ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

ไหนๆๆ ใครดู เอเวเจอร์ 2 แล้วมาคุยๆๆๆๆ(อาจจะมีเนื้อหาที่สปอยขั้นรุนแรง)

สำหรับผมไม่มีไรมากบอกคำเดียวมันส์ โฮกกกกกกก แต่คนที่วิ่งเร็วๆไม่น่าตายเลยยยย T^T
    joker123

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    QS อาจไม่ตายแน่ๆ เห็นเก็บร่างเขาไว้ อาจมีชุบขึ้นมา ในคอมมิค Scarlet นี่ชุบเป็นว่าเล่น ไม่ก็โดนส่งไปโครงการ T.A.H.I.T.I

แต่ฉากฮัลค์อยู่บนเจ็ทนั้น Planet Hulk เกิดขึ้นแน่ๆ

เรื่องนี้สนุกมากจริงแหละ อยากไปดูอีกรอบ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ScorpionzZ : 2nd May 2015 เมื่อ 04:21
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    มันตกไปแล้วนิเครื่องที่ฮัคนั่ง มันแค่อยากหนีไปเฉยๆ

ส่วนตัวแล้วเฉยๆ ค่อนไปทางผิดหวัง หากดูเอามันส์ก้นับว่ามันส์ แต่มันส์ไม่ถึง

ฉากบู๊ที่ดีที่สุดคือ ฮัค ปะทะกับ ฮัคบัสเตอร์ ดูไว้เป็นตัวเชื่อมมากกว่า สู้ภาคแรกไม่ได้

แต่จะไปดูอีกรอบ ไปดู....... เต็ม 10 ให้ 6.2 ถึงไม่ดีแต่บันเทิงครบครัน

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    ไม่รู้นะ ส่วนตัวคิดว่าหนังมันรวบรัดไปนิดนึง (เห็นว่าโดนหั่นออกไปเกือบๆชั่วโมง)
    การดำเนินเรื่องๆหลายๆอย่างมันเลยดูเร็วมาก จนเหมือนว่าเก็บรายละเอียดกันไม่ค่อยทันสักเท่าไหร่
    แต่โดยรวมก็ถือว่าโอเคครับ จัดว่าสนุก แฟนบอยมาเวลอย่างผมอวยเต็มที่

ปล.หวังว่าวงการหนังในอนาคตคงไม่มีให้โหลด DLC มาใส่เพิ่มนะ