ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

Wink คอเกมส์ห้ามพลาดอย่าลืมเพิ่มกำลังขับให้การ์ดจอของท่าน EVGA Precision X 16 Overclock การ์ดจอ [Mediafire]

GPU, ปรับแต่งหน่วยความจำและการควบคุมแรงดันไฟฟ้า
    การควบคุมพลังงาน
    นาฬิกาพิกเซลโอเวอร์คล๊อก – OC อัตราการรีเฟรชของคุณ!
    ผู้ชนะรุ่นไอน้ำ
    กรอบอัตราควบคุม
    การควบคุมพัดลมที่กำหนดเอง/ออโต้
    ระบบโปรไฟล์ ช่วยให้มีปุ่มลัดถึง 10 รูปแบบ
    ตรวจสอบที่มีประสิทธิภาพรวมทั้ง OSD ในเกมกับ 64 และการสนับสนุน 32bit
    ในปุ่มลัดหน้าจอเกมที่สนับสนุน BMP และรูปแบบ JPG
    การสนับสนุนสำหรับระบบการตรวจสอบ

มีอะไรใหม่ใน: เวอร์ชัน 5.3.3 อัพเดทวันที่ 2015/04/10

Add OSD support in World of Tanks
    Add OSD support in Diablo 3
    Improve OSD support in Battlefield 4
    Fix OSD disappearing if set resolution or full screen in game
    Fix server profile setting not saving after system reboot

> Mediafire <
    Pass:teelek12
    CR.Fanload
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teelek12 : 24th May 2015 เมื่อ 23:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6,059
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ฟีเจอร์สวยงามน่าใช้มากครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอให้สนุกกับการ OC นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยินดีครับขอภาพยืนยันได้ไหมครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anntee อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ครับขอให้สนุกกับการ OC มีภาพยืนยันการใช้ไหมครับ ไว้ให้พวกท่านมาโหลดจะได้รู้ว่าใช้ได้จริง ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mantime อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    รบกวนถามว่าใช้แล้วการ์ดจอจะทำงานหนักขึ้นหรือทำให้พังเร็วขึ้นไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เป็นในส่วนนี้ผมขอตอบว่า ก็ส่วนทั้งข้อดีข้อเสียนะครับ ถ้าเกิดเคสเราไม่โปร่งหรือว่าอากาศเข้าไม่ถึงไม่ได้อยู่ในห้องแอร์เราก็ควรมี ระบบ ถ่ายเถอากาศให้กับเคสนะครับ เพราะการ์ดจอก็เป็นส่วนที่บอบบางแต่ ถ้าคุณมี ระบบน้ำหรือเอาพัดลมจอมันเปิดแอร์ ก็ไม่พังแน่นอนครับ ก้แล้วแต่คนเลือกอะครับ บางคนเขาต้องการกราฟฟิกเกมส์โหดๆเขาก็ทำครับ แต่ถ้าสำหรับ เล่นเน็ตดูหนังฟังเพลง ก็ไม่แนะนำให้ปรับครับ เพราะการ์ดจอจะทำงานหนักขึ้นและจะเปลืองไฟด้วยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chunkun อ่านกระทู้
    รบกวนถามว่าใช้แล้วการ์ดจอจะทำงานหนักขึ้นหรือทำให้พังเร็วขึ้นไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีMSIตัวใหม่มาครับ สนไปที่ลิ้งนี้โหลด http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=252361

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1
    Amd Redeon Hd 7670m ไม่ Support อ่าาาา
    Osu Taiko

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ osutaiko อ่านกระทู้
    Amd Redeon Hd 7670m ไม่ Support อ่าาาา
    ลองเป็นตัวนี้ครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=252361

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครโหลดไปแล้วได้โปรดมายืนยันด้วยนะครับ ว่าใช้้ได้จริงๆ ท่านอื่นจะได้กล้าโหลดนะครับ T.T

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549
    เคยลองแล้วครับผมโปรเเกรมนี้จะรองรับเฉพาะการ์ดเขียวเท่านั้น การ์ดเเดงลองไปใช้ MSI Afterburner ดูครับ
    //EVGA Precision มีปัญหากับโปรเเกรม MPC-HC ผมเลยใช้ MSI AB เเทนซะเลย
    //โปรแกรมฟรีไม่ใช่หรอท่าน ทำไมเอามาครอบลิงค์เเบบนี้.... http://www.evga.com/precision/

กล่าวขอบคุณ
    0
    MSI มีอีกลิ้งนึงครับ แต่ขอโทษนะครับผมไม่ได้ไปเอาจากเว็บนั้นผมไปเอามาจาก FANLOAD ครับผม ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    กดขอบคุณกันด้วยนะครับ ขอบคุณจ้า

กล่าวขอบคุณ
    0
    โปรแกรมดีๆอย่างงี้ต้องดัน