ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

JKG '2008' Generation..
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,125
    Blog Entries
    2

[PC] DRIVER : SAN FRANCISCO [ENGLISH][REPACK][MEDIAFIRE][3.1GB][ACTION-RACING]

เกมส์แข่งรถมันส์ๆ อีกเกมส์ครับ โดยรูปแบบการเล่นมีไรแปลกใหม่เยอะเลยครับ

รายละเอียด :
    คอรถแข่งห้ามพลาด กับ Driver San Francisco เกม Driver San Francisco จะเป็นเรื่องราวที่ย้อนกับไปในเกมภาคก่อนมีสองตัวละครหลักคือ จอห์น แทนเนอร์ และ ชาร์เลส เจริโช ศัตรูตัวฉกาจจากเกม Driver 2 ในเนื้อเรื่องของเกม แทนเนอร์ จะใช้รถคู่ใจ Shelby GT500 รุ่นปี 1970 ออกเดินทางและทำการสืบสวนเพื่อออกตามล่าเจริโช และใช้ยานพาหนะต่างๆ สร้างความท้าทายและต่อสู้กันบนถนนในรัฐแคลิฟอร์ เนียของประเทศสหรัฐอเมริกา ตัวเกมมาพร้อมกับรถเหมือนจริงกว่าหนึ่งร้อยคัน (หนึ่งร้อยคันจริงๆ สุดๆๆๆๆ) ที่ได้สิทธิ์จากผู้ผลิตรถชั้นนำของโลก รถทุกคันในเกมมีระบบความเสียหาย นอกจาจะขับรถแล้วแทน เนอร์ ยังมีความสามารถพิเศษในการสืบค้นหาเป้าหมายที่อยู่ตำแหน่งใดก็ตามในแผนที่ได้อีกด้วย ตัวเกมส์ยังมี Escapist mode ที่คุณจะต้องพาบุคคลสำคัญหลบหนีจากเหล่าตำรวจและโหมดการแข่งขันที่ตุณจะต้องทำแต้มจากการโชว์ลีลา Stunt ในการหลบหนี !! เสน่ห์ของเกมส์มีทั้งรถยุคปัจุบัน และ เรโทคาร์ ให้เลือกขับเพียบ
    Minimum System Requirements
    * CPU: Intel Pentium D 3.0 Ghz or AMD Athlon64 X2 4400+ 2.2Ghz
    * RAM: 1GB Windows XP / 2GB Windows Vista/7
    * HDD: 10 GB free disk space
    * Graphics: 256 MB Graphics Memory with shader 4.0
    * Sound Card: DirectX 9 Compatible
    * DirectX: Version 9.0c

Recommended System Requirements
    * CPU: Intel Core2Quad Q6600 2.4Ghz or Athlon II X4 620 2.6Ghz
    * RAM: 2 GB
    * HDD: 8 GB free disk space
    * Graphics: 512 MB Graphics Memory with Shader 4.0
    * Sound Card: DirectX 9 Compatible
    * DirectX: Version 10
    ขั้นตอนติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบทั้ง 17 พาท แล้วแตกไฟล์สองครั้ง ครั้งที่สองใส่พาสเข้าไป
    2. จะพบโฟลเดอร์ Driver San Francisco แล้วกด Setup.exe แล้งลงเกมส์ปกติ
    3. ไม่ต้อง Crack เข้าเล่นได้เลย

******คนที่มีปัญหาเข้าครั้งที่ 2 ไม่ได้ให้ทำตามนี้*********
    ไปที่ Documents\Ubisoft\Driver San Francisco ลบหรือเปิดไฟล์ offline.ini
    จากนั้นตรง online username ใส่ SKIDROW แล้วเซฟ จากนั้นคลิกขวา Properties ตั้งเป็น read only

Mediafire 200 Mb
    กด Skiped ข้างบนมุมขวานะครับ เพื่อสนันสนุน Uploader ขอบพระคุณครับ

Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8

Part9 | Part10 | Part11 | Part12 | Part13 | Part14 | Part15 | Part16 | Part17

ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ

Pass : Driver-San-Francisco-By-Enzo

เล่นได้ไม่ได้ยังไง กลับมาโพสบอกด้วยนะครับ เพื่อจะได้แก้ไขต่อไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nueng111 อ่านกระทู้
    เล่นได้คับบ

ขอยคุณคับบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiyoe อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ + ให้แล้ว สนุกมากเล่นได้ 100% แต่การบังคับยากกว่าภาคก่อน ๆ เยอะเลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robert417 อ่านกระทู้
    ลงได้ 100% ครับ ขอบคุณมากๆๆๆคร้าบๆๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theyus01 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ นั่งยัน นอนยัน จน จะโดนยัน...

เข้าเกมส์ครั้งที่ 2ไม่ได้ ทำตามวิธีแก้พี่เขาเลยครับ เข้าได้แน่นอน!!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Enzo : 25th October 2011 เมื่อ 00:10

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    1
    ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ
    รอมาและเกมนี้^^

กล่าวขอบคุณ
    126
    ขอบคุนค๊าบ.....เด๊๋ยวลองเล่นดูก่อนน๊า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toyhearttiger : 5th October 2011 เมื่อ 12:30

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    THANK!!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้คับบ

ขอยคุณคับบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    น่าเล่นดีนะครับ ตัวเต็มปะครับ แล้วมันทำเควสอย่างเดียวหรอครับ แล้วมันขับอิสระได้ปะครับ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ขอบคุณครับ
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teeratet1993 อ่านกระทู้
    น่าเล่นดีนะครับ ตัวเต็มปะครับ แล้วมันทำเควสอย่างเดียวหรอครับ แล้วมันขับอิสระได้ปะครับ
    ตัวเต็มครับ ก็ทำเควสไปเรื่อยๆ ขับอิสระก็ได้ครับ โดยรวมระบบมันก็แปลกใหม่ดี (มีเข้าสิงรถ)

กล่าวขอบคุณ
    5
    ขอบคุณมากฮะ,,,,ลองเล่นแล้ว ,,,, เล่นยากมากก บังคับยาก อ่ะฮะ TT

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    ใจมากครับบ

กล่าวขอบคุณ
    36
    มายืนยันครับ เล่นได้ 100%

Suratthan, Thailandi
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณคับๆ ^^

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ตัว repack นี้ เล่นได้จบเกมส์ เลยหรือป่าวครับ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    ผมเพิ่งเล่นจบตะกี๊เองครับ ^^ แต่โหลดจากที่อื่นมา รับประำกันว่าเกมส์นี้มันส์มากครับ มันมีความสามารถพิเศษที่ไม่เคยเจอมาก่อนในเกมส์ขับรถทั่วไป ลองเล่นดูครับผม

ปล.เล่นแล้วถึงกับงงเนื้อเรื่องนิดๆ *-* เจ้า Ubisoft ทำเกมส์งงทุกเกมส์เลยแฮะ(หรือผมงงนเดียวเนี่ย -*-)

ปล.2ถ้า Repack มีปัญหาเรื่องฉาก Cut Scene ให้ลองหาตัวแก้ดูนะครับ ขนาดประมาณ 514 MB ถ้าไม่มีปัญหาก็ดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    โหลดไม่ได้ครับ พอกดใน Media file มันเด้งกลับเหมือน กด F5 อะครับ ไม่รู้ทำไม

กล่าวขอบคุณ
    36
    ปล.2ถ้า Repack มีปัญหาเรื่องฉาก Cut Scene ให้ลองหาตัวแก้ดูนะครับ ขนาดประมาณ 514 MB ถ้าไม่มีปัญหาก็ดีครับ
    แต่ repack ไม่ได้ตัดเนื้อเรื่องออกใช่ไหมครับ มีปัญหาแค่ ตรงที่ เป็น VDO ตัวเกมส์ สนทนา กัน ให้ดูใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    สำหรับคนที่โหลดแล้วมีปัญหา ในการโหลด ลองใช้ Firefox เข้าเว็บโหลดน่ะครับ
    ผมลองทำแล้ว โหลดได้ดีเลย แต่อาจจะใช้ไม่ได้กับทุกคนน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Thank you หลาย ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ครับเป็นกำลังใจไห้ครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอบคุณมากครับ + ให้แล้ว สนุกมากเล่นได้ 100% แต่การบังคับยากกว่าภาคก่อน ๆ เยอะเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ design01 อ่านกระทู้
    แต่ repack ไม่ได้ตัดเนื้อเรื่องออกใช่ไหมครับ มีปัญหาแค่ ตรงที่ เป็น VDO ตัวเกมส์ สนทนา กัน ให้ดูใช่ไหมครับ
    เนื้อเรื่องไม่ตัดอะไรครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ลงได้ 100% ครับ ขอบคุณมากๆๆๆคร้าบๆๆ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    เล่นได้ 100% ครับ นั่งยัน นอนยัน จน จะโดนยัน...

เข้าเกมส์ครั้งที่ 2ไม่ได้ ทำตามวิธีแก้พี่เขาเลยครับ เข้าได้แน่นอน!!

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread