ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 94

Smile โปรแกรม โกงเกมส์ GTA 5 Native Trainer Mod โกงเกมส์ GTA 5 -[One2Up] - [MediaFire] แถมสูตร GTA V

Native Trainer คือ Mod โกงเกมส์ สำหรับเกมส์ GTA 5 มันสามารถทำได้หลากหลายไม่ว่าจะเป็น ทำให้ตัวละครไม่ตาย กระโดดสูง เปลี่ยนสภาพอากาศ และอื่นๆอีกมากมายดูที่คุณสมบัติ

1.เลือกสกิน (รวมถึงสัตว์ใด ๆ )
    2.ส่งผ่านทางไกลไปยังสถานที่ใด ๆ (ต้องติดตั้ง token)
    3.การอยู่ยงคงกระพัน
    4.การฟื้นตัวของผู้เล่น
    5.เพิ่มเงิน 1.000.000$
    6.ควบคุมระดับการติดตาม
    7.ไม่ติดดาว
    8.ความสามารถพิเศษที่ไม่ จำกัด
    9.เงียบสงบ
    10.วายน้ำเร็ว
    11.กระโดดสูง
    12.การเร่งความเร็วสำหรับยานพาหนะ
    13.เรียกรถ
    14.การฟื้นฟูของรถ
    15.เกราะสำหรับยานพาหนะ
    16.อาวุธทั้งหมด
    17.จรวดบนยานพาหนะ
    18.ไม่ต้องโหลดกระสุน
    19.กระสุนไฟ
    20.กระสุนระเบิด
    21.ยิงระเบิด
    22.สลับรถไฟสุ่ม / เรือ / อื่นๆ
    23.ชั่วโมงข้างหน้าหรือถอยหลัง
    24.โลกถูกหยุดชั่วคราว
    25.เกมการประสานเวลากับเวลาจริง
    26.การจัดการของลม
    27.เลือกสภาพอากาศ
    28.เปลี่ยนเพลงในวิทยุ
    29.ซ่อน mini-map

วีดีโอตัวอย่าง

วิธีใช้

F4 [เปิด/ปิด เมนูสำหรับโกงเกม GTA 5]
    Num 2, Num 8, Num 4 และ Num 6 [เลื่อนเมนู]
    Num 5 [เลือกสิ่งนั้นๆ]
    Num 0 หรือ BackSpace [ปิดเมนู หรือ ย้อนกลับ]
    Num 9/Num 3 [แร่งความเร็ว/หยุดทันที]
    Num + [ยิงจรวดจากรถ]

วิธีลง

1.แตกไฟล์แล้วคัดลอกไฟล์ในโฟล์เดอร์ Bin
    2.ไปวางที่ตัวเกมส์หรือหน้าที่มี ไฟล์ GTA5.EXE อยู่
    3.เสร็จสิ้นการติดตั้ง!!

ดาวน์โหลดกดด้านล่างเลย

สูตร GTA V แถมๆๆๆครับ

กดตรงนนี้เลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ลงแล้วกด f4 ไม่เห็นขึ้นอะไรเลย ต้องกดตัวใหน อีกป่าว หน้าจะมีคลิปตอนลงด้วยน่ะ....

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมทําตาม ไม่เห็นทําได้เลย ผมเล่นไม่ต่อเน็ตน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yok998 อ่านกระทู้
    ผมทําตาม ไม่เห็นทําได้เลย ผมเล่นไม่ต่อเน็ตน่ะ
    ก๊อบปี้ลงตัวเกมก่อนน่ะ.. ตัวสูตรเกม ห้ามใส่โฟเดอร์ใดๆ
    GTX1080ti

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    แล้วไม่โดนแบนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ท่าเกมส์แท้แนะนำอย่างใช้เลยครับ โอกาสโดนแบนเยอะ !

กล่าวขอบคุณ
    0
    เปิด/ปิด เมนูสำหรับโกงเกม GTA 5 เปิดตัวใหนกัน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เก้มแท้ เล่น single player ผมว่าไม่น่าจะโดน นะ

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spider.Tv อ่านกระทู้
    ท่าเกมส์แท้แนะนำอย่างใช้เลยครับ โอกาสโดนแบนเยอะ !
    มั่วแล้วครับ โอกาศโดนแบนไม่มีเลยครับ เพราะตัวนี้เป็นเหมือนม็อด โดยเมื่เข้าสู้โหมดออนไลนเทรนเนอจะปิดอัตโนมัติครับ
    ในโหมดซิงเกิ้ลสามารถใช้เทรนเนอร์ได้อย่างอิสระเลยครับ ไม่โดนแบน ขนาเตัวรอกสตาร์เองยังสร้างสูตรโกงเกมมาให้ผู้เล่นใช้งานเองเลยครับ

รายระเอียดเจ้า Native trainer (Script Hook V + Native Trainer v1.0.350.2 **download link) มีอัพเดททุกๆครั้งที่ GTA V มีอัพเดท
    https://www.gta5-mods.com/tools/script-hook-v
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย planxthanee : 6th May 2015 เมื่อ 01:52

กล่าวขอบคุณ
    5
    อย่าเสี่ยงเลยนะครับแหะๆ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ planxthanee อ่านกระทู้
    มั่วแล้วครับ โอกาศโดนแบนไม่มีเลยครับ เพราะตัวนี้เป็นเหมือนม็อด โดยเมื่เข้าสู้โหมดออนไลนเทรนเนอจะปิดอัตโนมัติครับ
    ในโหมดซิงเกิ้ลสามารถใช้เทรนเนอร์ได้อย่างอิสระเลยครับ ไม่โดนแบน ขนาเตัวรอกสตาร์เองยังสร้างสูตรโกงเกมมาให้ผู้เล่นใช้งานเองเลยครับ

รายระเอียดเจ้า Native trainer (Script Hook V + Native Trainer v1.0.350.2 **download link) มีอัพเดททุกๆครั้งที่ GTA V มีอัพเดท
    https://www.gta5-mods.com/tools/script-hook-v
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ [ผมไม่ทราบอะไรเกี่ยวกับเทรนเนอร์เลยงับ แหะๆ ] ขอบคุณมากๆเลยครับ

124/33 Nonthaburi Maneeyamasterpice
    กล่าวขอบคุณ
    678
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    แหล่มๆดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    808
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมเล่นในโน๊ตบุคอ่ะ กด Num ไม่ได้อ่่ะครับมีวิธีแก้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    มีคนลองในของแท้ยังครับว่าถ้าใช้ในโหมดsingleแล้วจะโดนแบนไหม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

can use thx u very much ^^

can useeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อย่านะ ๆ ถึงกะลงWindows ใหม่กันเลยทีเดียว เดี่ยวจะหาว่าไม่เตือน!!!

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomkakboom อ่านกระทู้
    มีคนลองในของแท้ยังครับว่าถ้าใช้ในโหมดsingleแล้วจะโดนแบนไหม
    ผมใช้เกมแท้+สอนลงmod+เทรนเนอร์ ไม่โดนหรอกครับในออฟไลน์ นี่ช่องผมเพียบ
    https://www.youtube.com/channel/UC24...55uK7pSZZnDheQ

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    คนที่ใช้ของแท้ แล้วกลัวโดนแบนรับรองไม่โดนแน่นอนครับ เพราะ mod นี้จะถูกปิดทันทีหลังจากเข้าสู่โหมดออนไลน์

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VirusCoMz อ่านกระทู้
    คนที่ใช้ของแท้ แล้วกลัวโดนแบนรับรองไม่โดนแน่นอนครับ เพราะ mod นี้จะถูกปิดทันทีหลังจากเข้าสู่โหมดออนไลน์
    เย้มีคนมาตอบแล้วอิอิ ขอบคุณมากๆเลยน่ะครับ