ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 194

ถามคนเล่น Freestyle 2 ตำแหน่ง SG หน่อยครับ

คือผมเห็น SG ที่เล่นด้วยกัน เจอมา 2 - 3 คนแระ พอมันรับลูกที่ส่งไปให้ได้ มันก็ไปยืนที่เส้น 3 แต้ม แต่มีตัวประกบ แทนที่จะวิ่งหาช่อง มันกลับไม่ทำ แต่มันดันใช้สกิล (น่าจะสกิล) ยืนที่ตำแหน่งเดิมแต่มันดันโยกตัวเหวี่ยงศอกแล้วสิ่งที่ผมเห็นคือ ตัวประกบมันเซ หรือหลบ ถอยห่างตัว จากนั้น มันก็ยิง 3 แต้มลงห่วยเฉยๆ แถมมันใช้บ่อยด้วยวิธีนี้ ผมนี่เข้าไปหาดูสกิลใน shop เลย แต่มันดันไม่มีท่าที่คล้ายแบบนี้ หรือหาไม่เจอเอง คืออยากถามว่ามันท่าอะไร มีขายที่ไหน ถ้าไม่มีมันเป็นทริก กดยังไง

ขอบคุณครับ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ใช้สกิล dribble หรือปล่าวครับ
    ในช่อง freestyle น่าจะอย่างนั้นนะ

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    ใช้สกิล dribble หรือปล่าวครับ
    ในช่อง freestyle น่าจะอย่างนั้นนะ
    ไม่น่าใช่นะ เพราะมันจับบอล 2 มือเลย แล้วโยกตัวดันให้คนปินกระเด็นหรือถอยออกไป มันใช้ทุกครั้งเลยด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Jab step รึป่าว?

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ njleelayuwat อ่านกระทู้
    ไม่แน่ใจ เดะต้องลองครับ รอเวลถึงก่อน ขอบคุณครับ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ njleelayuwat อ่านกระทู้
    jab step น่าจะใช่แล้วนะครับ
    ว่าแต่ไปถามในกลุ่มน่าจะได้คำตอบเร็วกว่านะครับ