ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Battlefield 3 : Jet Montage !!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    ขับไม่เป็นตั้งแต่ BF2 ละครับ
    แซวกันอยู่ได้ ว่า "DDR4"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wttzdonut อ่านกระทู้
    ผมอยากรู้ราคาจอย Xbox อ่ะคับจะได้ซื้อมาใช้บ้าง อิอิ เพราะจอยที่มีอยู่เริ่มจะพังแล้ว
    ของแท้ ก็ 1200+ แล้วแต่ ร้านที่เราซื้อ อย่างของผมซื้อแบบ back edition กล่องเขียวมีสาย มา 1,300 บาท ครับ ซื้อจากเว็บ ocz

edit ใส่ราคาผิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Matizano : 2nd October 2011 เมื่อ 22:00

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขับ เจ๊ท ได้ แปบ เดียว ตู้มมมม โดน สอยย ซะละ > <

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    Jet ภาคนี้ขับง่ายครับ เมื่อเทียบกับ BF2

เล่นจนปลดล็อคจรวดอากาศ-สู่-อากาศได้ละ แต่ปลดล็อคได้เสร็จ แผนที่ปิดให้เล่นเลย เหอๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ themosz อ่านกระทู้
    ครับ คุณ Belkan-War

ผมก็ว่าขับง่ายนะครับ คงปรับแบบเอียงตัวไม่ได้แน่ๆเลย ใช้การเบี้ยงลำตัวหักกับอากาศเเล้วเลี้ยวเอา เหมือนจริงเข้าไปใหญ่

แต่ผมไม่มีที่จะให้เล่น - -. คนเล่นร้านอย่างผม อะ แถวบ้านลงแต่ xp เซงโครตๆ แต่space เครื่องทางร้านได้ชัว

ติดตรงวิโดส ถามเค้าว่า พี่ ลงwin7 ให้สักเครื่องหน่อยดิ อยากเล่น bf3 พี่บอกผมว่า ถ้ากูลงให้*** กรูก็ต้องมานั่งทำให้ลูกค้าคนอื่นๆด้วย กรูขี้เกรียจ

จบอีกยาว...... T T
    รู้สึกเหมือนจะเคยเจอแบบเดียวกัน เคยขอให้ทางร้านลง World in Conflict ให้ เขาก็ตอบมาแบบเดียวกันเลยครับ ขี้เกียจลง เหอๆ แต่ถ้าเกมมันกระแสแรง เดี๋ยวเขาก็คงลงให้

แอบหวังให้ภาคนี้สามารถใช้จอยสติ๊กสำหรับอากาศยานได้เหมือน BF2 อะครับ เพราะพอใช้แล้วบินง่ายขึ้นมากๆ เมื่อเทียบกับตอนใช้คีย์บอร์ด ใน BF3 ขับง่ายก็จริงๆ แต่แรกๆ ก็จูบพื้นไปบ่อยเหมือนกัน
    ปล.แต่ไอ้ตอนบินนี่ ไม่เท่าไร หนักไปตอนแย่งเครื่องบินกับเขานี่แหละ มีแค่ 2 ลำแต่ยืนรอกันเป็นสิบ อารมณ์เดียวกับ BF2 เลย =_=
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Belkan-War : 2nd October 2011 เมื่อ 23:38
    " Fortune favors the bold.."

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ครับ คุณ Belkan-War

ผมก็ว่าขับง่ายนะครับ คงปรับแบบเอียงตัวไม่ได้แน่ๆเลย ใช้การเบี้ยงลำตัวหักกับอากาศเเล้วเลี้ยวเอา เหมือนจริงเข้าไปใหญ่

แต่ผมไม่มีที่จะให้เล่น - -. คนเล่นร้านอย่างผม อะ แถวบ้านลงแต่ xp เซงโครตๆ แต่space เครื่องทางร้านได้ชัว

ติดตรงวิโดส ถามเค้าว่า พี่ ลงwin7 ให้สักเครื่องหน่อยดิ อยากเล่น bf3 พี่บอกผมว่า ถ้ากูลงให้*** กรูก็ต้องมานั่งทำให้ลูกค้าคนอื่นๆด้วย กรูขี้เกรียจ

จบอีกยาว...... T T

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    มันใช่คลิปตอนที่กำลังแย่งกันขึ้นเจ็ทป่าววะ 555
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    ผมเล่น BF 2 ตะโกนกันลั่นร้านเลย ขับ ฮ ตกตลอดมันจะมีก็แค่ไอคนนึงที่ขับดี แต่ก็บื้อเจอศัตรู***** ขับบู๊ เลย !

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    ดูแล้ว เมาหัว แทน