ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

พรุ่งนี้ WWE2k15 Pc จะวางจำหน่ายแล้ว

พรุ่งนี้ WWE2k15 Pc จะวางจำหน่ายแล้ว ก็ไม่มีอะไรมากครับขอความอนุเคราะห์ผู้ใหญ่ใจดี อัพเกมส์ลง ไวๆน่ะครับ อยากเล่นมาก ถ้าจัดแท้ไม่ไหวครับ แพงอ่ะ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ถึงจะแพงแต่ถ้าเก็บเงินก็น่าจะซื้อได้นะครับ
    เล่นเถื่อนทุกเกมส์มันคงจะไม่ไหวนะ

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    ถึงจะแพงแต่ถ้าเก็บเงินก็น่าจะซื้อได้นะครับ
    เล่นเถื่อนทุกเกมส์มันคงจะไม่ไหวนะ
    😄 ครับแต่ บางเกมส์ก็ไม่ไหวครับแพงเกินยิ่งผมอยู่ภูเก็ตแพงกว่าในตรีมเท่านึงเลย นอกจากซื้อผ่านสตรีม แต่อย่างว่าโหลดนานมากครับ

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingbooker อ่านกระทู้
    😄 ครับแต่ บางเกมส์ก็ไม่ไหวครับแพงเกินยิ่งผมอยู่ภูเก็ตแพงกว่าในตรีมเท่านึงเลย นอกจากซื้อผ่านสตรีม แต่อย่างว่าโหลดนานมากครับ
    ผมเคยขี้โกงนะ(เอ๊ะจะว่าโกงก็ไม่ใช่) ซื้อแผ่นเกมpcตามท้องตลาดนี่ล่ะครับ(ตัวเต็มนะ ไม่ใช่พวก repack&Blickbox อะไรเทือกนั้น) เอามาลง(ก็ไม่อยากโหลดนิ) แล้วก็ไปซื้อ key code มาใส่ ปล่อยให้ตัวเกมอัพเดท ก็แค่เนี้ย!!ก็แท้ทั้งดุ้นล่ะ ไม่ต้องนั่งโหลดตัวเกมเป็นวันๆ น่าเบื่อตายใครที่เน็ตไม่แรงอ่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    โหลดผ่านสตีมนาน แล้วโหลดเถื่อนไม่นานหรอครับ ผมจะจัดแท้อยู่นะคือเกมนี้ รอมานานมากจริงๆ อยากอุดหนุน

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ marut13 อ่านกระทู้
    โหลดผ่านสตีมนาน แล้วโหลดเถื่อนไม่นานหรอครับ ผมจะจัดแท้อยู่นะคือเกมนี้ รอมานานมากจริงๆ อยากอุดหนุน
    ถ้าเป็นแผ่นผมอยากอุดหนุนเหมือนกันเพราะนานๆเค้าทำออกมาทีกับ Pc แต่ถ้าโหลดผ่านสตรีมช้าจริงๆครับ บอกตรงๆเลยวิ่งไม่กี่ kb แตกต่างจากเวปจำพวก one2up อย่างสิ้นเชิง

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingbooker อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นแผ่นผมอยากอุดหนุนเหมือนกันเพราะนานๆเค้าทำออกมาทีกับ Pc แต่ถ้าโหลดผ่านสตรีมช้าจริงๆครับ บอกตรงๆเลยวิ่งไม่กี่ kb แตกต่างจากเวปจำพวก one2up อย่างสิ้นเชิง
    เดี๋ยวๆ โหลด steam นี่ช้ากว่า one2up อีกเหรอครับ ผมว่าเข้าใจอะไรผิดแล้วมั้ง ผมว่าโหลด steram มันออกจะไวนะ ถ้าเน็ตคุุณแรงพอโหลด one2up แล้วบอกว่าไวกว่าเนี้ยะ ผมว่า steam โคตรๆไวกว่าเลยนะครับ
    อ้อ อีกอย่าง โหลดเถื่อน กี่พาทครับ steam ไม่ต้องมีพาทครับ กดโหลดทิ้งไว้ ถ้าไม่อยากรอก็ไปเล่นเกมส์อื่นๆใน steam ก่อนก็ได้นี่นา แหมมม

ไม่อยากจะดราม่า แต่เมือ่ก่อนผมก็สายเถื่อนครับ พอผมมา steam เท่านั้นแหละ ผมก็สายสว่างมาตลอด เกมไหนไม่มีตังก็ไม่โหลดไม่เล่น มันทำให้เราหักห้ามใจได้จริงๆนะครับ
    ลองดูครับ เอาใจช่วย แล้วคุณจะรัก steam และ เกมเเท้ครับ
    บาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย double6 : 27th April 2015 เมื่อ 20:51

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    เดี๋ยวๆ โหลด steam นี่ช้ากว่า one2up อีกเหรอครับ ผมว่าเข้าใจอะไรผิดแล้วมั้ง ผมว่าโหลด steram มันออกจะไวนะ ถ้าเน็ตคุุณแรงพอโหลด one2up แล้วบอกว่าไวกว่าเนี้ยะ ผมว่า steam โคตรๆไวกว่าเลยนะครับ
    อ้อ อีกอย่าง โหลดเถื่อน กี่พาทครับ steam ไม่ต้องมีพาทครับ กดโหลดทิ้งไว้ ถ้าไม่อยากรอก็ไปเล่นเกมส์อื่นๆใน steam ก่อนก็ได้นี่นา แหมมม

ไม่อยากจะดราม่า แต่เมือ่ก่อนผมก็สายเถื่อนครับ พอผมมา steam เท่านั้นแหละ ผมก็สายสว่างมาตลอด เกมไหนไม่มีตังก็ไม่โหลดไม่เล่น มันทำให้เราหักห้ามใจได้จริงๆนะครับ
    ลองดูครับ เอาใจช่วย แล้วคุณจะรัก steam และ เกมเเท้ครับ
    บาย
    ขอบคุณทุกความเห็นน่ะครับ สรุปคือ ผมจัดแท้แล้วครับ จัดผ่านบัตรเครดิตซะเลย อุดหนุนคนทำเกมส์ครับนานๆจะออกมาที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kingbooker : 28th April 2015 เมื่อ 09:22

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมก็กะจะจัดแท้เหมือนกันครับ ติดที่เนื้อที่จะลงเกมไม่พอแล้วทำไงดีเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Blog Entries
    1
    ผมคนหนึ่งที่หาซื้อแผ่น เพราะโหลดผ่าน steam ไม่ได้ -_- AIS 3G ไม่อำนวยต่อการโหลดใดๆ
    อยู่บ้าน นอกก็งี้ TT ทำใจ... จะเล่นเกมอะไรต้องเข้าไปในเมืองหาร้านเน็ตแรงๆโหลด TT..
    GTX1080ti