ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

เกี่ยวกับข่าวที่ Sony อาจจะทำซับไทยลงบนเกมส์

ผมเห็นข่าวนี้มาได้ 1-2 วันละครับ ผมเลยอยากทราบความคิดเห็นของทุกๆคนบ้าง แต่ดูๆแล้วคงจะทำลงบน PS4 ก่อนแหง่มๆ และก็คงมีแต่เกมส์ในค่าย Sony ที่ทำลง

คลิป ---> https://www.facebook.com/ngin.th/vid...type=2&theater

ข่าว ---> http://game.mthai.com/console-games/64748.html

แสดงความคิดเห็นเต็มที่ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Stardust อ่านกระทู้
    เกมตัวอย่าง2เกมมันก็มีแต่ ps4 นิครับ hell นี่ไม่แน่ใจนะ แต่ bb มีแต่ ps4

ใช่เลยครับ bb มีแต่ ps4 แต่ที่ผมหวังเพราะอยากให้ ค่ายอื่นๆ กลับมาลงทุนที่ประเทศไทยหน่อย(คงอยากอยู่) ประมาณว่าอยากมีโมเม้นแบบ เดินไปซื้อกล่องที่ร้านเกมส์เลยอะไรแบบนี้ (PC) มันรู้จุกฟิน~~~ เวลาได้จับกล่อง 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 10th May 2015 เมื่อ 22:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เกมตัวอย่าง2เกมมันก็มีแต่ ps4 นิครับ hell นี่ไม่แน่ใจนะ แต่ bb มีแต่ ps4

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    สำหรับผมนะ อังกฤษ ก็ดี ไทยก็ได้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    เยี่ยมมากๆ ขอ ลง pc ด้วย สนับสนุน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ก็ดีนะ แต่ภาษาไทยมันค่อนข้างนะจะละเอียดอ่อนอยู่พอดู แปลเป็นไทยน่ะพอได้ไม่ยากเย็น แต่เลือกคำให้สวยนี่ ยากพอดูอยู่นะ
    OPPAI~~MISSILE!!!

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: