ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

Killing Floor 2 เตรียมเพิ่มแผนที่ใหม่

Killing Floor 2 เตรียมเพิ่มแผนที่ใหม่

แม้ตัวเกมในช่วง Early Access จะทำออกมาได้ดีพอสมควร แต่ Tripwire ทีมพัฒนาเกม Killing Floor 2 ก็ไม่ได้นิ่งนอนใจ ล่าสุดได้มีการเผยโฉมแรกของการ Update ใหม่ของตัวเกมออกมาแล้ว

โดย Tripwire ได้ออกมาแย้มว่าจะมีการเพิ่ม อาวุธ แผนที่ Perk ตัวละคร และ Boss ใหม่เข้าไปในตัวเกมในเร็วๆนี้และได้ปล่อยภาพแผนที่ใหม่อันแรกของเกมออกมาให้แฟนๆได้ชมกัน กับด่านที่มีชื่อว่า “Manor”

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    คิดเหมือนผมไหมว่าดูเหมือนแผนที่ Resident Evil เลย ดูหลอน ๆ นะ

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    ว้าว ฉากหลอนดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ตั้งแต่ซื้อมาเล่นไปสองตา เกมมีไม่กี่แมพ บอสยากชี้หาย ปืนน้อย perk น้อย
    ในที่สุด..................ก็ update

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 187213 อ่านกระทู้
    ตั้งแต่ซื้อมาเล่นไปสองตา เกมมีไม่กี่แมพ บอสยากชี้หาย ปืนน้อย perk น้อย
    ในที่สุด..................ก็ update
    ใจเย็นๆดิฮะ เขาก็บอกอยู่ว่าอยู่ในช่วงพัฒนา เข้าใจคำว่าช่วงพัฒนามั้ยคือเกมมันยังไม่เสร็จ 100% แต่เขาเปิดให้เราลองเล่นก่อนลองระบบ
    ให้คนเข้าไปเล่น ถ้าเจอบัคอะไรก็แจ้งไปเขาได้แก้ไข เปิดเกมตัวเต็มมาจะได้ไม่มีปัญหา รอเขาเปิดตัวเต็มออกมาก่อนคิดว่ามีอะไรให้เล่นเยอะแน่นอนกว่าภาคแรก
    มี 8 อาชีพ แมพอีกสาระพัดสาระเพ DLC เป็นพวง รอไปเลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 187213 อ่านกระทู้
    บอสไม่ยากนะ แค่รู้สเตป + ทีมเวิค แปปเดียวก็ตายและ

ผมเล่นคนเดียว ในระดับ suicidal ก็ผ่านอยู่นะ แต่ hell on earth ไม่น่าไหว โหดเกิน

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankpisit อ่านกระทู้
    บอสไม่ยากนะ แค่รู้สเตป + ทีมเวิค แปปเดียวก็ตายและ

ผมเล่นคนเดียว ในระดับ suicidal ก็ผ่านอยู่นะ แต่ hell on earth ไม่น่าไหว โหดเกิน
    แปปเดียวจริงๆครับ.............ผมก็ตาย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ของผมเข้าเกมเเล้วมันขึ้น input not supported
    รักเเรกมันเเยกยาก รักมากมันยากเเยก รักเธอเป็นครั้งเเรก ถ้าจะเเยกมันคงยาก

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankpisit อ่านกระทู้

จริงดิ
    ขนาดภาคแรก แค่ระดับ hard ผมก็ไม่รอดละ