ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ เปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้ว Star Wars Battlefront BY NG newsgamer ■

■ เปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้ว Star Wars Battlefront

มากันแบบตามนัดสำหรับวีดิโอเปิดตัสอย่างเป็นทางการของ Star Wars Battlefront ที่ให้เหล่าแฟน
    เกมที่รอคอยได้ดูกันแบบเต็มหูเต็มตา โดยในเกมภาคนี้ได้รับการพัฒนาจากทีม DICE ที่มีผลงานเลื่องชื่อจาก Battlefield

ฉะนั้นสิ่งที่หลายคนคาดหวังได้เลยก็คือโหมด multiplayer ในสมรภูมิรบขนาดใหญ่หลากสภาพแวดล้อมบนดาวต่างๆ
    ซึ่งสามารถสังเกตกันได้ในวีดิโอด้านล่างนี้

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

Star Wars Battlefront มีกำหนดการปล่อย 17 พฤศจิกายน 2015 บนเครื่อง PC ,PS4 และ Xbox One
    ในขณะที่ภาพยนตร์ Star Wars: Episode VII – The Force Awakens มีกำหนดการฉายเบื้องต้นคือ 16 ธันวาคม 2015

เรียกได้ว่าเหล่าสาวกได้ฟินกระจายส่งท้ายปีเลยล่ะ ส่วนราคาเกมบ้านเราแบบ standard edition มีราคาอยู่ที่ 1,690 บาท
    และแบบ deluxe edition ราคาอยู่ที่ 2,140 บาท สั่งซื้อล่วงหน้าได้บน Origin ด้านล่างเป็นภาพที่เผยออกมาชุดแรก ลองส่องกันดู

--------------------------------------------
    อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : JUROPY
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG NEWSGAMER
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 18th April 2015 เมื่อ 04:09

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    รอมานานละ เงินพร้อมแต่ไม่สั่งซื้อล่วงหน้ากลัวเจ็บ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    นอกจากค่าเกมแล้ว ต้องเตรียมเงินรอ DLC ด้วยนะแจ๊ะ ค่าย EA รู้ๆกัน

++ฮู้ ฮ่า++
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 910
    DICE เราหวังว่าเราจะเชื่อมือนายได้นะ แต่เรื่อง DLC นั้นมีแน่ๆดูจาก Battlefield series
    ID Origin : DOUBLE-U-TH --- ID Steam : DOUBLE U

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ผมนี่ขนลุกเลยคับ !!!

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    คุณพระคุณเจ้า โอ้!!! อยากเล่นจนสั่น
    -= KiDD_SiLENCER =-

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    ฉากในป่าสวยมาก เป็นภาระการ์ดจอแก่ๆอีกแล้ว

HTTP://Deckers.die
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    คอมแรงคืออะไร ผมไม่รู้จักคอมสเปคโหดเลย - -

RIP my pc

กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

จะมีหมอนี้มารวมวงด้วยไหมเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เห็นแล้วภาพไว้อาลัยแพพ

คอมผมพึ่งจัดมาเอง หลุดอีกแล้ว ! Y_____Y
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gatling tank อ่านกระทู้

จะมีหมอนี้มารวมวงด้วยไหมเนี้ย
    Starkiller ที่ว่าเทพๆนะ
    เจอพวกช่วง Old Republic กับ หลังตายไม่นาน Magnos นี่ เบไปเลยครับ

( แต่ผมชอบนะ น่าสงสาร กำพร้าแถมยังโดนหลอกใช้อีก ฮือๆ )
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    กลัวมัลติเงียบเหงาเหมือนBF4 BF HL เซิฟเอเชีย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    กลัวมัลติเงียบเหงาเหมือนBF4 BF HL เซิฟเอเชีย
    BF4 ฝั่ง Asia คนยังเยอะอยู่เลยนะ โหมด TDM กับ Domination

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    BF4 ฝั่ง Asia คนยังเยอะอยู่เลยนะ โหมด TDM กับ Domination
    น้อยกว่า BF3 เยอะเลย