ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549

Post DICE เผยข้อมูลใหม่ของ Star Wars: Battlefront ยืนยันไม่มีระบบ Class และ Squad พร้อมกับเผยยานพาหนะชนิดใหม่

DICE เผยข้อมูลใหม่ของ Star Wars: Battlefront
    ยืนยันไม่มีระบบ Class และ Squad พร้อมกับเผยยานพาหนะชนิดใหม่!!!

...............................
    ...............................

ตั้งแต่เปิดตัวอย่างเป็นทางการ Star Wars: Battlefront เกมน่าเล่นจากผู้พัฒนาฝืมือดี DICE ก็มีการปล่อยข้อมูลออกมาอย่างต่อเนื่อง ล่าสุดได้
    เผยข้อมูลใหม่ที่น่าสนใจออกมาให้ได้ติดตามกันแล้ว โดยตัวเกม Star Wars: Battlefront มีการยืนยันแล้วว่าตัวเกมจะไม่มี Class และ Squad
    ซึ่งผู้เล่นสามารถเลือกใช้งานอาวุธต่างๆได้อย่างอิสระ จากเดิมที่ปกติเราจะเล่น Class ใดก็ตามก็จะเป็นต้องเลือกเล่นสายนั้นจากนั้นทำการเก็บเลเวลเพื่อปลดล็อคอาวุธ
    , อุปกรณ์เสริมต่างๆ รวมไปถึงทักษะที่ช่วยเพิ่มความสามารถให้กับเรา แต่เกมนี้เพียงแค่ผู้เล่นเก็บค่าประสบการณ์ [XP] ถึงตามที่กำหนดก็สามารถปลดล็อคสิ่งของต่างๆได้แล้ว
    นอกจากนี้ยังมีการปรับปรุงระบบคู่หูให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้นอีกด้วย

สิ่งที่ถูกสอบถามเข้ามาเยอะมากที่สุดก็คงจะเป็นเรื่องยานพาหนะในเกม เพราะก่อนหน้านี้ทาง DICE ได้ให้ข้อมูลว่าจะมียานพาหนะชนิดต่างๆให้เราได้เลือกใช้มากมาย
    ล่าสุดได้ประกาศออกมาแล้วว่าจะมียานพาหนะอย่าง Snowspeeders และ Millennium Falcon ซึ่งเป็นยานพาหนะทางอากาศก็จะมีให้เราได้ขับด้วยเช่นกัน
    ส่วนยานพาหนะทางบกก็จะมี AT-STs และ Speeder Bikes สิ่งที่หลายคนกังวนต่อมาก็คือระบบเกมเพลย์ในการขับยานพาหนะทางอากาศ เพราะเดิมทีแล้ว
    ซีรี่ย์ Battlefield ยานพาหนะทางอากาศจะมีการควบคุมที่ยากดังนั้นจึงมีการปรับปรุงระบบเกมเพลย์ในส่วนนี้ให้ง่ายมากยิ่งขึ้น ใครที่เป็นมือถือหัดขับไม่ต้องกลัวที่จะดิ่งลงพื้นแล้วล่ะ

ตัวเกม Star Wars: Battlefront มีกำหนดวางจำหน่ายในวันที่ 17 พฤศจิกายน ทั้งเวอร์ชั่น PC, PlayStation 4 และ Xbox One
    เวอร์ชั่น PC ตอนนี้ระบบ Origin ก็พบว่าตอนนี้ได้มีการประกาศราคาออกมาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ได้แก่ Star Wars: Battlefront - Deluxe Edition
    สนนราคาอยู่ที่ราวๆ 2,140 บาท และ Star Wars: Battlefront - Standard Edition สนนราคาอยู่ที่ราวๆ 1,690 บาท รายละเอียดคลิก

EDIT POST BY ME
    CREDIT BY PLAYULTIMATE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ถ้าภาพจะสวยขาดนี้ก็ซื้อเหอะครับ คอมพังพอดี!

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ไม่รีบกลัวหลังหัก...

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ชอบสตาร์วอร์แต่ไม่ชอบเล่นออนไลน์

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: