ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

Smile Teaser ใหม่ของ Black Ops III และการแซะกลับขำๆ จาก Deus Ex

Teaser ใหม่ของ Black Ops III และการแซะกลับขำๆ จาก Deus Ex

เมื่อวานนี้ทาง Activision ได้ปล่อยวิดีโอทีเซอร์ตัวใหม่ที่ชื่อ "Ember" ของเกม Call of Duty: Black Ops III ซึ่งนับเป็นทีเซอรืตัวที่ 2 แล้ว ใครยังไม่ได้รับชม เชิญชมด้านล่างครับ

โดยในวิดีโอจะมีการพูดถึงโลกในอนาคตซึ่งการใช้ชีวิตของคนเปลี่ยนแปลงไป เพราะการตัดต่อพันธุกรรมปลูกฝังเครื่องจักรบนส่วนต่างๆ ในร่างกาย และมันก็เผอิญไปมีธีมคล้ายๆ กับเกมภาคต่อที่เพิ่งประกาศเปิดตัวไปไม่นานมานี้อย่าง Deus Ex: Mankind Divided จึงเกิดเป็นการทวีตตอบขำขันกันตามภาพด้านล่างครับ

งานนี้คงไม่ได้มีอะไรใหญ่โตมากมายแค่แซวกันขำขันเท่านั้น ขณะที่ Call of Duty: Black Ops III มีกำหนดจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการในวันที่ 26 เมษายนนี้ครับ

Credit:http://www.online-station.net/news/game/41555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gatling tank : 24th April 2015 เมื่อ 22:37

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    ชัดเจน อิอิ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมเบื่ออนาคตของ Call of duty นะ ที่ผ่านเล่นแล้วดรอปลงๆ ยังไงไม่รู้
    ชอบสมัย พวกสงครมปัจจุบัน หรือไม่ก็สงครามเย็นมากกว่า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    ส่วนตัวประทับใจซีรี่ย์นี้ตั้งแต่ภาคแรกจนถึง Black Ops II พอถึง MW3 ก็หมดแล้วจริงๆสำหรับผม
    #ภาคนี้ก็เช่นกัน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ผมเบื่ออนาคตของ Call of duty นะ ที่ผ่านเล่นแล้วดรอปลงๆ ยังไงไม่รู้
    ชอบสมัย พวกสงครมปัจจุบัน หรือไม่ก็สงครามเย็นมากกว่า
    ตามท่านว่าละผมอยากได้แนว ๆ สงครามโลกมากกว่าคงจะสนุกน่าดู

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ผมก็ว่าอย่างนั้น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    สำหรับผมกับซีรีย์ Call of Duty ส่วนตัวชอบภาค MW2 , Black Ops , MW3 เพราะ Match Making ปิงดีบางที่เจอห้องคนไทยด้วยกันพอมา Black Ops2 หรือ Ghost ปิงแทบจะเห็นดีเลย์อย่างเห็นได้ชัด (COD AW ยังไม่ได้ซื้อ) ผมไม่ชอบแนวอนาคตประเด็น!!

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    สุขใดเล่าเท่า M4A1 อยากใช้ M4A1 ง่ะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ถ้าลองมองอีกด้านนึงอาจจะเพราะว่าซีรี่ call of duty นำเสนอสงครามมาเกือบจะครบทุกสมัยแล้ว ก็คงจะเหลือแต่ไอเดียสงครามอนาคตละครับ
    ซึ่งมันยังไม่เกิดจริงๆก็คงจินตนาการยากนะครับ
    Signature Ver. 1.1 Beta 2

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    สงครามปัจจุบันก็ America vs ISIS

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ผมเบื่อยุคแบบ อนาคตมากกก ที่ชอบที่สุดก็ MM2 MM3 ภาค2 นี่ลงบันทึกโลกด้วยว่าเป็นสื่อบันเทิงของโลก เนื้อเรื่องก็ดี แถมยังเล่นเป็นหลายหน่วย

คือมันได้บู้ ได้ใช้หัวคิด ไม่ใช่ใช้อุปกรณ์ช่วย อีกอย่างผมว่าปืนในยุคปัจจุบันมันดูขลังกว่า เป็นเพราะผมก็ยังเป็นคนยุคนี้มั้งไม่ใช่ยุคภาคใหม่ๆที่ทำมา
    i7-4770K 4.2GHz/Ram 16GB/ASUS GTX 980 Strix 4GB/Corsair CX 750M 80 Plus

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    ถึงจะไม่พูดอะไร แต่รูปแมวมันใช่

Do you think this is a motherfucking game?
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    คือคุณบอกเบื่อสงครามอนาคตชอบสครามโลก ผมว่าเอาแต่สงครามโลก สครามเย็นมาทำน่าเบื่อกว่าเดิมอีก มันก็เดิมๆอะ พล๊อตเรื่องก็มี แค่ เยอรมัน ญี่ปุ่น อังกฤษ เวียดนาม รัสเซีย ตีกันแค่นั้น ผมว่าแบบนี้อะดีแล้ว อาจจะไม่ต้องล้ำมาก แต่ขอเนื้อเรื่องสนุกๆพอ เกมนี้ขายเนื้อเรื่องเป็นส่วนใหญ่ อยู่แล้ว

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    อย่ามีดราม่าเลยครับ ใครเบื่อก็อย่าเล่นแค่นั่น ที่พูดเบื่อๆ อย่าเห็นโหลด/ซื้อแท้มาเล่นละกันครับ

ผู้ผลิต/พัฒนา เขาคงวางแผนสร้างอะไรแบบนี้เหรอเปล่า เพราะเห็นปีนี้ อาจจะออก 2 ภาคนิครับ border line กับ bo3 (หรือรวมเป็นภาคเดียวไปแล้ว?)

สำหรับผม ออกมากี่ภาคผมเล่นหมดครับ สนุกกับเนื้อเรื่อง gameplay
    Road to Trophy Hunter

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อื่ม.....คนไทย!! =..=

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อยากเล่นเป็นโซเวียตอีก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    มันนำเสนอสงครามในอดีตที่น่าสนใจแทบจะครบแล้วครับผมว่า อดีตมันก็มีแค่นั้นแหละครับ ทำอนาคตมันง่ายกว่าจริงๆเพราะมันยังไม่เกิดใส่ไอเดียได้เต็มที่ อีกอย่างภาค AW ก็ไม่ได้แย่ครับ สนุกดี

เกม CoD หลังๆนี่ก็แพงชิ*หายครับ ไม่รู้จะแพงไปไหน

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    ยังไม่ได้เล่น ภาค AW เลย BO III มาละ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    แนวสงครามโลกมันถึงจุดอิ่มตัวแล้ว เกมเมอร์ก็ต้องการอะไรใหม่ๆเป็นธรรมดา

แนวสงครามอนาคตก็สนุกไปอีกแบบ เกมมันไม่ซ้ำซากกับแนวเดิมๆ คนทำเกมใส่ไอเดียได้เต็มที่

ส่วนตัวชอบแนวสงครามโลกมากกว่าดูคลาสสิคดี โดยเฉพาะภาคแรกกับภาค world at war

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมรับได้ทุกภาค แนวเก่าก็สนุกไปอีกแบบ อนาคตก็ได้เห็นจินตนาการใหม่ และเทคโนโลยี ก็ดี

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    แล้วแต่จะยังไงเถอะครับปีนี้ยังไงก็ยกให้ GTA v 555
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    รู้สึกอิ่มตัวมากกับ CoD รึมันออกมาถี่เกินไปก็ไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    Deus Ex ตบหน้าอย่างฮา

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    449
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    1
    อยากได้สงครามโลกครั้งที่1อะ หรือไม่สงครามโรมันอะ