ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594

Valve มอบสิทธิ์ในการแบนผู้เล่นบน Steam ให้กับเหล่านักพัฒนาเกม

_.:Valve มอบสิทธิ์ในการแบนผู้เล่นบน Steamให้กับเหล่านักพัฒนาเกม:._

ตามหัวข้อข่าว Valve ได้มอบสิทธิ์ในการแบนผู้เล่นบน Steam ให้กับเหล่านักพัฒนาเกม โดยมีเนื้อหาใจความดังนี้

“การเล่นเกมมันควรสนุก” Valve กล่าว “เพื่อให้แน่ใจว่าประสบการณ์การเล่น online multiplayer นั้นยอดเยี่ยมที่สุด, Valve ได้อนุญาตให้เหล่านักพัฒนาใช้เครื่องมือบนระบบของพวกเขาเพื่อตรวจจับและแบนผู้เล่นไหนก็ตามที่มีลักษณะก่อกวน เช่น การใช้โปรแกรมโกง”

“นักพัฒนาเกมจะแจ้งให้ Valve ทราบเมื่อมีผู้เล่นก่อกวนถูกค้นพบในเกมของพวกเขาและ Valve จะแบนเกมนั้นในแอคเคาท์ของผู้เล่นคนนั้น. นักพัฒนาเกมสามารถตัดสินใจในการแจ้งแบนได้เพียงผู้เดียว โดย Valve จะดำเนินการแบนตามที่นักพัฒนาเกมคนนั้นสั่งมา”

ทั้งหมดนี้หมายความว่าเหล่าคนโกงนอกจากจะต้องระวัง Steam VAC หรือ Overwatch แล้ว ทั้งนี้ก็ต้องระวังเหล่านักพัฒนาเกมที่คอยสอดส่องเกมของพวกเขาอีกด้วยเช่นกัน เพราะการที่มีแต่คนขี้โกงเต็มไปหมดคงไม่มีใครอยากมาเล่นเกมเหล่านั้นหรอก จริงไหม?

ขอขอบคุณข้อมูลจาก

... " JOKERGAMETH " ...

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    เล่นแบบผู้เล่นเดี่ยว CO-OP หรือมัลติ
    แต่ถ้าเล่นแบบใช้เทรนเนอร์
    =โดนแบน 555555+

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    งานนี้ Steam จัดเต็มแล้วนะ!! กว่าจะคิดได้เนาะ!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    น่าจะมีของรางวัลให้ด้วยนะ อะไรก็ได้ ผมเข้าไปช่วยตรวจเจอแต่wallhacker ในCS GOนะ ตรวจครั้งละประมาณ10นาทีมันจะให้เราดูการเล่นของคนๆนั้น นานเอาเรื่อง แต่ไม่เป็นไรถือว่าช่วยจับคนโกง
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    GTA5 ใช้โปรอย่างว่อน คือใช้เล่นเองไปเหอะ อย่ามาเกรียนกับคน เซ็งมาก บอกเลย
    Intel(R) Core i7-4790 Gigabyte H97-Gaming 3 GTX970 'GigaByte' RAM Corsair Vengeance 8GB

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    แล้วกับออฟไลน์ล่ะ บางทีก็อยากโกงบ้างอะไรบ้าง

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    บอกตรงๆ ผมรำคาญ พวก ที่ Invite มาแล้วเป็นพวก ส่ง link ไวรัส / hack มานี่ ผม Block ไปเกือบ 15 ตัว ละ
    คือเดี๋ยวนี้ต้องระวัง วิธีดูง่ายๆ มัน Add มา แล้วจะใช้รูปโปรไฟล์ เกรียนๆ เลเวล 0 ไม่มีอะไรมาก่อน เจอแบบนั้น Block ไปก่อนเลย
    แต่ถ้า Add มาหาผม ผม Report และ Block มันไปเลยแหละ

แต่ก็ยังไม่วายเจอพวก Hack อีก ล่าสุดนี้เอง ผมโดน login จากเครื่องอื่น ทั้งๆ ที่ไม่เคยไป login ที่ไหนเลย ต้องเปลี่ยนรหัสอีกแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 2nd May 2015 เมื่อ 17:56

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    เซงเหมือนกัน เล่น DARK SOULS 2 SOTFS เจอแต่พวก hack โครตเบื่อ จะ pvp ทั้งที
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    dying light เลยครับ be the zombie ผมจะวิ่งเข้าไปตี สาดกระสุนมาอย่างกับ mini gun
    CPU: I7 4930k 3.4 GH, RAM: G.SKILL 8x2 GB, VGA: GIGABYTE GTX TITAN BLACK, HDD: WD BLACK 1 TB, PSU: CORSAIR AX860 80 PLATINUM, CASE: COOLER MASTER 690 III

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ดีเลยPAYDAY2กับCSGO Hackเยอะโคตรๆ จะเล่นเกมส์แบบสนุกๆไม่ได้เลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เยียมเลยยยยย รอคอย โกงเยอะเวอร์
    ปั้มไลค์ที่ KrapPom-Like.Com ปั้มฟรี !!!! ด่วนๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ถ้าเป็นอย่างนี้ใน payday 2 ก็ล่อยหรอ เเล้ว