ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

น้ำตาจะไหล... สตีม วอลเล็ท

ลำบากคนไม่มี บัตรอีกแล้ว

ขึ้นทีใจหายเลยย ไอ่เราก็พึ่งเห็นเมื่อกี่

(ถ้าำบัตรเคดิต ใช้อะไรบ้างครับทำยากไหมต้องเอาพ่อแม่ไปรึป่าว แล้วทำธนาคารไหนดีครับ)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    รอดตัวไปที ผมเลิกเล่น steam มาได้ซักพักล่ะ แต่เห็นว่าสามารถซื้อที่ 7 ได้

ต้องบอกพนักงานยังไงเหรอ "ขอบัตร steam wallet" แบบนี้เปล่าครับ เผื่อเงินเหลือจะได้ซื้อแล้วเติมเขา steam เล่นๆ
    Road to Trophy Hunter

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ไม่ต้องใช้พ่อแม่ครับ
    ของกสิกร เปิดบัญชีออมทรัพย์ + ทำบัตรเดบิต + ทำการเปิดบริการซื้อสินค้าออนไลน์
    ทั้งหมดที่ผมเสียไปคือ เงินฝากบัญชีขั้นต่ำ 500 บาท ค่าบัครเดบิต 500 บาท ค่าบำรุงบัตรทุกปี ไม่แน่ใจว่า 100 หรือ 200 บาท
    เวลาซื้อของในสตีมราคาไหน ราคานั้นเลยครับ ที่หักจากบัญชีเรา
    MoNsTeR KiLL !!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    รอดตัวไปที ผมเลิกเล่น steam มาได้ซักพักล่ะ แต่เห็นว่าสามารถซื้อที่ 7 ได้

ต้องบอกพนักงานยังไงเหรอ "ขอบัตร steam wallet" แบบนี้เปล่าครับ เผื่อเงินเหลือจะได้ซื้อแล้วเติมเขา steam เล่นๆ
    ถ้าสาขาไหนรู้จัก สตีมวอลเลท ก็ดีไปครับแต่ถ้าสาขาไหน ไม่รู้จักนี้ลำบากเลยครับ วิธีที่ดีที่สุดอคปหน้าจอแล้วเอาให้เค้าดูเลยดีกว่า

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    มันก็ต้องมีค่าส่วนต่างเพื่อแลกกับความสะดวกสบายสินะ
    ช่องทางการค้าคิดอะไรได้ก็ทำไป!! อีกหน่อยคงมีเติมเงินตามร้านโชห่วยล่ะ อิอิ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ฝากผมเติมมั้ย 2000 โอนมา 2050 พอ + ค่าธรรมเนียมธนาคารแดกฟรีอีก 25 เป็น 2075
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    หาตังกินข้าว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zaraki Kempaji : 15th May 2015 เมื่อ 02:34

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ขอแชร์เพจ SEALs Gamestore เพจนี้ขายราคาถูกกว่าsteamอีกครับ สินค้าได้แน่นอนเชื่อถือได้ ผมเคยซื้อ killing floor 2 มาละ
    ขนาด GTA V steamขาย 1499 เพจนี้ขาย 1439 ลดมา 60 บาทแน่ะ
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เปิดปัญชีมันยากเย็นตรงไหน ไม่เข้าใจพวกที่ซื้อ Wallet กิงๆ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ถถถถถถถถถถถถถถ เปิดบัญชี กสิกร ง่ายกว่าเดินเข้าไปสั่งพนักงานเซเว่นอีกพ่อคู๊ณณณณณณณณณ
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    ส่วนตัวนะครับ ชอบเติมเข้า วอลเล็ตมากกว่าเพราะ มันทำให้ผม ควบคุ้มเงินได้เฉพาะที่เติม
    เคยใช้บัตรแล้ว แต่เดือนนึงหมดไป เป็นหมื่นๆ โดยเน้น เติมเกมแนวออนไลน์เป็นหลัก GRP CS GO ตัวดีเลย
    หลังจากนั้นผมก็เลย ยกเลิกบัตรแล้วเติมเข้า วอลเล็ตแทน เติมแค่ เดือนละไม่เกิน 2000 หลังจากคือพองบหมด

ไม่งั้นผมกลายเป็นทาสสตีมหนักกว่านี้อีก -.- อันนี้จากประสบการณ์จริง
    Booker, Catch!!

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ damkapee อ่านกระทู้
    ส่วนตัวนะครับ ชอบเติมเข้า วอลเล็ตมากกว่าเพราะ มันทำให้ผม ควบคุ้มเงินได้เฉพาะที่เติม
    เคยใช้บัตรแล้ว แต่เดือนนึงหมดไป เป็นหมื่นๆ โดยเน้น เติมเกมแนวออนไลน์เป็นหลัก GRP CS GO ตัวดีเลย
    หลังจากนั้นผมก็เลย ยกเลิกบัตรแล้วเติมเข้า วอลเล็ตแทน เติมแค่ เดือนละไม่เกิน 2000 หลังจากคือพองบหมด

ไม่งั้นผมกลายเป็นทาสสตีมหนักกว่านี้อีก -.- อันนี้จากประสบการณ์จริง
    นี้แหละสิ่งที่ผมกลัว T^T

ผมพึ่งมาเล่นใหม่ๆตอนนี้วางแผนจะสอย AC unity กับ GTA V +กับช่วงเทศกาลที่จะมาถึงเลยคิดว่าจะเติมม 2000 เผื่อเกมส์อื่นด้วย และหลังจากนั้นก็กะว่าจะเติมเดือนละ 200-300 พอละครับ ดองๆไว้พอเกมส์มาใหม่อันไหนชอบจะได้กดเลยย เพราะกลัวเงินในธนาคารเกลี้ยงนี้แหละ เลยสนใจวอลเล็ทมากกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 15th May 2015 เมื่อ 03:34

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    กลัวเงินหมดธนาคาร..ทำบัญชีแยกเพิ่มขึ้น สำหรับซื้อของออนไลน์อย่างเดียว...จบบ คิดอะไรกันให้มากมาย สุดท้าย บัตร"เดบิท"มันก็ใช้ได้แค่วงเงินที่เราเอาใส่ในบัญชีอยู่ดี ..วินัยในการใช้เงินของเราหากใช้ฟุ่มเฟือย ก็ใส่ในบัญชีสตีมน้อยๆ ไม่เห้นยากตรงไหน.

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ถ้าคุมเงินไม่ได้ก็เปิดบัญชีใหม่ไปเลย แล้วก็เอาเงินเข้าเฉพาะที่จะเติม ของกสิกรรู้สึกไม่ต้องมีบัตรก็ใช้ซื้อได้ จะได้ไม่ต้องเสียค่าบัตร คุ้มค่ากว่าเยอะ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: