ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 35 จากทั้งหมด 42 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 253334353637 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ammyhammy อ่านกระทู้
    อยากได้ jurassic world the game อะครับ
    ลัคกี้แพท ช่วยได้ ครับผ๋ม
    CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2410M CPU @ 2.30GHz *CPU Speed:2.3 GHz *Ram:5.0 GB
    Os:Microsoft Windows 7 Ultimate Edition (build 7600), 64-bit *Video Card:GeForce GT 525M

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    dungeon link ยังไม่มาใช่ไหมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ micle250 อ่านกระทู้
    ลัคกี้แพท ช่วยได้ ครับผ๋ม

อะไรคือ ลักกี้แพท หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piekubmae อ่านกระทู้
    ผมลง Guardian Hunter แล้วมันไม่ต่อกับเซิฟเวอร์อ่ะครับ

รบกวนดูให้หน่อยนะครับ
    ถ้าเป็นกรณีนี้บ่อยครั้งจะเป็นที่อินเตอร์เน็ตของเรานะครับ ลองเปิดปิดเน็ตใหม่ดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chainaghost อ่านกระทู้
    dungeon link ยังไม่มาใช่ไหมครับ
    ยังไม่มีเวอร์ชันล่าสุดครับ
    APK-MOD <--- จิ้มเลย

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    *ขอ
    Dawn Of Titans apk mod v.1.6.9
    ของ GPU PowerVR หน่อยได้ มั้ย ครับ
    พอดีตัวที่ เอาลงผม เล่นไม่ได้ อ่ะ ครับ
    CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2410M CPU @ 2.30GHz *CPU Speed:2.3 GHz *Ram:5.0 GB
    Os:Microsoft Windows 7 Ultimate Edition (build 7600), 64-bit *Video Card:GeForce GT 525M

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ยังไม่มีเวอร์ชันล่าสุดครับ[/QUOTE]

ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลงเกม knight of night ver.kor ให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    order & chaos online ภาค 1 พอจะมีไหมคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ขอบคุณคับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย StreetWalkerZ : 12th April 2016 เมื่อ 16:22
    FX-8320E 3.20 GHz / MSI 970 GAMING / Hyper-X Fury DDR3 16GB 1600 (8GBx2) / Gigabyte GTX970OC

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Chain Dungeons พอลบลงตัวใหม่ มันเด้งอะครับ ผมยังงงๆกับวิธีลง ช่วยอธิบายทีครับ หรือใช้ไม่ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Guardian Hunter: SuperBrawlRPG apk mod v.1.5.0.00 ใช้ไม่ได้อ่ะครับ

มันต่อเซิฟเวอร์ไม่ได้

Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    world of warrior ตัวล่าสุดใช้ไม่ได้นะคับขึ้น Download failed because you may not have purchasef this app ใช้ lucky patcher ก็ไม่ได้ครับ มีวิธีแก้ไหมครับ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย StreetWalkerZ : 14th April 2016 เมื่อ 12:42
    FX-8320E 3.20 GHz / MSI 970 GAMING / Hyper-X Fury DDR3 16GB 1600 (8GBx2) / Gigabyte GTX970OC

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ StreetWalkerZ อ่านกระทู้
    world of warrior ตัวล่าสุดใช้ไม่ได้นะคับขึ้น Download failed because you may not have purchasef this app ใช้ lucky patcher ก็ไม่ได้ครับ มีวิธีแก้ไหมครับ?
    ลองดาวโหลดเกมจาก Playstore มาติดตั้งก่อนแล้วลบออก หลังจากนั้นลองลงไฟล์ mod ใหม่อีกครั้งครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paearmchair อ่านกระทู้
    Guardian Hunter: SuperBrawlRPG apk mod v.1.5.0.00 ใช้ไม่ได้อ่ะครับ

มันต่อเซิฟเวอร์ไม่ได้
    กรณีนี้น่าจะเกิดขึ้นที่เน็ตนะครับ ลองเปิดปิดเน็ตใหม่ดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonggakub อ่านกระทู้
    Chain Dungeons พอลบลงตัวใหม่ มันเด้งอะครับ ผมยังงงๆกับวิธีลง ช่วยอธิบายทีครับ หรือใช้ไม่ได้แล้ว
    ลองเคลียร์แคช แล้วลงใหม่ดูครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มี mod SEVEN KNIGHTS เวอชั่นล่าสุดมั้ยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    God mode คืออะไรหรอค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    วิธีติดตั้ง : 1.ดาวโหลดเกมส์จาก playstore ติดตั้งให้เรียบแล้วลบตัวเกม
    2.ดาวโหลดไฟล์ apk แล้วก็เล่นได้เลย

ขอคำแนะนำเพิ่มเติมหน่อยครับ จาก ข้อ 1. หลังจากที่เราติดตั้งแอพที่โหลดมาจาก playstore แล้ว เราต้องโหลดแพชเข้าไปเล่นเกมก่อนไหมครับถึงจะลบตัวเกมออก หรือว่า พอโหลดมาิดั้งเสร็จแล้วลบออกได้เลย
    ลายเซ็น

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ทำไมต้องโหลดมาจากเพลแล้วลบก่อนติดตั้งไฟล์คะ?

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GatesMT อ่านกระทู้
    God mode คืออะไรหรอค่ะ
    อมตะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILOVEKUN อ่านกระทู้
    วิธีติดตั้ง : 1.ดาวโหลดเกมส์จาก playstore ติดตั้งให้เรียบแล้วลบตัวเกม
    2.ดาวโหลดไฟล์ apk แล้วก็เล่นได้เลย

ขอคำแนะนำเพิ่มเติมหน่อยครับ จาก ข้อ 1. หลังจากที่เราติดตั้งแอพที่โหลดมาจาก playstore แล้ว เราต้องโหลดแพชเข้าไปเล่นเกมก่อนไหมครับถึงจะลบตัวเกมออก หรือว่า พอโหลดมาิดั้งเสร็จแล้วลบออกได้เลย
    ติดตั้งเสร็จแล้วลบออกได้เลยครับ ไม่ต้องเข้าเกมครับ

เพิ่มเติม
    สำหรับวิธีการลงใดที่บอกให้เข้าเกมก่อน ก็คือให้เข้าเกมก่อนอาจจะโหลดแพชให้เสร็จ หรืออาจจะต้องเคลียร์ tutorial ให้เสร็จ ก็ว่ากันไปตามกรณี หลังจากนั้นให้ออกเกมแล้วลบเกมครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GatesMT อ่านกระทู้
    ทำไมต้องโหลดมาจากเพลแล้วลบก่อนติดตั้งไฟล์คะ?
    เพื่อยีนยัน license ครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    เกม EvilBane: Rise of Ravens มีไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    Seven knight มีไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aitthipon อ่านกระทู้
    เกม EvilBane: Rise of Ravens มีไหมครับ
    ยังไม่มีครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZedZaX อ่านกระทู้
    Seven knight มีไหมครับ
    ไม่มีเวอร์ชันปัจจุบันครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    MU Origin ไอดี facebook ล๊อคอินไม่ได้ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มี mod hero world ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gunnoi อ่านกระทู้
    MU Origin ไอดี facebook ล๊อคอินไม่ได้ครับ
    ให้ลบแอป FB ออกก่อน แล้วเปิดเกมหลังจากนั้นเลือก login FB เมื่อ login FB ในเกมเสร็จ แล้วค่อยติดตั้งแอป FB อีกทีครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ happymewz อ่านกระทู้
    มี mod hero world ไหมครับ
    ไม่มีครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 98

ขอบคุนครับเข้าได้ละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sapopkop อ่านกระทู้
    ให้ลบแอป FB ออกก่อน แล้วเปิดเกมหลังจากนั้นเลือก login FB เมื่อ login FB ในเกมเสร็จ แล้วค่อยติดตั้งแอป FB อีกทีครับ

ไม่มีครับ
    ขอบคุนครับเข้าได้ละ

Tags for this Thread