ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1

มีใครเคยทำpart time family mart ไหมครับ เข้ามาตอบหน่อย

พอดีช่วงนี้ว่างน้ะครับ เลยอยากจะหางานทำ เลยว่าจะไปทำ part time family mart
    คือมันทำยังไงบ้างหรอครับ วันเวลา แล้วลาได้ไหม ยกตัวอย่างกรณีที่ผมต้องไปรายงานตัวสอบมหาลัยเงี้ย ผมสามารถขอลาได้ไหม

แล้วเวลาเราต้องการจะออกเนี้ยต้องทำยังไงบ้างครับ พอดีหาประสบการณ์น้ะครับ ถามไว้เป็นแนวทางเฉยๆผมจะลองหัดทำงานครั้งแรกน้ะครับ

ขอบคุณมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมเคยทำ part time ที่ family mart นะครับ เรื่องลาอะไรก็ได้เหมือนกันลองคุยกับหัวหน้าที่เข้ากะดูครับ แนะนำให้ลาล่วงหน้าไว้เลยจะดีกว่า

แต่ท่าจะให้ดีลองไปทำ part time นักเรียนที่ lotus สิครับ 4 ชม. 250 บาท

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1
    แล้ว EGV ล่ะครับ เป็นยังไง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    งานทุกที่ลาได้หมดครับ โดนเฉพาะ part-time คือง่ายๆ ทำแค่ไหนได้แค่นั้นครับ

ผมทำอยู่ที่ซิซเล่อร์ครับ ทำงานครั้งแรกเหมือนกัน งานที่นี่หนักมากแต่สนุกดีครับ + ถ้าปิดร้านนี่ได้กินสลัดบาร์ฟรี บางทีมีสเต็กย่างเกินก็นั่งกินกัน 5555
    ลุยเลยครับ ถ้าอยากทำอยากได้เงินอย่าไปกังวล ส่วนตัวผมไม่อยากได้เงินหรอก นอนอยู่บ้านเบื่อครับ ไปทำงานก็ได้เงินด้วย แต่ตอนนี้เริ่มอยากออกละ อยากคิดเรื่องมหาลัยกับ gta v

แหม่..... สู้ๆครับ ทำงานครั้งแรกตอนเริ่มๆมันจะยากๆหน่อย พอๆทำไปมันจะชินเอง

ปล.ซิซเล่อร์ทำงานโหดมากครับ ชนิดที่บอกได้เลยว่าทำซิซเล่อร์ได้ทำที่อื่นก็สบาย 555555555