ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594

เผยเคล็ดวิชา Diablo 3 เก็บเลเวล 1 ไปเลเวล 70 ภายใน 1 นาที

Diablo 3
    เผยเคล็ดวิชา เก็บเลเวล 1 ไปเลเวล 70 ภายใน 1 นาที!!

ด้วยการที่ผมเป็นแฟนเกม Diablo 3 ชนิดพันธุ์ทางที่เล่นเคลียร์เป็นเลิกเล่น เมื่อเห็นวีดิโอตัวนี้ก็ต้องรู้สึกทึ่งว่ามันทำได้ขนาดนี้เลยเหรอกับการเก็บเลเวลตั้งแต่เลเวล 1 ไปจนเลเวล 70 ภายในระยะเวลาเพียง 1 นาทีกับอีกไม่กี่วิ …เศษเกินมานิดหน่อยถือว่าหยวนๆให้แล้วกัน

เป็นวีดิโอจาก Dat Modz บน YouTube ซึ่งดูแล้วเขาคนนี้จะชื่นชอบการเล่น Diablo 3 อย่างมาก ทีนี้เขาทำได้ยังไง? วิธีคือต้องเข้าไปเล่นในโหมด Cow Level เพื่อให้ได้ค่าประสบการณ์ที่มากขึ้นกว่าปกติ นอกจากนั้นแล้วเขายังใส่แหวน Hellfire Ring ยัด Gem of Ease เข้าไปและบวกกับแหวน Leoric’s Signet เท่านั้นไม่พอยังใส่หมวกยัดเพชรแดงเข้าไปอีก สังเกตว่าเขาจะใส่ไอเท็มทันทีเมื่อเลเวลถึง ซึ่งไอเท็มที่เขาสวมใส่ล้วนแล้วแต่มีโบนัสเพิ่มค่าประสบการณ์ทั้งสิ้น แถมมี Paragon Levels ช่วยเสริมเข้าไปอีก แน่นอนว่างานนี้เขาไม่ได้ลุยเดียว พูดกันแบบบ้านๆเลยคือไปยืนดูดค่าประสบการณ์จากเพื่อนนั่นเอง ถือเป็นเทคนิคปั้นตัวละครให้ถึงเลเวลสูงสุดภายในช่วงอึดใจ เอาไปลองกันดูครับ

***ระดับความยาก Dat Modz ได้เล่นในระดับ Torment VI ครับ

ขอขอบคุณข้อมูลจาก

... " JOKERGAMETH " ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เจ๋งดีครับ มี่ super saiyan มากะเขาด้วยหรอครับ

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    นักดูดเวลในตำนาน 555+
    STEAM

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    กว่าจะทำให้ cow level โผล่มา ไปดูด lv กับเพื่อนให้ 70 คงได้สองสามตัวแล้วละมั้งครับ
    เล่นมายัน paragon จะ 600 ยังไม่โผล่มาเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Korat In Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมถึงกับต้องกลับไปเล่นอีกทีเลยทีเดียวเมื่อเห็นคลิปนี้
    Jokergameth >>> เหมือนบ้านหลังที่ 3

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    กว่าจะเจอดันนี้ก็ 70 ไปนานแล้วครับ หายากมาก

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เทคนิคง่าย แต่ของหายาก โครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    เทคนิคพื้นๆเลยครับ - - ใส่ของออฟ แล้วก็ยืนดูด

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    วิธีพื้นเท้ามากครับ นึกว่าจะมีอะไรแหวกแนวซะอีก - -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Cow Level คือไรอะครับ ผมมือใหม่ Diablo 3 -. -
    INTEL CORE i7 3820/ASUS RAMPAGE IV EXTREME 2011 LGA/SSD KINGSTON 120GB+HDD SEAGATE 3TB/G.SKILL 24GB/ASUS NVIDIA GEFORCE GTX 970 4GB/FSP 1000W

กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ไม่ทำหอกอะไรกันเลยทีเดียวครับ55

กล่าวขอบคุณ
    726
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    seventy ? I saw he's just seventeen.
    P E R SO N A <3

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    กำนึกว่าอะไร