ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129

Wink โผล่ข้อมูล Watch Dogs 2 กำลังอยู่ในการพัฒนา

โผล่ข้อมูล Watch Dogs 2 กำลังอยู่ในการพัฒนา!!!

สำหรับ Watch Dogs 2 ที่ถึงแม้ Ubisoft ยังไม่เคยประกาศอย่างเป็นทางการถึงภาคต่อ แต่ที่ผ่านมาก็มักจะได้เห็นการเกริ่นถึงเช่นกัน เพียงแต่ยังไม่เคยมีอะไรชี้หรือระบุว่าเกมกำลังพัฒนาอยู่ แต่เนื้อหาข่าวนี้เป็นข้อมูลที่ระบุว่าเกม Watch Dogs 2 อาจจะอยู่ในระหว่างการพัฒนาจริงๆ ซึ่งเป็นข้อมูลโปรไฟล์ของ Julien Risse ตำแหน่งโปรแกรมเมอร์ของ Ubisoft โดยข้อมูลในเว็บไซต์ LinkedIn ได้ระบุถึงโปรเจ็คที่เธอเคยทำ และนั่นมีการระบุถึง Watch Dogs 2 ด้วยครับ …แน่นอนว่าหากไปดูข้อมูลของ Risse ในตอนนี้ก็จะไม่เห็นการระบุถึงโปรเจ็ค Watch Dogs 2 อีกต่อไปแล้ว

Watch Dogs เป็นเกมของ Ubisoft ที่นำเสนอการแฮคระบบคอมพิวเตอร์ผนวกเข้ากับแอ็คชั่นดุเดือดที่มีตัวเอกชื่อ Aiden Pierce แต่จากการให้สัมภาษณ์ของ Yves Guillemot ,Ubisoft CEO เขาเคยให้ความเห็นว่าเราอาจไม่ได้เห็น Aiden Pierce ในภาคใหม่ ส่วนความสำเร็จของ Watch Dogs ถือว่าเคยเป็นเกม new IP ที่ขายดีที่สุดเท่าที่เคยมีมาก่อนที่จะถูกล้มสถิติด้วย Destiny

ทางด้าน Ubisoft ได้ตอบกลับถึงประเด็นของหัวข้อข่าวนี้ว่า “เราไม่ขอแสดงความเห็นในข่าวลือหรือความคาดการณ์ใดๆ” …ก็เป็นไปตามคาดสำหรับคำตอบ รอดูกันในงาน E3 เดือน มิถุนายน กันครับ

ที่มา http://www.juropy.com/2015/04/%E0%B9...9%88%E0%B9%83/

คราวนี้เเหละเราจะได้เห็นเกมที่จะมาล้ม GTA v จริง ๆ เสียที

ส่วนเพื่อน ๆ คนไหนไม่เคยเล่นภาคเเรกที่ถือเป็นการขย่มวงการเกม open world ก็ต้องรีบไปหาซื้อคีย์ uplay มาเล่นได้ ตอนนี้กำลังราคาขึ้นสูงมาก ๆ
    STEAM

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    ระบบขับรถ รายละเอียดเกม ถ้าทำได้ดีอาจล้ม gta v ได้
    ย้ำ gta v นะ
    ส่วน gta vi ก็ไม่รู้สินะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MI~MI : 1st May 2015 เมื่อ 14:09

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อยากรู้จริงๆ ครับว่าระบบขับรถมันไม่ดียังไง ผมว่ายังขับสนุกกว่า gta อีก

กราฟฟิคลดหรือไม่ลดผมว่าก็สนุกอยู่นะ ชอบระบบฟิสิกส์เสื้อผ้า ผมอ่ะครับ มันปลิวสวยดี

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ยังไงก็ตามขอให้ภาพใน Trailer เหมือนในเกมส์จริงๆ ซักทีจะดีมาก

และ เลิกขี้โม้ เพราะตัวเกมส์มันก็ดีอยู่แล้ว เพียงแต่คนโปรโมตมันขี้โม้ไปหน่อย เลยโดนด่าเยอะ

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    ก็หวังไว้เช่นนั้น! แต่ก็ไม่ขอพูดดีกว่าเพราะถ้ามีโปรเจ็ค 2จริง ก็คงจะไม่ใช่เร็วๆนี้แน่ รอกันเหงือกแห้ง!! รอดูในงาน E3 เหมือนกันเพราะหวังไว้หลายเกมอยู่ อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ถ้าเกมส์เพลไม่หลอกหลวงปรพชาชน จะดีมาก ผมจะได้ไม่ต้องถอยคอมใหม่ AC Unity นี้ถอยคอมใหม่มาเล่นเอ็ง เลย น่ะแต่หมดเงินไปกับการถอยคอมชีวิตเหนอชีวิต

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    เป็นเกมที่ผมเล่นตามเนื้อเรื่องช้ามาก เล่นๆอยู่โดนแฮคตลอดไม่ได้ทำภารกิจสักที
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ดียังไงผมก็คงไม่กล้าพรีอ่ะครับ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    ไม่ต้องมาลงมาล้มหรอก ทำให้มีสไตล์เป็นของตัวเองพอ
    you have your own style, I have my own style
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    จริงๆเกมส์นี้ดีนะ ถ้าไม่ไปโม้ว่าจะล้ม gta แล้วก็ลดกราฟฟิคลง

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    อย่ากินสเปคพอครับแค่นั้นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อย่าโม้ก็พอ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    บู่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    นึกว่ามาอ่านข่าวร้านก๋วยเตี๋ยว "เส้นเยอะเหลือเกิน"
    #หัวเราะคริคริกรั่กๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    ระบบขับรถ รายละเอียดเกม ถ้าทำได้ดีอาจล้ม gta v ได้
    ย้ำ gta v นะ
    ส่วน gta vi ก็ไม่รู้สินะ
    ล้มยังไงครับ ยอดขายหรอ 55555555+
    Intel I7 4770 VGA:R9 390 Motherboard h87 Fatal1ty Performance RAM 8 GB/1600 POWERSUBPLY Cougar 700w

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    พอเหอะ Watch Dogs ผมนี่เล่นวันเดียวเลิก GTA V เล่นเป็นร้อยๆชั่วโมงบน PS3 พอ PC ออกก็ซื้ออีกเพราะอยาก mod

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    1
    watch dogs สำหรับผมมันโครตน่าเบื่อเลยไม่ค่อยมีอะไรทำตอนเเรกมันก็สนุกอยุ่กับการ hack นะเเต่เล่นไปสักพักมันก็เบื่อ ได้เเต่ hack เเละ hack ยิงๆ เมืองก็ดูไม่ค่อยมีชีวิตชีวาเลย ผมยังไม่ได้ลองเล่น gta v นะ
    เเค่ดูเกมเพลผมว่ามันยังสนุกกว่า watch dog หลายอย่างเลย สำหรับผม watch dogs ดีกว่า gta v อย่างเดียวเลยคือระบบ hack นี้เเหละเท่าที่นึกออก เพราะ gta มันไม่มี

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    เกมดีระบบดีน่าสนใจ เสียดายไม่ใส่ใจรายระเอียด + พอร์ตมาห่วย (หลังๆUbisuck พอร์ตเกมห่วยลงน่ะ เช่น ACU ที่ดีงาม)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ldannaruto อ่านกระทู้
    เเค่ดูเกมเพลผมว่ามันยังสนุกกว่า watch dog หลายอย่างเลย สำหรับผม watch dogs ดีกว่า gta v อย่างเดียวเลยคือระบบ hack นี้เเหละเท่าที่นึกออก เพราะ gta มันไม่มี
    ไม่นานถ้าปลดล็อคไฟล์ได้ GTA V คงมีมอด watch dogs ตามเหมือนภาค 4 แน่ครับ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lamous : 1st May 2015 เมื่อ 16:29

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อยากเอาระบบ เคลี่อนไหวตัวละครของ sleeping dog มาใส่ใน GTA V มากกว่า ห่ะ..อะไรนะ พูดถึง watch dog เหรอ ! 5555

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ในตัวอย่างตัวเกมมีรายละเอียดเยอะมากไม่ใช่แค่กราฟิกนะ แต่สภาพแวดล้อมหลากหลายสมจริงสุดๆ พอเกมออกเหมือนเกมไม่เสร็จ ภาค 2 ทำการบ้านเยอะๆนะ

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เหม่ให้โอกาสเค้าหน่อย ไม่สนับสนุนก็อย่าเหยียบซ่ำได้ไหม ไม่ชอบก็ไม่ต้องเล่นสิครับ
    Forever alone !!!! (T____T)

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    เอาสาระคือเกมนี้มันดีและแหวกแนวมาก เหมือนเล่นACยุคปัจจุบัน แต่พอลงลึกรายละเอียดเกมเพลย์ดันไม่มีอะไรให้ทำเฉย เดิมๆทั้งนั้น ซ้ำไปซ้ำมาน่าเบื่อ AIก็ง่าว

พอมาผสมโรงกับUplayยิ่งหนักเลย ถึงกับเล่นไม่ได้ แล้วหนักสุดๆคือบริษัทมันขี้โม้ นอกจากจะดรอปกราฟฟิคแถมพอร์ทกากแล้ว ดันไปถ่มถุยใส่ยักษ์ใหญ่ให้ชาวบ้านมาขยี้ตัวเองอีก

ทำตัวเองชัดๆ -*-

ปล. ย้ำว่าชอบไอเดียเกมมันนะ ทำมาดีแล้วแต่ยังไม่สุด ก่อนWD2 ก็มารอดูว่าDivisionจะอีหรอบเดิมอีกไหม? พี่Ubiแกจะไปแขวะเกมส์ไหนฆ่าตัวตายอีกหรือไม่? ติดตามกันต่อไป....

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    จากที่เล่นภาคแรกมา บอกได้ว่าเหลือช่องว่างให้พัฒนาอีกเพียบ

เพราะภาคแรกไม่รู้เกิดอาการไอเดียตันหรือสาเหตุใดไม่ทราบ แม้แต่เรื่องเล็กๆ น้อยๆ ที่ควรจะเก็บก็ไม่ได้เก็บ

อาคารสถานที่จะเข้าได้บ้างไม่ได้บ้างช่างหัวมัน แต่ปฏิสัมพันธ์กับสิ่งแวดล้อมทำมาให้มันเยอะกว่าภาคแรกเยอะๆ เลยจะดีมาก

กราฟฟิคช่างหัวมันเหอะ

ส่วน AI ชอบมีคนมาเทียบกันระหว่าง GTA V กับ WD ว่ากันเป็นรายละเอียด บลาๆๆๆๆ เอาจริงๆ ผมว่ามันเหตุผลแฟนบอยสิ้นดีเลย

คราวนี้ไม่ใช่ทีม Montreal แล้วใช่เปล่า หรือยังทีมเดิมอยู่
    เอ้า ย้อนแย้งตัวเองเฉย 55555 ความ"โง่"ของAIก็คือรายละเอียดเล็กๆน้อยๆที่คนเล่นเกมเจอนั่นแหละครับ ไม่ได้เกี่ยวกับแฟนบอยเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ar_armed : 2nd May 2015 เมื่อ 04:21

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    เกมกระจอก....

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    ก็อย่างว่า WD เป็นเกมส์ถือว่าใหม่ ในเรื่องลูกเล่น หลังๆมาอย่าที่บอกไม่มีไรเลย****น่าเบื่อสุด
    AC ตอนนี้ก็เหมือนจะดับ ถึงจะทำออกมาโยงเรื่องหรือด้วยเหตุผลอะไรก็เถอะ ทำ 2D ออกมาเนี้ย - -
    ตอนนี้ ถามว่าคนรอเกมส์อะไรกันผมแน่ใจเลย 1ในนั้นต้องมี the division และ mad max แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ไม่รู้สินะ แต่ผมชอบเกมส์นี้ 55+
    นับถือพุทธ แต่มีศาสดาเป็นสตีฟจ็อปส์
    มีปัญหาเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ Apple ถามได้ ถ้าตอบได้ด้วยนะเอ่อ......