ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846

อึ้ง เงิบ เจ๋ง กับความรู้สึก Total war ภาคใหม่

เล่นเอาตะลึงกันไปทั้งโลก ทำเอาแฟน Total war ไปกันไปถูกเลยทีเดียว กับภาคใหม่ที่ทาง SEGA ยื่นยันมานี้

ก่อนจะเข้าเรื่อง ผมขอท้าวความก่อนนะครับ ตั้งแต่ปี 2543 Total war ได้กำเนิดภาคแรกออกมานั้นคือ Total war Shogun นั้นเอง

หลังจากนั้น ตระกูล Total war ก็ได้ดำเนินเรื่องเกี่ยวกับประวัติศาสตร์บนโลกมาตลอด

แต่ แต่

วันนี้ Total war ได้เปิดฉากการรบครั้งใหม่ของโลกนั้นคือ Total war warhammer

ตอนนี้ยังเปิดแค่ into มานะครับ ลองไปดูกันเลย เกมเพลย์มาจะรีบอัพให้โดยด่วน

"เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อารมณ์ไปทาง warcraft นะครับจากที่ผมดู
    CPU: I7 4930k 3.4 GH, RAM: G.SKILL 8x2 GB, VGA: GIGABYTE GTX TITAN BLACK, HDD: WD BLACK 1 TB, PSU: CORSAIR AX860 80 PLATINUM, CASE: COOLER MASTER 690 III

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ดาร์คแฟนตาซี อารมณ์ประมาณลอดออฟเดอะริง

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ใช้เวทกันกระจายละทีนี้

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Blog Entries
    1
    บอกเลย ว่า เกม แนวนี้ผมเล่นไม่เป็น 555
    GTX1080ti

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972
    ถ้าทำออกมาลงตัวนี้ น่าสนุกนะ
    การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    น่าสนใจ ท่าทางจะอลังการ

พ้นเนินเขาเห็น อ๊อคเป็นหมื่น อารมณ์ นี้เล่ยยังไม่มีเกมไหนทำให้ผมซักที

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    SEGA สอยลิขสิทธิ Warhammer กับสตูดิโอ Lelic ที่ทำ Company Of Heroes ไปตอน THQ ล้มลาย
    ไม่แน่ต่ออาจมี Total war ภาคนาซีฟัดพันธมิตรก็เป็นได้

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    Warhammer ปกติ เค้าจะเน้นยูนิท เน้นความสามารถ มีเท่าไหร่ใช้ให้หมดใช้ให้คุ้ม สงสัยภาคนี้เน้นจำนวน มาเป็นกองทัพเบย
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    น่าจะเป็นยุคก่อน Emperor แน่นอน