ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,884

**(1.LINK) - DIRT RALLY (EARLY ACCESS) - CRACK SAM2K8 [FULL GAME] - 2015 - (13GB) (FC|RB|MG|UC|O2U)

Dirt Rally พัฒนาโดยทีมงานหลักของ Dirt ซึ่งถือว่าเป็นภาคที่ Codemasters หมายมั่นปั้นมือไว้ว่าจะให้เป็นภาคหลักของซีรี่ส์ตัวใหม่ โดยจะกลับมาแข่งรถกันในสไตล์ออฟโร้ดอีกครั้ง ตัวเกมจะปราณีคุณน้อยกว่าภาคที่ผ่าน ๆ มา เน้นความฮาร์ดคอร์มากขึ้น ความเสียหายของรถที่เกิดขึ้นในแต่ละ Stage นั้นจะสามารถซ่อมได้เมื่อผ่าน Stage นั้น ๆ ไปแล้วแต่จะมีข้อจำกัดคือจำนวนวิศวะกรที่มีน้อยหรือมากขึ้นอยู่กับระดับความก้าวหน้าของคุณในเกม เบื้องต้นนั้นจะมีรถทั้งหมด 14 คันให้เลือกใช้และ 36 Stage จากสามสนามใหญ่ได้แก่ Wales, Monte Carlo และ Acropolis ตัวเกมไม่มีระบบ microtransaction จ่ายครั้งเดียวเล่นยาว โดยขณะนี้ตัวเกมเปิดตัวปุ๊บก็วางขายทันทีในระบบ Early Access บน Steam อัพเดทตัวต่อไปจะมาในช่วงปลายเดือนหน้า ซึ่งจะอัพเดทสนาม Pike's Peak และในปลายเดือนมิถุนายนจะมาพร้อมกับสนามทางเรียบ (ยางมะตอย) ในเยอรมนี

ประเภท: แข่งขันความเร็ว, เล่นระหว่างการพัฒนา
    ผู้พัฒนา: Codemasters Racing Studio
    ผู้จัดจำหน่าย: Codemasters
    วันที่วางจำหน่าย: 27 เม.ย. 2015

ความต้องการระบบ
    MINIMUM:
    Processor: AMD Athlon x2 Dual Core or Intel Core 2 Duo Processor @ 2.4Ghz
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: AMD HD5450 or Nvidia GT430 or Intel HD4000 with 1GB of VRAM
    Hard Drive: 35 GB available space
    Sound Card: DirectX Compatible soundcard

RECOMMENDED:
    Processor: AMD FX-8150 or Intel Core i5 4670K
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: AMD R9 290 or Nvidia GTX780
    Hard Drive: 35 GB available space
    Sound Card: Direct X compatible soundcard

FULL GAME (EARLY ACCESS) - CRACK SAM2K8 - 13.2 GB
    *ตัวเกมยังอยู่ในเวอร์ชั่น Early Access Game กำลังพัฒนายังไม่สมบูรณ์

คำเตือน!! อ่านก่อนดาวน์โหลด
    ก่อนดาวน์โหลดเกม ให้ไปดู Crack ก่อนว่ามีตัวที่รองรับ CPU ที่ใช้หรือไม่!

FiLECONDO 1.LINK (VIP) - RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    FiLECONDO 1.LINK (VIP) - RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    (ลิ้งค์สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07
    PART.08 - PART.09 - PART.10 - PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14

RABBiTFiLE
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07
    PART.08 - PART.09 - PART.10 - PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14

MEGA

GO4UP
    (MEGA, USERSCLOUD, UPTOBOX, 180UPLOAD)

ONE2UP

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์
    **ติดตั้งโปรแกรม Winrar เวอร์ชั่นล่าสุด อย่าใช้ตัวโมดิฟาย!

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

CRACK BY SAM2K8
    *เลือก Crack ให้ตรงกับ CPU ที่ใช้!
    https://www.mediafire.com/folder/113...sa1/DiRT_Rally

Patch V 03.1
    *คลายไฟล์ด้วย 7zip.
    FiLECONDO (VIP) - RABBiTFiLE (VIP) - MEGA - GO4UP - ONE2UP

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ คลายไฟล์ - ก๊อปไฟล์ Patch V 03.1 + Update 1 + Crack ไปวางที่โฟลเดอร์เกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 1st May 2015 เมื่อ 16:28

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    991
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    รออยู่เลย ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบพระคุณครับ .....รออย่างใจจดใจจ่อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ใครเล่นได้มายืนยันหน่อยครับว่ากระตุกแค่ไหน
    เป็นยังไงบ้างมารีวิวให้ฟังก็ดีครับ จะรอชม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่รู้ว่า CPU รุ่นอะไร...?ไม่เล่นก็ได้ คงโง่เกินไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PromNaKub : 1st May 2015 เมื่อ 20:07

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    น่าลองๆ
    //ขอบคุณครับ

======================================

ยืนยันเล่นได้
    ปล.คีย์บอร์ดเล่นอย่างยาก

======================================

ผมใช้ 8.1 64 bit เล่นได้ปกตินะครับ ไม่มีหลุดไม่มีค้างอะไร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TiTleX : 27th May 2015 เมื่อ 05:57
    CPU i5-3450 CPU Cooling Corsair H80 M/B ASrock H77M VGA Sapphire R9 280X Vapor-X OC
    RAM Corsair Vengeance 8GB/1600 HDD WD Black 1TB + SG Barracuda 1TB PSU XFX PRO 850W

Meawto Simulator
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เล่นได้ครับ ทำรีวิวไว้สำหรับสาย Simulator จอยพวงมาลัยแล้ว เข้าไปดูได้นะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย meawto : 11th June 2015 เมื่อ 04:50

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โทษครับผม ผมกดเข้าเกมแล้วขึ้นแต่โลโก้ แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ (หรือว่าแคล็กไม่ตรงกัน) ผมก็ลงแคล็กตรงกับ CPU แล้วครับ i5 450M

https://drive.google.com/file/d/0Bwq...ew?usp=sharing

https://drive.google.com/open?id=0Bw...MmM&authuser=0
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mmarkzerok : 2nd May 2015 เมื่อ 12:44

กล่าวขอบคุณ
    0
    ต้องดูรุ่นของ crack ให้ดีนะครับ ลงให้ถูกต้อง ไม่ต้องลงทุกตัว

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลงแล้วขึ้นโลโก้เด้งออก สงสัยอดเล่น...เซ็งเป็ด CPU Q8300 win 8.1 แรม8GB GTX660 ใครมีคำแนะนำช่วยหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มาแสดงความคิดเห็นหลังจากเล่นแล้ว มาภาคนี้ถือเป็นตัว แรลลี่อย่างแท้จริงระบบและลักษณะการเล่นนั้นเหมือน
    WRC มาก ใครที่เคยบังคับและเล่น สไตล์ dirt 1 2 3 มาก่อนนั้นคงต้องปรับตัวกันพอสมควรเพื่อให้ชินกับระบบการขับขี่
    ที่ทำมาสมจริงยิ่งขึ้น และการควบคุมนั้นจะยากกว่า dirt 1 2 3 พอสมควรแต่ถ้าชินแล้วหรือรู้จักเส้นทางชินเส้นทางแล้วก็จะง่ายขึ้นมาก
    แต่หากใครที่ณตอนนี้ยังเล่น WRC ภาคล่าสุดอยู่ ถ้าเอาเกมส์นี้มาเล่นก็จะเรียกได้ว่าแทบจะไม่ต้องปรับอะไรมากมายเลยเพราะระบบการขับขี่
    เบรค เลี้ยว เร่ง ผ่อน หรือต่างๆอีกมากมายนั้นค่อนข้างจะเหมือนกันอยู่มาก ต่อไปเป็นเรื่องของมุมกล้อง หรือ replay นั้นทำออกมาดีกว่า WRC มาก
    เพราะของ WRC นั้นทำออกมาได้เวียนหัวพิกลและความหลากหลายของมุม้องนั้นมีน้อย แต่ของ dirt ภาคนี้นั้นมีมากกว่า และให้อารมณืแรลลี่มากกว่า
    มาถึงระบบกราฟฟิค ภาคนี้ในส่วนของสนามที่เป็นฝุ่น เวลารถวิ่งอยู่ทำออกมาได้ดีกว่า ภาคที่ผ่านๆมาปริมาณฝุ่นผงคงลอยตัวอยู่หลังจากรถวิ่งผ่านไปแล้ว
    ให้ความสมจริงในแบบที่ดูแรลลี่ที่แข่งจริงๆ และอีกส่วนคือการแข่งเวลากลางคืนแสงเงาไฟรถ และความสมจริงในเวลากลางคืนทำได้ดีขึ้นมาก
    ส่วนที่ยังต้องขอติ คือ เวลาแข่งกลางวันนั้นภาพจะยังดูแปลกขัดกันอยู่พิกลๆ และรอยหยักของภาพ แม้จะปรับ ultra แล้วแต่ก็ยังคงมีรอยหยักออกมาให้เห็นอยู่
    แถม FPS ยังตกลงไปอีกแต่ภาพที่ได้ออกมานั้น ไม่ต่างจากปรับ hight เท่าไหร่นัก จะว่าเหมือนกันก็ว่าได้
    สุดท้ายเต็ม 10 ผมให้ 9 หากใครที่คิดจะขับจะแข่งมันส์ๆ แบบ dirt 2 3 นั้น บอกได้คำเดียวว่าเกมส์นี้ไม่ใช่คำตอบครับ แต่ถ้าอยากได้อารมณ์แบบแรลลี่สมจริง
    ไม่เน้น มันส์ๆ สาดโค้งเท่ห์ๆ มีการขับที่ท้าทายสมจริง และหากใครที่เคยเล่น richard burns rally มาก่อน เกมส์นี้น่าจะเป็นคำตอบที่น่าสนใจเกมส์หนึ่ง
    สุดท้ายนี้ ยังไงก็ขอบอกว่าสนุกครับ อาจจะมีข้อเสียไปบ้าง แต่ก็ไม่ลืมว่า ตัวเกมส์ยังอยู่ในช่วงที่พัฒนาอยู่ บางทีในอีกหลายเดือนข้างหน้าอาจจะมีการปรับปรุง
    ในอีกหลายๆด้านได้ดีขึ้นกว่านี้ครับ สรุปคุ้มครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pdk645 อ่านกระทู้
    ลงแล้วขึ้นโลโก้เด้งออก สงสัยอดเล่น...เซ็งเป็ด CPU Q8300 win 8.1 แรม8GB GTX660 ใครมีคำแนะนำช่วยหน่อยนะครับ
    แปลกดีนะครับหรือว่ามันเข้าได้กับเฉพาะบางเครื่อง ของผมนี่ใช้ตั้งโต๊ะ วินโดวน์ใช้ win 8 ไม่ใช่ 8.1 64 bit i3 530 2.93
    ram ddr3 1333 8gb vga GTX 660 OC 2GB วินโดวน์นั้นผมลงแบบตัวะณรมดาไม่ใช่ตัวโมดิฟาย ไล่ลงไดรว์เอร์เอาเองทีละตัว การ์ดจออัพเป็นไดร์วเวอร์ตัวล่าสุด
    ส่วน netfreamwork ลงทุกเวอชั่นที่ลงได้ mcv c++ นั้นลงให้ครบเท่าที่จะลงได้ สุดท้ายลงแครกตามที่เกมส์แนะนำมา ก็เล่นได้นะครับไม่มีปัญหาอะไรผมก็ไม่รู้ว่ามันจะเกี่ยวกับตัววินโดวน์ด้วยหรือเปล่า
    หรือลงอะไรไม่ครบ หรือจะเป็นตอนที่แตกไฟล์ตัวเกมส์แล้วโปรแกรมสแกนไวรัสไปลบตัวไหนออกไปขณะแตกไฟล์เกมส์หรือเปล่า หรือลงผิดขั้นตอนตามที่เว็บบอกไว้ไหม ลองทำตามขั้นตอนแบบละเอียดอีกที
    หรือลองตรวจดูอย่างอื่นด้วยนะครับ อีกอย่างเกมส์ยังอยู่ในช่วงที่พัฒนาอยู่ อาจจะยังมีปัญหาอยู่ก็เป็นได้ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    แปลกดีนะครับหรือว่ามันเข้าได้กับเฉพาะบางเครื่อง ของผมนี่ใช้ตั้งโต๊ะ วินโดวน์ใช้ win 8 ไม่ใช่ 8.1 64 bit i3 530 2.93
    ram ddr3 1333 8gb vga GTX 660 OC 2GB วินโดวน์นั้นผมลงแบบตัวะณรมดาไม่ใช่ตัวโมดิฟาย ไล่ลงไดรว์เอร์เอาเองทีละตัว การ์ดจออัพเป็นไดร์วเวอร์ตัวล่าสุด
    ส่วน netfreamwork ลงทุกเวอชั่นที่ลงได้ mcv c++ นั้นลงให้ครบเท่าที่จะลงได้ สุดท้ายลงแครกตามที่เกมส์แนะนำมา ก็เล่นได้นะครับไม่มีปัญหาอะไรผมก็ไม่รู้ว่ามันจะเกี่ยวกับตัววินโดวน์ด้วยหรือเปล่า
    หรือลงอะไรไม่ครบ หรือจะเป็นตอนที่แตกไฟล์ตัวเกมส์แล้วโปรแกรมสแกนไวรัสไปลบตัวไหนออกไปขณะแตกไฟล์เกมส์หรือเปล่า หรือลงผิดขั้นตอนตามที่เว็บบอกไว้ไหม ลองทำตามขั้นตอนแบบละเอียดอีกที
    หรือลองตรวจดูอย่างอื่นด้วยนะครับ อีกอย่างเกมส์ยังอยู่ในช่วงที่พัฒนาอยู่ อาจจะยังมีปัญหาอยู่ก็เป็นได้ครับ
    ขอบคุณมากนะครับ วินโดว์ผมเป็นตัวโมดิฟายแต่ใช้เล่นเกมส์อื่นไม่มีปัญหานะ คงเป็นตัวสแกนไวรัสเพราะตอนแตกไฟล์ไม่ได้ปิดลืมไปเลยจริง ขอบคุณมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pdk645 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากนะครับ วินโดว์ผมเป็นตัวโมดิฟายแต่ใช้เล่นเกมส์อื่นไม่มีปัญหานะ คงเป็นตัวสแกนไวรัสเพราะตอนแตกไฟล์ไม่ได้ปิดลืมไปเลยจริง ขอบคุณมากๆ
    ครับผม เล่นได้แล้วยังไงมาเล่าให้กันฟังบ้างนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    รอ DIRT ทำแบบนี้มานาน บอกเลย

ทำความดี.ไม่มีคำว่าท้อ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    โหลดแล้วลองเล่นได้ก็เลยมายืนยันครับ ใง ลงแคร้กให้ถูกกับ cpu ที่ท่านใช้ก็แล้วกัน ทำตามวิธีลงที่ให้มาผมว่าเล่นได้แน่นอนครับ
    ผมใช้ 7x64 ตัวแบบเดิมๆเพียวๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    202
    เล่นได้แล้วครับ ถ้าเพื่อนๆคนไหนยังเล่นไม่ได้นะครับผมแนะนำว่าให้สังเกตุตรง crack cpu อย่างเช่น cpu Q8300.A และ Q8300.B ของผม A เล่นไม่ได้ โหลด B มาลงเล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    โอ้โห ขนาด CPU ยังต้องรู้ rev. เลยเหรอเนี่ย มี rav.a rav.b ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    3
    เด้งออกตอนขึ้นโลโก้ ลงแครกตรงรุ่นเป๊ะๆ อุตส่ารอ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oatsubaru อ่านกระทู้
    เด้งออกตอนขึ้นโลโก้ ลงแครกตรงรุ่นเป๊ะๆ อุตส่ารอ
    ลองทำตามที่ pdk645 ทำดูก็ได้ครับอาจจะได้

กล่าวขอบคุณ
    42
    Core.i7.2630QM
    โหลดไฟลแครก มาแตกไม่ได้ครับไฟล์เสีย ซ่อมก็ไม่ได้
    Patch_V_03.1 ไฟล์ผมก็เสียเหมือนกัน filecondo ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flooke002 อ่านกระทู้
    Core.i7.2630QM
    โหลดไฟลแครก มาแตกไม่ได้ครับไฟล์เสีย ซ่อมก็ไม่ได้
    Patch_V_03.1 ไฟล์ผมก็เสียเหมือนกัน filecondo ครับ
    ลองโหลดไฟล์ที่ว่ามาใหม่ดูครับ
    แลั้วลองใช้ winrar หรือ 7zip ตัวล่าสุดลองแตกไฟล์ดูครับ
    ไฟล์แครกก็ลองโหลดใหม่ดูหลายๆครัง เพราะระหว่างโหลด หากเน็ตตัดหรือหยุดโหลดไปก็มีสิทธิ์ที่จะเกิดไฟล์เสียได้
    ลองโหลดดูครับ ส่วน Patch_V_03.1 ลองโหลดของเว็บอื่นดูนะครับ
    ได้ไม่ได้ยังไงมาบอกด้วยก็ดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kazuyakoji : 4th May 2015 เมื่อ 13:21

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    ลองโหลดไฟล์ที่ว่ามาใหม่ดูครับ
    แลั้วลองใช้ winrar หรือ 7zip ตัวล่าสุดลองแตกไฟล์ดูครับ
    ไฟล์แครกก็ลองโหลดใหม่ดูหลายๆครัง เพราะระหว่างโหลด หากเน็ตตัดหรือหยุดโหลดไปก็มีสิทธิ์ที่จะเกิดไฟล์เสียได้
    ลองโหลดดูครับ ส่วน Patch_V_03.1 ลองโหลดของเว็บอื่นดูนะครับ
    ได้ไม่ได้ยังไงมาบอกด้วยก็ดีครับ
    เล่นได้แล้วครับ เป็น ที่ 7zip ครับผมเอา rar เปิดทั้งคู่ตอนแรกเลยไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ทำไมผมยังไม่ได้อ่าครับ ลบลงใหม่ก็แล้ว ใช้7zipคลายไฟล์อย่างเดียวก็แล้ว เด้งโลโก้ เหมือนเดิม ถอดใจละ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oatsubaru อ่านกระทู้
    ทำไมผมยังไม่ได้อ่าครับ ลบลงใหม่ก็แล้ว ใช้7zipคลายไฟล์อย่างเดียวก็แล้ว เด้งโลโก้ เหมือนเดิม ถอดใจละ
    ลองทำตามความเห็นข้างบนหมดทุกวิธีหรือยังครับ แล้ววินโดว์นท่านเป็นตัวโมดิฟายหรือเปล่า แล้วลงวินโดว์นไปนานเท่าไหร่แล้ว
    ตอนแตกไฟล์เกมส์ไฟล์แครก ปิดโปรแกรมแอนตี้ไวรัสหรือยัง ใช้วินโดวน์ตัวไหน เจ็ด แปด แปดจุดหนึ่ง หรือเปล่า แล้วตอนเข้าเกมส์ คลิกขวา เลือกไปที่รันแออดมินหรือยัง
    ไดวน์เวอร์การ์ดจออัพเดทหรือยัง mvc c++ ลงครบไหม ส่วนแครกอย่างที่ท่านข้างบนทำกันเช่นมีเวอร์ชั่น A B C หรืออะไรแบบนี้ลองครบหรือยังครับ