ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

เวเดอร์ถึงกับร้อง!!! EA ตั้งเป้าขาย Star Wars: Battlefront ให้ได้ 10 ล้านชุด

เวเดอร์ถึงกับร้อง!!! EA ตั้งเป้าขาย Star Wars: Battlefront ให้ได้ 10 ล้านชุด

ดูเหมือนว่าความคาดหวังของเกมยิงภาคใหม่จากจักรวาล Star Wars จะสูงจนน่าตกใจไม่น้อยเลยครับ เพราะระหว่างการประชุมผู้ถือหุ้นของ EA นั้น คุณ Blake Jorgensen หัวหน้าฝ่ายการเงิน ได้เผยในที่ประชุมว่าทางบริษัทคาดหวังยอดขายของ Star Wars: Battlefront ไว้ที่ 9 -10 ล้านชุดด้วยกัน

ทั้งนี้ทาง EA ได้พิจารณาจากจำนวนผู้เล่น Battlefront ภาคเก่าซึ่งมีจำนวนราวๆ 9 ล้านคน กับผู้เล่นเกมแนวๆ Battlefield อีกประมาณ 15 ล้านคนทำให้ยอดที่ตั้งเป้าไว้ดูจะไม่ไกลเกินเอื้อมนักครับ

Star Wars: Battlefront มีกำหนดวางจำหน่ายคร่าวๆ ช่วงเดือนพฤศจิกายน บน PS4, XBone และ PC และคาดว่าในงาน E3 ช่วงเดือนมิถุนายนปีนี้ก็น่าจะมีข้อมูลอะไรที่เป็นชิ้นเป็นอันขึ้นครับ

Credit:http://www.online-station.net/news/game/41656

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    where is my General 2..
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ที่ดังกว่าเสียงร้องคือเสียงหลังหักครับ ค่ายนี้ขยันหักหลังเป็นว่าเล่น

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ถ้าเหมือน battle field เหมือนเปลี่ยน ฉากเปลี่ยน วัตถุผมว่า ไม่น่าสนุก เหมือน ย้อมแมว ยังไงยังงั้น

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ยาก . . . 1ล้านก่อนดีมั้ย แล้วค่อยเพิ่ม ****ตั้งเป้าสูงๆมากดดันสตูดิโอและแฟนบอยเลย

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    เกม EA หลังๆไม่มียาแก้ไอ ร้องไห้ฮือๆ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมว่าคงยากนะเพราะภาคก่อนๆ EA ทำเกมซีรี่ย์นี้ออกมาไม่ค่อยดี ดีแต่ Trailer ออกมาอลังการงานสร้างมาก แต่ตัวเกมออกมาไม่ค่อยดีกับราคาโม้
    อย่าไปคาดหวังกับภาคนี้เลยนะ เพราะผลกระทบจากคุณภาพเกมภาคก่อนทำให้ยอดซื้อไม่มากเท่าที่ควร แต่ที่ต้องทำก็คือทำภาคนี้ให้ดีดึงดูดความน่าเชื่อถือของเกมเมอร์กลับมา
    รับรองภาคหน้ายดดีแน่
    [IMG][/IMG]

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: