ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

เร่เข้ามา Tree of Savior เปิดให้โหวตบน Steam Greenlight

เร่เข้ามา Tree of Savior เปิดให้โหวตบน Steam Greenlight

#update ตอนนี้ทาง IMC ออกมายืนยันผ่าน blog ของเกม Tree of Savior แล้วนะครับว่าเกมที่ลงบน Steam Greenlight เป็นของแท้แน่นอน

—————————————————————————————————

Tree of Savior เกมจาก IMC Games ซึ่งหัวหลักของทีมเคยมีผลงานชื่อดังมาแล้วอย่าง Ragnarok และเกมใหม่นี้ถูกคาดหวังไว้อย่างสูงส่งว่ามันจะออกมายอดเยี่ยมเหมือนกับที่ Ragnarok Online เคยทำไว้ได้ ในขณะที่ก่อนหน้านี้ทาง IMC เคยออกมาคอนเฟิร์มแล้วว่าเกมจะมีเวอร์ชันอังกฤษเปิดให้บริการแบบ International เล่นกันได้ทั่วโลก ตอนนี้เหมือนเป็นสัญญาณที่ดีเพราะเกมได้ไปโผล่บน Steam Greenlight เพื่อเปิดให้โหวตเป็นที่เรียบร้อยครับ

ทั้งนี้ผมยังไม่มั่นใจว่านี่จะเป็นของจริงหรือไม่ แต่คิดว่าไม่น่าจะมีอะไรเว้นเสียแต่ว่าตอนนี้ใน blog ของเกมและหน้า Facebook fanpage ยังไม่มีการประกาศใดๆออกมาว่าเกมได้ลง Steam Greenlight ส่วนรายละเอียดนอกจากการเปิดโหวตแล้วก็มีเพียงข้อมูลพื้นฐานของเกม Tree of Savior ส่วนประเภทข้อมูลกำหนดการเปิดให้บริการแนวนี้ยังไม่มีการพูดถึงบนหน้า Steam Greenlight หากมีความคืบหน้าว่านี่เป็นการเปิดโหวตของทาง IMC จริงๆผมจะกลับมาอัพเดตในเนื้อหาข่าวนี้ให้อีกทีครับ …ทางด้านตัวผมได้กดโหวตเป็นที่เรียบร้อยแล้ว นี่ถ้ากดได้มากกว่าหนึ่งครั้งคงกดแบบรัวๆไปแล้วล่ะ

[Credit]

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549
    ฟลัดกระทู้ข่าวกระจายเลยนะครับ อิอิ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    มันGreenlitผ่านตั้งแต่เมื่อวานแล้วนะครับ (โคตรไว) ก็อปวางอย่างเดียวปะเนี่ย -*-

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    โหวตตั้งแต่วันที่ 12 จนวันที่ 13 เข้าให้ผ่านละ - -*

Shy Man
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมชอบเกมส์แนวนี้จัง น่าเล่นมาก
    i7 4770K Corsair h100i ASROCK Z97 Extreme4 Corsair Vengeance Pro Blue 16GB Palit GTX 1060 SJS 850W Seasonic M12II

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KHUNGOLF อ่านกระทู้
    ฟลัดกระทู้ข่าวกระจายเลยนะครับ อิอิ
    ดีแล้วครับ jokergame ข่าวนิ่งมาเกือบอาทิตย์แล้ว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    นอเล่นเกมส์นี้แหละ ดูอยู่ห่างๆมานานละ กลัวโดน แบน IP จริงๆ ดีน่ะลง สตีมหวังว่าคงไม่ล็อคโซน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    ดีล่ะ ๆ ถ้าเปิด Steam ได้ทุกเกมส์ของเกาหลีจะดีมาก