ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

[ ~ จิ้งจอกมหัศจรรย์ ~ ]
    [ ~Zorori Castle~ ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,862
    ได้รับคำขอบคุณ: 72,599
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doraemon:) อ่านกระทู้
    ผมเพิ่งเข้ามาเห็น สวัสดีครับผม จำคุณได้เช่นกัน ตำนานของบอร์ดเลย

ขอบคุณที่ให้เกียรติมาเม้นครับผม
    ครับผม เรื่องของผมเป็นเรื่องนานมาแล้วล่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rufiorocco อ่านกระทู้
    ผมจำได้ครับ ชื่อนี้ แต่คุณคงไม่รู้จักผมหรอก เอาจริงๆ ชื่อบุคคลเก่าๆผมก็คุ้นๆหมดแหละครับ อย่างท่าน Speedy-K.O. นี่ตำนานจริงๆแต่ก่อนสมัยโน้นผมเข้าไปดูกระทู้เขาในหมวด Pic Post
    ประจำ
    ช่วงนี้ผมมีแนวความฝันใหม่และพยายามทำให้มันเป็นจริงอยู่ครับ กับวัยทำงานของผม ณปัจจุบันนี้(โลกโซเชียลไม่ค่อยมีเวลาให้เลย)

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    โห เเต่ละคนตำนานทั้งนั้น
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    คิดถึงตอนสมัยบอร์ดเก่าเลยครับ ถึงผมจะจำ จขกท ไม่ได้ เอาจริงๆก็จำใครไม่ได้หรอกไม่ได้จำใครไว้เลย แต่ก็อยู่มานานเหมือนกันครับ

สมัยนี้คอมมันเข้าถึงง่าย ที่บ้านก็มีคอมกันเกือบทุกบ้านละ สมัยก่อนจะมีคอมก็ต้องมีเงินระดับนึง ไม่ก็ร้านเกมครับ และแน่นอนว่าไปร้านเกมก็เล่นกันแต่เกม แต่เดี๋ยวนี้เด็กเยอะมากครับ

มันไม่เหมือนเมื่อก่อนจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    นึกถึงบอร์ดสมัยเก่า คนเยอะมากๆ สนุกสนาน แต่ได้แค่อดีตเท่านั้นละ
    ไม่สามารถย้อนเวลากลับไปได้ พูดแล้วเศร้า

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เป็นครู สอนอยู่สถาบันเอกชน แถวบ้านผมครับ

เก่งมากอาจารย์คนนี้ แอบอวย 555

เป็นผู้กำกับ รด. ด้วยนะ
    ว้าวๆ ผมหวังว่าเขาคงเล่นเกมส์อยู่แน่เลย เด็กๆจะรู้ไหมเนี่ยว่า แต่ก่อนเขาคือใคร ฮาๆ
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    เฮ้ออ ~ คิดถึงสมัยก่อน ตั้งกระทู้ โชว์โต๊ะคอม.. ทุกคนเฮฮาปลาจิงโก๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    มาส่อง ไม่ต่อยได้โพสไรไม่น่าจะมีคนจำได้ แต่มั่นใจว่าเคยกดขอบคุณโพสของทุกคนแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    บังเอิญจังครับ ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน พอเข้ามาก็เจอกระทู้นี้พอดี อิอิ

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    คนหายไปเยอะเลย ;-;
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    เหมือนเป็นกระทู้รวมคนแก่ (ยกเว้นผม ) แต่ละคนนี่สมัครปี 2011 กันทั้งนั้น

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    ทำไมอ่านแล้วคิดถึงวันเก่าๆ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    2,525
    ได้รับคำขอบคุณ: 604
    เว็บเงียบเหงากันหมด
    FX8350 Corsair H100I GTX 670 OC SLI Crosshair v fomula-z Corsair Vg 16Gb Bus1600 HDD 2.1TB Corsair Ax 850 80 Plus Gold

ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 2 ,, P26
    กล่าวขอบคุณ
    2,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 265
    1
    ผมก็ไม่ได้เล่นมาหลายปีละเหมือนกัน ตั้งแต่ปี 55
    ห่างหายยาวเลย ก็มีแวะเวียนมาบ้างน๊านนานซักครั้ง
    เห็นกระทู้นี้เลยแวะเข้ามาดูหน่อย อื่อหือแต่ละท่าน อยู่มานานมากๆ
    สัจจะมีแต่มิตร ชีวิตมีแต่เพื่อน จากกันไม่ลืมเลือน คำว่า "เพื่อน" ไม่มีวันตาย

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    แย่จังปีที่แล้ว Jokergame ว่าเงียบแล้วปีนี้เงียบกว่าอีก -.- ยังจำตอนเข้า Jokergame ถี่กว่าเข้าเฟสสมัยนี้ ฃถึงกับขั้นต้องกด F5

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    เพราะอะไรมันถึงได้เงียบเหมือนป่าช้า

Senior Uploader
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,352
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doraemon:) อ่านกระทู้
    ไม่มีใครจำผมได้หรอก คือคิดถึงที่นี่เลยลองแวะเข้ามา ช่วงก่อนที่ผมจะเลิกไป JKG นี่บูมมาก มีแต่คนตั้งกระทู้แบบเยอะสุดๆ

จนพอมาพักหลังๆ เว็บปรับปรุง ช้ามาก อืดมาก จนไม่มีใครตั้งกระทู้ ไม่มีใครมาตอบ ไม่มีอะไรเลย จนผมตัดสินใจเลิกเล่น

ผมว่า ก็น่าจะ เกือบ 2 ปีได้ละมั้ง ที่ผมเลิกเล่นไปเนี่ย

เล่นตั้งแต่บอร์ดเก่า จนมาบอร์ดนี้ ก็หลายๆคนที่เล่นมาด้วยกัน สนิทกัน ก็เลิกเล่นกันไปหมด

แค่แวะมาทักทายนะ เดี๋ยวต้องมีคนมาคอมเม้นว่า กูต้องรู้มั้ย แน่นอนเลย ดักมุขไว้ก่อน ไว้เจอกันครับ

ปล.ผมย้ายไปเล่นซอคเกอร์ซัค

น่าจะยังจำกันได้