ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

ผมไม่อยากเป็นคนเดียวที่รู้วิธีการแก้ไขปัญหา...แล้วไม่ยอมบอกใคร

เรื่องวิธีการแก้ไขปัญหาไฟฟ้าดับในช่วงฝนตกของ อ.กุมภวาปี

ด้วยเจ้าตัวขวาที่เห็นในรูปนี้

ชี้เป้า เดินสายตามแนวลูกศร เริ่มจากจุดกากบาท

จุดที่สายเลี้ยวเข้าอำเภอ

ตามแนวสีเขียว(เนื่อจากถ้าต่อตรงจะผ่านชุมชนแออัดและย่านการค้าซึ่งลงเสายาก เลยต้องอ้อมไปทางเขตชุมชนบางเบาซึ่งง่ายกับการลงเสา)

แนวสายเริ่มจากสถานีไฟฟ้ากุมภวาปีไปสิ้นสุดที่สถานีไฟฟ้าศรีธาตุ ระยะทางรวมประมาณ 35 กม.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eucliwood Hellscythe : 7th May 2015 เมื่อ 10:12

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ขอ steam wallet 50 บาท สิครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ตอนนี้ผมไม่อยากให้ประเทศชาติพัฒนาเลยครับผมอยากให้เรากลับไปล้าหลัง ทุบเสาไฟฟ้าทิ้งให้หมด แล้วเรามาปลูกป่ากันแทนดีกว่า
    ไม่ต้องมีอนิเมะ ไม่ต้องมีรถ มีแต่ป่าไม้ธรรมชาติล้วนๆ

ร้อนอิ๊บหายเลย
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    สมงสมองอ่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อ้ออออออหรออออออออออออออ
    บ้านไฟดับคนเดียวหรออออออออออ
    ใครๆเขาก็ดับกันทั้งนั้นอะ เป็นแบบนี้มาตั้งนานละ จะเดือดร้อนไรนักหนา
    เห็นแต่ละโพสของคุณนี่ เห้อออ ไร้สาระ
    ไม่ต้องมาด่าผมว่าไร้สาระละจะมาตอบทำไม ก็ทีจขกทโพสได้ ผมก็ตอบได้ บอกตรงๆนะจขกท "รำคาญ"

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ก็ยังดี ดีกว่าพวกนักการเมืองหัวขวดที่ไม่ค่อยจะทำห่าเหวไรเลย
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    อ.กุมภวาปี จขกท.อยู่ที่หรอครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    จ๊ะ...จขกท.

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    พระเจ้า... เรารักพระเจ้า
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    เห็นทำแต่อ. เดียว ทำทุกจังหวัด ทั่วประเทศสิครับ เผื่อมีคนสนใจมากขึ้น