ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] The Evil Within: The Consequence - (FTS) | 8GB | DLC-ONLY & UPDATE | 2015 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Title: The Evil Within - The Consequence
    Genre: Action
    Developer: Tango Gameworks
    Publisher: Bethesda Softworks
    Release Date: 20 Apr, 2015

เนื้อเรื่องของ The Consequence จะดำเนินต่อจาก The Assignment เลย ซึ่งหากไม่เล่นตัวเสริมแรกมาก่อนก็คงจะเล่นไม่รู้เรื่อง จึงแนะนำให้เล่น The Assignment ให้จบก่อนจะมาเล่นต่อที่ The Consequence ส่วนสไตล์การเล่นยังคงเดิม คือเน้นหลบๆซ่อนๆ แม้จะมีอาวุธ แต่จูลี่เธอต่อสู้ไม่เก่งเหมือนเซบาสเตียน

DLC & Update 4 - FTS 8 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

Direct FTP Link

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

https://binbox.io/38zWL#gd749EWy

แยกไฟล์ > ติดตั้ง Update 4 > DLC > Crack > Play

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 26th April 2015 เมื่อ 00:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    จะลองโหลดไปเล่นดูนะฮะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    one2up โหลดไม่ได้เลยสัก part แก้ไขทีครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ยออดเยี่ยม
    I5 3470 RAM 16 GTX 970 4 G

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พาร์ท 3 one2up ทั้งหลักและสำรองทำยังไงก็โหลดไม่ได้เลยค่ะ ช่วยแก้ให้ที ขอบคุณค่ะ