ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

วีดิโอโปรโมท Call of Duty: Black Ops 3 ในรูปแบบ cinematic ก้าวสู่สงครามยุคอนาคต

วีดิโอโปรโมท Call of Duty: Black Ops 3 ในรูปแบบ cinematic ก้าวสู่สงครามยุคอนาคต

ทราบกันไปแล้วว่า Activision และ Treyarch ได้เผยว่าจะมีการเปิดตัว Call of Duty: Black Ops 3 พร้อมรายละเอียดอย่างเป็นทางการในวันที่ 26 เมษายน 2015 ที่กำลังจะมาถึงนี้ กระนั้นทีมงานก็ได้ปล่อยวีดิโอรูปแบบ cinematic teaser ให้เราได้รับชมเหมือนเป็นอารัมภบทก่อนเข้าสู่ภาคใหม่

Call of Duty: Black Ops 3 เป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นในปี 2065 ยุคที่มีเทคโนโลยีหุ่นยนต์พร้อมกับความขัดแย้งจนเกิดสงคราม จากวีดิโอมีการอ้างอิงถึง Coalescence Corporation กับ “โครงการสุดยอดทหาร” ร่วมกับ U.S. military อีกทั้งวีดิโอยังมีการกล่าวเตือนถึงความผิดพลาดของมวลมนุษยชาติที่จะต้องเผชิญกับการที่ไม่สามารถควบคุมเทคโนโลยีที่ตัวเองสร้างขึ้นมาได้ งานนี้ไม่แน่ใจว่าอาจได้ต่อกรกับหุ่นยนต์ไหม แต่ที่แน่ๆเรื่องของทหารมากความสามารถในชุดทันสมัยคิดว่าคงได้เห็นกันแน่นอน ลองรับชมวีดิโอกันก่อนครับ 26 นี้เราคงได้รู้ข้อมูลเพิ่มเติมขึ้นอีกเยอะ

Credit:http://www.juropy.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gatling tank : 24th April 2015 เมื่อ 11:09

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    มันก็ Advance Warfare อะ
    "If the world don't have any villains, so the world don't have any heroes"

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ฺBlack Ops เนื่อเรื่องมึนหัวมาก จากสงครามเย็นหักมุมสู่อนาคต แต่ว่าถ้าเป็นภาคที่ 3 ของซีรี่ย์ Black ops
    แสดงว่าเรื่องคงจะจบภาคนี้แล้วละสิ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    จขกท แก้หัวเรื่องใหม่ด้วยครับ ผิดเกมแล้วๆ อันนี้ deus ex ภาคใหม่รึป่าวครับ LOL

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เละ ยิ่งกว่าเละเทะ
    Advanced Warfare ยังพอรับได้นะ เทคโนโลยีอะไรๆมันล้ำก็จริง แต่ก็เป็นของที่มีการศึกษาวิจัยอยู่จริงในปัจจุบัน ยังพอมองออกว่าเป็นไปได้

Black ops 2 เทคโนโลยีมันล้ำเกิน เริ่มโม้เกินจริงแล้ว
    แต่ไอ้นี่ล่อไป 60 ปีข้างหน้าเลยทีเดียวเชียว

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    เป็นไรกันครับทุกคน นี่มันเกมนะ จะให้มีแต่สงครามโลก หรือแบบ modern warfare อย่างเดียวห๊ะ มันต้องหาไรใหม่ๆมั่งดิ ทำแบบเดิมเดี๊ยวมันก็ต้องมีคนบ่นอีก เกมเดิมแค่ภาพสวยขึ้น mass effect ****ไม่มีความจริงแม้แต่นิดเลย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biohazardboy อ่านกระทู้
    มันก็ Advance Warfare อะ
    ผมว่า BO มาแนวดาร์คกว่านะ เนื้อเรื่องจะไปทางโหดกว่ามากครับ
    จริงๆน่าจะทำ cross-over ไปเลยนะ รวบเป็นซีรีย์เดียว แนวทางมันมาคล้ายๆกันแล้ว

ผมว่าน่าจะกลับไปทำ WW2 บ้าง ผมเชื่อว่าแฟนๆรอ WW2 กันเยอะ

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    Black Ops ยังไม่เท่าไร ภาค 2 เริ่มจะไปล่ะ ภาค3นิหลุดโลกไปเลย อื่ม......!!
    ไม่รู้จะพูดอะไรแหะรอสอยอย่างเดียวพอล่ะ