ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868

ไฟล์ $recycle.bin กับ System Volume Information นี้วันใช้ไวรัสไมครับ

คือถ้าใช้จะลบออกยังไงครับ หาข้อมูลมา บางคนว่าใช้ บ้างก็ว่าไม่

คือตามรูปเลยครับ ลบไม่ออกมันมี ทุกๆไดร เลยครับ ช่วยหน่อยครับ><

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    ห้ามลบเด็ดขาด ! มันเป็นไฟล์ของ Windows และธรรมดาไฟล์พวกนั้นจะมองไม่เห็นด้วย เพราะระบบมันซ่อนไฟล์เองอัตโนมัติ (คงจะไปปรับอะไรมันซักอย่างละสิ ถึงมองเห็นไฟล์พวกนั้น )

ส่วนวิธีแก้ก็ ไปที่ control panel → Folder option → เลือกแถบที่ 2 ของข้างบน

และไปเอาติกที่ ที่ show hidden ふfiles ออก จบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    นักร้องนำ Nirvana
    กล่าวขอบคุณ
    1,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    ผมลบทิ้งตลอด นึกว่ามันเป็นไวรัส
    Nirvana Nevermind
    King Of Grunge Kurt Cobain

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ littlefox อ่านกระทู้
    ห้ามลบเด็ดขาด ! มันเป็นไฟล์ของ Windows และธรรมดาไฟล์พวกนั้นจะมองไม่เห็นด้วย เพราะระบบมันซ่อนไฟล์เองอัตโนมัติ (คงจะไปปรับอะไรมันซักอย่างละสิ ถึงมองเห็นไฟล์พวกนั้น )

ส่วนวิธีแก้ก็ ไปที่ control panel → Folder option → เลือกแถบที่ 2 ของข้างบน

และไปเอาติกที่ ที่ show hidden ふfiles ออก จบ
    ลบไม่ออก อยู่ดี 555 ขอบคุญคราบบบบบบบบบบ กราบงามๆ หายตลอดๆ แล้ว