ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

ช่วยน่อยครับเรื่องเติมเงิน gta v

http://mpic.free.in.th/view.php?id=2...79f0c760b37841

ไม่เหนได้โค้ดหรือเงินในเกมเลยอ่ะ ผมซื้อจากในเกมทำไงดีครับไม่เก่งอังกิด

แล้วผมถามในสตรีม ไม่รุ้มันตอบว่าไรบ้าง งง ******เลยคับ - -
    http://steamcommunity.com/app/271590...3999975375058/

GHOST
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    เขาก็บอกอยู่นะครับ
    In game, click 'HOME' to bring up the social club. Go to 'store' and click on the card you want. It will ask you to pay with a method and just use steam wallet.
    กด ปุ่ม HOME เปิด social club ในเกม ไปที่ store เลือกการ์ดที่ต้องการ แล้วมันจะถามว่าจะจ่ายเงินทางไหน เลือก steam wallet
    ผิดพลาดขออภัย แปลจากที่เขาบอก
    INTEL I5 4440 ASROCK H81M-VG4 R2.0 kINGSTON HYPERX FURY DDR3 8GB 4*2 GALAX GTX 750 TI EXOC TSUNAMI BLACK STROM550 w 80+ E5500 ASROCK G31M-GS R2.0 DDR2 2GB ASUS GT730

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hitier อ่านกระทู้
    เขาก็บอกอยู่นะครับ
    In game, click 'HOME' to bring up the social club. Go to 'store' and click on the card you want. It will ask you to pay with a method and just use steam wallet.
    กด ปุ่ม HOME เปิด social club ในเกม ไปที่ store เลือกการ์ดที่ต้องการ แล้วมันจะถามว่าจะจ่ายเงินทางไหน เลือก steam wallet
    ผิดพลาดขออภัย แปลจากที่เขาบอก
    นั้นละครับตอนผมซื้อผมทำแบบนี้แหละ แต่เงินมันไม่เข้า ทำไงดีอะคับ ตั้ง500

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก้เปนเมื่อนกันเติมเงินในเกมส์ เงินถูกหัก เเต่ไม่เหนได้เงินในเกม เรยย งง มากก

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    เห็นในฟอรั่มเว็บเกม ตปท.ใหญ่ๆ ก็มีหัวข้อนี้เยะมาก มีหลายคำแนะนำครับ แต่ที่เด่นสุดน่าจะเป็น ขอรับเงินคืน แล้วลองสั่งซื้อใหม่! ยังไม่มีปัญหาแก้ไขที่ตายตัวครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    29
    เวลาจะขอคืนเงินพิมตรงไหนยังไงหรอครับ