ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 52

Red face อยากได้เกมแนว Samurai ครับบ

Samurai หรือ Ninja ก็ได้ครับ
    ไม่เอาแบบ Warrior Orochi หรือแบบ Dynasty Warrior นะครับ
    พอจะมีมั้ยครับบ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    total war shogun 2 ได้ไหมครับ
    ตระกูลtotal war

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OhyeahH อ่านกระทู้
    total war shogun 2 ได้ไหมครับ
    ตระกูลtotal war
    มีลิ้งมั้ยอ่าครับบ แบบไม่ใช้ steam พอจะมีมั้ยครับบ หรือว่ามีแต่ใน steam อ่าา

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ลิ๊งโหลดลองหาดูในบอร์ดนี่่น่าจะเจออยู่นะครับ(เคยโหลดตอนเล่นเถื่อน) ส่วนตัวผมซื้อในสตีมมาทั้งภาค2 กับ fall of samurai ตอนช่วงลดราคาอ่ะครับ
    รวมๆกันราคาไม่ถึง400 บาทเอง ถ้าอยากจัดแท้ก็รอตอนราคาลดก็ได้ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    battle realms 2
    AMD Phenom(tm) II X2 560 Processor Ram 4GB HDD 1.75TB VGA HIS HD 5670 IceQ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OhyeahH อ่านกระทู้
    ลิ๊งโหลดลองหาดูในบอร์ดนี่่น่าจะเจออยู่นะครับ(เคยโหลดตอนเล่นเถื่อน) ส่วนตัวผมซื้อในสตีมมาทั้งภาค2 กับ fall of samurai ตอนช่วงลดราคาอ่ะครับ
    รวมๆกันราคาไม่ถึง400 บาทเอง ถ้าอยากจัดแท้ก็รอตอนราคาลดก็ได้ครับ
    โอเคค้าบบ ขอบคุณค้าบบบ

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaio256k อ่านกระทู้
    battle realms 2
    ขอบคุณค้าบ

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bighipyoza อ่านกระทู้
    ขอบคุณค้าบบ มีลิ้งมั้ยอ่าา
    บอร์ดนี้เค้าให้ขอลิ้งได้มั้ยอ่าา ผมอ่านกฏมาจำได้มั่งไม่ได้มั่งง 5555

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Total war Shogun 2 เราเป็น "ไดเมียว" เจ้าตระกูลใหญ่ในช่วงสงครามเซงโกคุของญี่ปุ่นโบราณเพื่อครอบครองประเทศ บัญชาการซามูไรในสนามรบ คนน้อยใช้กลยุทธ์ดี ๆ ชนะคนมาก และบริหารการเมืองปากท้องของชาวบ้าน ไม่ค่อยเน้นบู๊ เน้นใช้สมอง
    Yaiba Ninja Gaiden ออกแนวนินจาชั่วผู้ฟื้นจากความตายมาล้างแค้น แนวนินจาฟันแหลก ฟันซอมบี้ ออกแนว Devil May Cry
    Ninja Blade นินจาศิษฐ์เอกสำนัก นี่ก็ออกแนว ๆ บู๊แหลกฟันซอมบี้ แนว Devil May Cry เหมือนกัน
    Samurai Warrior อันนี้แนว Dynasty Warrior ขุนศึกซามูไรในสนามรบ มีให้เล่นเป็นทั้งซามูไร ไดเมียว หรือขุนนางคนดัง ๆ ในสงครามเซงโกคุ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    เกมคอม หรือ console ถ้า console แนะนำ Yakuza: Ishin ของ ps4

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mostwall : 5th May 2015 เมื่อ 21:37

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SilverHand อ่านกระทู้
    Total war Shogun 2 เราเป็น "ไดเมียว" เจ้าตระกูลใหญ่ในช่วงสงครามเซงโกคุของญี่ปุ่นโบราณเพื่อครอบครองประเทศ บัญชาการซามูไรในสนามรบ คนน้อยใช้กลยุทธ์ดี ๆ ชนะคนมาก และบริหารการเมืองปากท้องของชาวบ้าน ไม่ค่อยเน้นบู๊ เน้นใช้สมอง
    Yaiba Ninja Gaiden ออกแนวนินจาชั่วผู้ฟื้นจากความตายมาล้างแค้น แนวนินจาฟันแหลก ฟันซอมบี้ ออกแนว Devil May Cry
    Ninja Blade นินจาศิษฐ์เอกสำนัก นี่ก็ออกแนว ๆ บู๊แหลกฟันซอมบี้ แนว Devil May Cry เหมือนกัน
    Samurai Warrior อันนี้แนว Dynasty Warrior ขุนศึกซามูไรในสนามรบ มีให้เล่นเป็นทั้งซามูไร ไดเมียว หรือขุนนางคนดัง ๆ ในสงครามเซงโกคุ
    ขอบคุณครับบ
    ส่วนตัวชอบบ total war แต่หาตัวที่ไม่มี steam ไม่ได้ซะที ถ้ามีก็ขอหน่อยน้ะครับบ

กล่าวขอบคุณ
    39

Smile

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mostwall อ่านกระทู้
    เกมคอม หรือ console ถ้า console แนะนำ Yakuza: Ishin ของ ps4

ขอเป็น PC ละกันครับบ yukuza ถ้ามีใน PC นี่ก็น่าจัดอย่างมากครับบ