ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

EA เตรียมปิดให้บริการ Battlefield Heroes, Battlefield Play4Free, Need for Speed World และ FIFA World

EA เตรียมปิดให้บริการ Battlefield Heroes, Battlefield Play4Free, Need for Speed World และ FIFA World

โมเดลการเปิดให้บริการแบบ Free to Play ได้สร้างความสำเร็จให้กับค่ายเกมหลายเจ้าไปแล้ว แต่ดูเหมือนสำหรับ EA อาจไม่ได้เป็นแบบนั้น เพราะขณะนี้เกม Battlefield Heroes, Battlefield Play4Free, Need for Speed World และ FIFA World กำลังจะปิดให้บริการในอีก 3 เดือนข้างหน้า คิดเป็นวันที่แน่ชัดเลยคือ 14 กรกฏาคม 2015 ครับ

ในระหว่างนี้เกมที่กล่าวไว้ข้างบนจะยังคงสามารถเข้าเล่นได้ตามปกติ เพียงแต่การสมัครสมาชิกใหม่และการจับจ่ายซื้อหน่วยเงิน Play4Free หรือซื้อค่าเงินภายในเกมจะไม่สามารถใช้งานได้ กรณีผู้เล่นคนไหนมีค่าเงินคงเหลือจะสามารถใช้ได้จนกระทั่ง 14 กรกฏาคม หลังจากวันดังกล่าวได้ผ่านไปแล้วข้อมูลของผู้เล่นจะถูกปิดตัวลง พูดตรงๆคือโบกมือลาเตรียมหาเกมอื่นเล่นกันได้

Credit:www.juropy.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ืทำไมเป็นงั้นอ่ะครับ คนน้อยลงหรือยังไง ?

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ืทำไมเป็นงั้นอ่ะครับ คนน้อยลงหรือยังไง ?
    (โคตร)น้อยลง(มาก)

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ยังเรียกว่าน้อยหรอครับ?ต้องบอกว่าไม่มีคนเล่นต่างหาก

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อะไรเนี่ยเพิ่งจะจับ Need for speed มาเล่น โถ่ว

แต่ตอนนี้ไปซิ่งใน GTA V แทนล่ะ ฮ่าๆ

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    FIFA World นี้ควรปิดเลย ออกมาเกือบ 2 ปีไม่มีการปรับปรุงอะไรเลยอยู่อย่างไรก็อยู่อย่างนั้น แถมยังมาขัดกันเองกับ FIFA 15 อีก เจริญละ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    น้อยมากเลยนะ เพราะ 1 โปรเยอะเกิน แถมด่านก็เดิม ๆ เมืองเดิม ๆ ไม่มีการอัพเดทอ่ะไรเลย นอกจากเอารถเก่าๆไปยำสีใหม่มาขายดูดตังไปวันๆ แล้วก็รถส่วนมากที่ชื้อได้ก็แทบจะทำอ่ะไรไม่ได้นอกจากสี+ลาย แค่นั้น

ปล.ผมเล่นมาถึงเวล 60 นี้ไม่เสียดายเลย เพราะเพื่อน ๆ ก็เลิกไปหมดละ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    NFS World ผมว่า คนหายไปเยอะตอนช่วงที่เกมแจกรถฟรี3คัน แต่ดันปั๊มรถได้ไม่จำกัด

ใครที่ปั๊มรถ + ไม่เคยเติมเงิน โดนแบนเป็นแถบๆ (ตัวเกมบั๊กเอง เลยกดรับรถได้ไม่จำกัด)

เหตุผลที่ปั๊มรถคือ จะมีเควสนึง ถ้ามีรถในโรง 150 คันจะได้ รถ Koenigsegg 1 คัน

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    EA ขาลงแล้วครับ ไม่กี่ปีคงเจ๊ง
    แช่ง~~~~~~~~~~~

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    FIFA World นี่เซิฟสุดยอดมากครับ 55555 แต่อย่างว่ามันเป็น Free to Play อะน่ะ ต้องทำใจ