพวก Trophy Hunter (รวมถึงผม)
    Road to Trophy Hunter

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ถ้า มันมี Trophy ห้ามฆ่าศัตรูแม้แต่คนเดียว แล้วจะหนาว สำหรับพวก Trophy Hunter (รวมถึงผม)
    คิดว่าน่าจะมีครับเพราะภาคเก่ามี

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: