ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 69

ซื้อจอย PC มาใช้เสร็จแล้วเวลาจะถอดออก สามารถถอดออกได้เลยรึเปล่าครับ

ตามหัวข้อเลยครับ
    จาก joystickthai ครับ
    มีจอย xbox360,ZD-N,ZD-V ครับ
    คือเล่นเสร็จแล้วจะถอดเก็บไว้ สามารถถอดออกได้เลยใช่ป่ะครับ(กลัวมันพัง555)
    I'm busy,It's call me back.

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ก็ถามมาได้เนอะ...

Shy Man
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อยากรู้เหมือนกันครับ ผมหา eject ไม่เจอ
    i7 4770K Corsair h100i ASROCK Z97 Extreme4 Corsair Vengeance Pro Blue 16GB Palit GTX 1060 SJS 850W Seasonic M12II

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    น่าจะถอดได้เลยนะ เพราะมันไม่ได้อ่านข้อมูลแบบฮาร์ดดิสก์(มั่วเอาทั้งนั้น 55)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    อุปกรณ์ :Xbox 360 แบบมีสายของผม
    ลักษณะ: สีดำ
    การใช้งาน :เสียบเข้ากับ PC >เล่นเกม >เลิกเล่น ดึงสายออก >โยนลงบนที่นอน > เสียบเข้ากับ PC >เล่นเกม >เลิกเล่น ดึงสายออก >โยนลงบนที่นอน > เสียบเข้ากับ PC >เล่นเกม >เลิกเล่น ดึงสายออก >โยนลงบนที่นอน > เสียบเข้ากับ PC >เล่นเกม >เลิกเล่น ดึงสายออก >โยนลงบนที่นอน > เสียบเข้ากับ PC >เล่นเกม >เลิกเล่น ดึงสายออก >โยนลงบนที่นอน > เสียบเข้ากับ PC >เล่นเกม >เลิกเล่น ดึงสายออก >โยนลงบนที่นอน >................

ปัจจุบัน ปุ่มกดเน่าหมดแล้วรอซื้อจอยใหม่ขี้เกียจซ่อม ครับ อิอิ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    งั้นสงสัยจอย xbox one ของผมก็คงพังแล้วล่ะ - -* เสียบเข้าเสียบออก เปิดWirelessมั่งเสียบสายมั่ง พังแน่เชื่อดิ!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    ก็ถามมาได้เนอะ...
    โทษที แค่อยากรู้น่ะครับ ถามแค่ให้แน่ใจ555
    I'm busy,It's call me back.