ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 35 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 5678917 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สวัสดีครับคุณ Red ผมพึ่งสมัครใหม่จะลองเสี่ยงกับคุณดูเพื่อความสบายใจของเพื่อนในเว็บนี้ (ตรวจสอบรายละเอียดได้ครับ) ผมสนใจโดยเมื่อวานผมติดต่อผ่าน ID BuleBird อยากให้ช่วย @Line ananpantuan กับ Email ananpantuan@hotmail.com ถ้าเป็นไปได้ขอเฟสได้ไหมครับ แต่ถ้าไม่ ไม่เป็นไรเพื่อความสบายใจ ถ้ายังไงขอเลขที่บัญชีใน IB นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ทั้งวันนี้และเมื่อวานส่งกลับ HDD 2TB*2 + 1TB*3 + หนังสือการ์ตูนคืนเพื่อนสมาชิกชุดใหญ่ครับ^^"

ยินดีครับ คุณต้น คุณอัครัฐ อ่านการ์ตูนในห้องสมุดบ้านท่านเองให้สนุกนะครับ^^ ระวังเสียการเสียงานนะครับ 555

สวัสดีครับ คุณ ananpantuan (คุณ blue) เมื่อวานผมส่งเมลใปเรียบร้อยแล้วนะครับ ส่วนเมื่อสักครู่นี้ (18:07) ผมส่งเมลไปอีกฉบับแล้วนะครับ ผมทักไปทางไลน์เรียบร้อยแล้วนะครับ ส่วนเฟสผมไม่ได้เล่นนะครับ^^"

คุณสุชาวดี EN045373563TH
    คุณ sarah EN045373577TH
    คุณ tasha EN045373585TH
    คุณ krit EN230419560TH
    คุณ Rattana EN230419573TH
    คุณ Nenokung EN230419587TH
    คุณ piti EN230419595TH

เช็คสถานะ EMS ได้จากทางนี้ครับ http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย read ebook : 15th July 2015 เมื่อ 18:20

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ของคุณ สุชาวดี ได้รับแล้วน่ะครับ ได้มา2-3วันแล้วแต่ว่าแฟนเพิ่งเอามาให้ดูครับ ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดีเลยครับ

ขอบคุณมากๆเลยน่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    [IMG][/IMG]ได้รับแล้วนะครับ เร็วจนตกใจเลย ขอบคุณมากๆนะครับ ที่เป็นธุระจัดซื้อ HDD ให้ การ์ตูนเยอะเต็ม HDD เลยครับ ...ขอบคุณมากๆอีกครั้งครับ ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณคุณ บอย มากครับ ได้ของมาปุ๊บเปิดอ่านปั๊บเลย ขอบคุณในน้ำใจจริงๆครับ ทั้งไปซื้อ HD ให้และเสียเวลาลงให้ โดยไม่ได้คิดค่าใช้จ่ายอะไรเลย ทำให้ผมได้อ่านการ์ตูนที่ชอบอีกครั้ง

ที่มาโพสนี่เพราะอยากชื่นชมคนมีน้ใจ ให้โดยไม่หวังผล

ขอบคุณจริงๆครับ
    (ปล.ผมใช้ ยูสนี้ทุกเวป ไม่ได้เป็นหน้าม้าแน่นนอน)

กล่าวขอบคุณ
    0
    ส่งกลับ HDD 1TB*3 + หนังสือการ์ตูนมุซาชิคืนเพื่อนสมาชิกครับ

ส่วนวันนี้รับฝากซื้อ HDD 1TB เพื่อนสมาชิกครับ เช็คประกันเรียบร้อย 3 ปี เต็มๆครับ ท่านไหนสนใจรีบติดต่อเมลมาได้เลยนะครับ^^

ยินดีที่ได้แบ่งปันห้องสมุดการ์ตูนโบราณสถานครับ คุณ JuniorProy, คุณ syndrome, คุณ Raptor48 อุตส่าไปโพสใน ocz ด้วยนะครับนั่น^^" ขอให้มีความสุขในการอ่านการ์ตูนนะครับ

คุณ Uston EN229939041TH
    คุณ Pickanante EN229939055TH
    คุณ Wirun EN229939069TH
    คุณธีรวัฒน์ RI663843021TH

เช็คสถานะ EMS ได้จากทางนี้ครับ http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    สวัสดีคะ คุณ read ebook ไม่ทราบว่าคุณยังแจกอยู่ไหมคะ ดิฉันจะขอรบกวนคุณ แอดลาย ได้ไหมคะ
    jub134
    or ทางเมล์ได้ไหมคะ jubjang134@icloud.com

ขอให้ยังทันด้วยเทิด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับ HDD แล้วครับ
    ขอบคุณ คุณบอย จริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    คุณบอยคะ เขียนตอบทางเมล์แล้วนะคะ ไม่ทราบมี LINE ไหมคะ เพราะเวลาเราต่างกันห้าชั่วโมงเดี๋ยวจะขลาดกัน คะ คือถ้าไม่เป็นการรบกวนความเป็นส่วนตัวจนเกินไปนะคะ ขอบคุณคะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีค่ะคุณบอย ได้ติดต่อไปทางอีเมล์แล้วนะคะ ยังไงรบกวนตอบกลับด้วยนะคะ pearonc.p@gmail.com

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับทุกคน ผมได้รับการ์ตูนจากคุณบอยแล้วนะครับ เร็วมาก 1-2 วันก็ได้มาแล้ว แต่ ผมโพสภาพไม่เป็นสามารถ ขอรูปยืนยันได้จาก line:ananpantuan นะครับ ยังไงก็ขอบคุณคุณบอยอีกครั้งนะครับที่เป็นธุระให้ สำหรับใครที่ยังลังเลรีบหน่อยนะครับเพราะคุณอาจจะพลาดของดีๆ ซึ่งมันโคตรคุ้ม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับ HDD จากคุณบอยแล้วครับ คุณบอยเป็นธุระจัดการให้ทั้งหมด รวดเร็ว 1 - 2 วันเอง คุณบอยเป็นกันเองและแนะนำหลายๆ อย่างให้เป็นอย่างดี ไฟล์การ์ตูนเยอะสุดๆ อ่านกันชาตินี้ไม่รู้จะหมดหรือเปล่า ไม่ต้องกลัวว่าจะเป็นการหลอกลวงครับ ทุกสิ่งเป็นจริงได้ถ้าคุณที่สนใจติดต่อคุณบอยไปได้เลย แล้วจะได้รับในสิ่งที่คาดไม่ถึงและเหนือความคาดหมายครับ

แต่ที่แน่ๆ คุณบอยและเพื่อนๆเป็นกันเองเสียสละเวลาอุทิศให้กับ HDD ที่พร้อมจะส่งมอบให้อย่างรวดเร็วครับ พร้อมแนะนำเรื่องต่างๆ มากมาย

สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณ คุณบอยและเพื่อน ๆ มากเลยครับที่ส่งความสุขให้ผมและครอบครัวได้มีความสุขกับห้องสมุดการ์ตูนรวมถึงไฟล์อื่นๆ อีกมากมาย

เอ้ คมกฤช

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สมัครสมาชิกมาเพื่อตอบกระทู้นี้โดยเฉพาะ

สวัสดีคนที่หลงเข้ามาอ่านทุกคนครับ

ที่บอกว่าหลงเข้ามาอ่าน ก็เพราะผมเป็นคนนึงที่หลงมาอ่านกระทู้นี้โดยบังเอิญผ่านทาง google
    ผมเห็นกระทู้นี้เมือปลายสัปดาห์ที่แล้ว และได้ติดต่อ คุณบอยกลับไปทาง E-mail
    ผมได้รับ Mail ตอบในวันเดียวกัน (เป็น Mail ที่ยาวมาก) ผมแจ้งกลับไปว่าอยากได้ไฟล์
    พร้อมกับวานให้ซื้อ Ext. HD ให้ด้วย ต่อมาได้ Add line คุยกัน
    ภายในเวลา 2 วัน ผมก็ได้รับพัสดุจากคุณบอย (Pack มาดีมากครับ)

สิ่งที่ผมสัมผัสได้จากคุณบอย
    คือ การเป็นคนรักการ์ตูนอย่างแท้จริง มีความเสียสละ มีน้ำใจ (อันนี้ขอชมจากใจ ใครบ้างที่จะยอมเสียเวลาทำอะไรให้กับคนไม่รู้จักขนาดนี้)
    และเหนือสิ่งอื่นใดเป็นคนที่มีความรับผิดชอบสูง สังเกตได้จากการติดตาม สื่อสาร อย่างใกล้ชิด

ยินดีมากๆ ที่รู้ว่าในสังคมยังมีคนดีๆ แบบนี้อยู่ ใครที่สนใจอย่าลังเลเลยครับ

เป็นของขวัญที่วิเศษที่สุดชิ้นหนึ่ง ในชีวิตเลยที่เดียว

ขอบคุณคุณบอยอีกครั้ง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากๆเลยครับ ส่งของรวดเร็วมาก แพ็คอย่างดี มีส่งรูปรายงานตลอด
    การ์ตูนเยอะมากจริงๆ คุณภาพแท้ๆเลย พึ่งจะเคยได้ของที่มีคุณภาพและฟรีด้วย 5555
    พอดีพึ่งจะว่างเลยมาโพสขอบคุณครับ ^^

ปล. พึ่งจะตอบกระทู้ครั้งแรก หากผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยค้าบบบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pickanade : 23rd July 2015 เมื่อ 10:39

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สมัครสมาชิกเพื่อมา comment โดยเฉพาะครับ
    สำหรับคอการ์ตูน ผมแนะนำ เลยครับ

เนื่องต้องรบกวนเจ้าของกระทู้ฝากซื้อ Harddisk แถมลงไฟล์การ์ตูนให้เต็มความจุ โดยไม่เรียกร้องอะไรเลย

ขอบคุณมากครับ

ปล.ผมอธิคมนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตั้งแต่ช่วงวันจันทร์ เมื่อวานซืน และเมื่อวานส่งกลับ HDD 1TB*5 + ส่งหนังสือกลับคืนเพื่อนสมาชิกท่านนึงครับ วิ่งส่งไปรษณีย์ทุกวันครับ 555

ยินดีมากที่ได้แบ่งกันความสุขในการอ่านหนังสือการ์ตูนครับ คุณ bbadt(คุณแบด), คุณpearonc(คุณแพร), คุณ anapantuan(คุณเต้ย), คุณ aea(พี่คมกฤช), คุณ acqua(คุณวิรุฬห์), คุณ Misty(พี่อธิคม) อ่านการ์ตูนให้สนุกในห้องสมุดการ์ตูนบ้านท่านเองนะครับ^^

คุณ Chatz EN045402741TH
    คุณคงทัช EN045402755TH
    คุณศุภโชค EN045402769TH
    คุณกาญจนา EN572250179TH
    คุณกฤษฏิพัจน์ EN572250182TH
    คุณ Aticom EN572250196TH

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณมากครับ ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณคุณบอยมากๆค่ะที่แบ่งปันและเป็นธุระให้ในการสร้างห้องสมุดการ์ตูน คุณบอยมีน้ำใจมากๆค่ะ ช่วยเป็นธุระให้ตั้งแต่ซื้อhdd และคอยช่วยเช็คความเรียบร้อยอยู่ตลอดระหว่างย้ายข้อมูล ทั้งหมดนี้คุณบอยเป็นธุระจัดการให้หมดเลย 2 วันก็ได้รับห้องสมุดการ์ตูนแล้ว ขอบคุณคุณบอยมากๆค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณบอย ผมอีเมล์ goat845@gmail.com ครับ รบกวนช่วยสงเคราะห์อีกซักคนด้วยเถอะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับแล้วนะคะ ขอบคุณที่ช่วยเป็นธุระหา HDD+เช็คประกัน+เช็ค Bad
    ส่งพัสดุ EMS มารวดเร็วและแพคแน่นหนาดีค่ะ
    สำคัญที่สุดคือขอบคุณน้ำใจที่เอื้อเฟื้อกับเพื่อนนักอ่านการ์ตูนด้วยกันนะคะ ^^

ป.ล. ไม่ได้เป็นหน้าม้าแน่นอนจ้า
    เรามี User เว็บ OCZ, PDAMOBIZ
    แต่เพิ่งสมัคร User เว็บนี้เพื่อมาโพสให้เครดิตคุณบอยโดยเฉพาะค่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับของเรียบร้อยนะครับ รวดเร็วมากเลยครับ ขอขอบคุณ คุณ Boy มากๆอีกครั้งนะครับ สำหรับไฟล์ทั้งหมดรวมทั้งเป็นธุระซื้อและจัดส่ง HDD ให้ด้วยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อยากฝากได้บ้างครับ เก็บไว้ชั่วลูกชั่วหลาน aniruth1@hotmail.co.th line aniruth12 ติดต่อมาด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เมื่อวานและวันนี้ส่ง HDD 2TB*1 + 1TB*5 ให้เพื่อนสมาชิกครับ^^

ยินดีครับ คุณ porsch, คุณแพร, น้องอีฟ, คุณ secret อ่านการ์ตูนให้สนุกนะครับ^^

คุณ goat ครับผมส่งเมลไปตอน (12.03) และคุณ Ruth คุณอนิรุต ส่งเมลไปตอน (16.29) เรียบร้อยแล้วนะครับ

ตอบคุณ prayergirl (04.36) ครับ

ตอบคุณ nontalee (21.02) ครับ

ตอบคุณขวัญ (22.45) ครับ

พร้อมรับฝากซื้อ HDD 1TB ครับ พร้อมดำเนินการจัดการทันที เช็คประกันออนไลน์เรียบร้อย 3 ปี 1 เดือนกว่าๆทีเดียวครับ

คุณบริวัฒน์ EN229943077TH
    คุณนฤมล EN229943035TH
    คุณ Ocean EN229943094TH
    คุณธนพัฒน์ EN229943103TH
    คุณดวงดี EN229943117TH
    คุณนิติภูมิ EN229943125TH

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย read ebook : 29th July 2015 เมื่อ 22:40

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

เพิ่มอีเมล

บังเอิญเจอกระทู้นี้ เห็นแล้วทึ่งมาก ขอด้วยคนได้มั้ยคะ ;__; ID : prayergirl
    อันนี้คือโอนตังให้จขกท.ซื้อ HDD ใส่ส่งกลับมาให้ใช่มั้ยคะ ขอบคุณค่า

E-Mail : prayer.pear@hotmail.com ค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prayergirl : 29th July 2015 เมื่อ 01:14 เหตุผล: เพิ่มอีเมล

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เพิ่งเห็นกระทู้นี้เลยค่ะ
    ถ้าสนใจ จะต้องทำยังไงมั่งคะ

รบกวนติดต่อ nontalee@gmail.com ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ