ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Star Wars: Battlefront จะมี 12 แผนที่ในวันปล่อยเกม BY NG newsgamer ■

Star Wars : Battlefront จะมี 12 แผนที่ในวันปล่อยเกม

DICE ได้ประกาศว่า Star Wars: Battlefront เกมเดินหน้ายิงที่อ้างอิงจากภาพยนตร์ Star Wars
    ทั้ง 3 ภาคนั้น
    จะมีแผนที่ในโหมดมัลติเพลเยอร์ 12 แผนที่ในวันปล่อยเกม
    ที่จะมีขึ้นในเดือนพฤศจิกายนนี้ ซึ่งแปลว่าหลังจาก
    นั้นจะมีการเพิ่มแผนที่ใหม่ๆเข้าไปแน่นอน

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

จากประกาศจำนวนแผนที่ของ DICE ในครั้งนี้แสดงให้เห็นว่านั่นยังไม่รวมแผนที่ที่จะมีในโหมด “Mission”
    หรือโหมด co-op สองคนที่แยกออกมาต่างหากจากโหมดมัลติเพลเยอร์

ส่วนรายชื่อแผนที่ทั้งหมดในเกมยังไม่มีการประกาศออกมา แต่ทาง DICE ได้แง้มชื่อออกมาถึง 3 ฉาก
    ได้แก่ Endor, Hoth และ Sullust(ภาพด้านบน) ที่เป็นสถานที่ใหม่ที่อ้างอิงจากนิยาย Star Wars
    ที่ยังไม่การสำรวจอย่างเต็มที่ ซึ่งบางแผน
    ที่จะรองรับผู้เล่นสูงสุด 40 คน
    และบางแผนที่ยังถูกออกแบบมาสำหรับการต่อสู้ระยะประชิดอีกด้วย

นอกจากนี้ทีมงานจาก DICE ยังได้มีโอกาสไปเก็บภาพเขตภูเขาไฟจากประเทศไอซ์แลนด์เพื่อมาใช้กับแผนที่ Sullust ที่ลักษณะภูมิประเทศคล้ายๆกัน
    ให้ออกมาสมจริง

Star Wars: Battlefront มีกำหนดวางจำหน่าย 17 พฤศจิกายนนี้บน Xbox One, PlayStation 4
    และ PC
    และสำหรับใครที่สั่งซื้อล่วงหน้าจะมีสิทธิ์เข้าเล่น DLC The Battle of Jakku ก่อนหน้าใครในวันที่ 1 ธันวาคม
    ก่อนจะปล่อยให้เล่นกันทุกคนในวันที่ 8 ธันวาคม

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : 4GAMERTH
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG NEWSGAMER
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 6th May 2015 เมื่อ 01:31

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ช่วงนี้ Joke ข่าวเงียบๆ อิอิ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    แค่ขับเครื่องบินใน BF ผมก็ห่วยละ อันนี้ลอยได้อืกโอ้จะห่วยขนาดไหน

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ช่วงนี้ Joke ข่าวเงียบๆ อิอิ
    สงสัยหนีไปเล่น GTA V หมดมั้งครับ 5555
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    NG newsgamer ขอให้ขยันทำข่าวนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ปล.ช่วงนี้หา่ยไป GTA หมด 5555
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    ช่วงนี้ข่าวเงียบเว็บนี้เงียบหายจริงๆแหละ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ถ้าเว็บเงียบก็ทำลงเองเลยครับ 5555 เป็นเว็บเดียวที่ปล่อยให้สมาชิกในเว็บเป็นคนหาข่าวมาลงเอง

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    battlefield เวอร์ชั่น Star wars

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ตั้งแต่เล่น BF3 มา ผมไม่เคยขับเฮลิคอปเตอร์หรือเครื่องบินเจ็ตเลยครับ ขับยากมาก

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549
    และอีก 12 เเผนที่ใน DLC...

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ผมว่าขับ ง่ายนะ แต่การจะขับให้ DF กับเทพๆนั้นยาก ขับมั่วไม่ได้ ต้องมีสกิล มีท่าบิน นิ้วนิ่ง บลาๆๆ แถมแลคไม่ได้เลย