ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 36 จากทั้งหมด 42 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 263435363738 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Thunder Strike Apk Mod Ver.1.00.200[Global] อยากให้อัพผ่าน rabbitfile ก็ได้ครับง่ายดี

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    mu origin รับของ VIP ไม่ได้หรอค่ะ ขึ้นกระเป๋าเต็มทั้งๆ ที่เหลือเฟือ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GatesMT อ่านกระทู้
    mu origin รับของ VIP ไม่ได้หรอค่ะ ขึ้นกระเป๋าเต็มทั้งๆ ที่เหลือเฟือ
    VIP10 รับของไม่ได้ครับ ได้แค่เพิ่มตีบวก 5%,เปิดคลัง,ซื้อยา,เทเลพอร์ต

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มี เกม fantasy chronicle ไทย ปะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    แล้วถ้าเราใช้ MOD ตัวเก่า แล้วจะใช้ เวอร์ชั่นใหม่ ต้องลบเกมออกก่อนไหมครับ
    บางเกม ผมกลัวมันไม่เซฟ ให้อ่ะครับ ล็อคอินในเฟม ไลน์ ไม่มีเลย
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

กล่าวขอบคุณ
    68
    1
    disable signature verification

ผมกด ติ๊กถูกไม่ได้ครับ กดแล้ว เครื่องหมายถูกไม่ยอมขึ้นเลย
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    มี mod เกมส์ dark legends ใหมค่ะ เป็นแนวแวมไพร์อ่ะค่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอเกมส์ WWE2K บนแอนดรอยหน่อยได้ไหมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แอดครับ ผมขอ mod เกมใหม่หน่ยคับไม่ได้ไม่เปนไร mega สงครามสัตว์เลี้ยง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ไม่มี โฟลเดอแบบนี้ครับ Android/data/com.android.vending.billing.InAppBillingService.LACK/files/LuckyPatcher
    root และลง luckypatcher แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2
    SEVEN KNIGHTS apk mod VER.1.0.11 พอลง mod ตัวนี้แล้ว เข้าเกม มันให้ อัพเดทเป็นเวอร์ชั่น ล่าสุด แต่ก็ อัพเดทไม่ได้ ติดแหงกตรงหน้านั้น ต้องทำไงคับ

FUCK DA SHIT !!
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    [IMG][/IMG]

ทำไงให้มีโฟลเดอร์นี้อะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    apk file: digimon linkz มันโหดเสจ็ด ล่ะ ( กดเราไป ลงใน BlueStacks มันขึ้นApk การติดตั้งล้มเหลว:INSTALL_PARSE_FAILED_INCONSISTENT_CERTICATES ) ต้องทำไง หรอ หรื่อ ผมผิดขั้นตรงไหน ป่าว คับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somhoza406 อ่านกระทู้
    แล้วถ้าเราใช้ MOD ตัวเก่า แล้วจะใช้ เวอร์ชั่นใหม่ ต้องลบเกมออกก่อนไหมครับ
    บางเกม ผมกลัวมันไม่เซฟ ให้อ่ะครับ ล็อคอินในเฟม ไลน์ ไม่มีเลย
    แนะนำให้ backup ไฟล์เกมไว้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somhoza406 อ่านกระทู้
    disable signature verification

ผมกด ติ๊กถูกไม่ได้ครับ กดแล้ว เครื่องหมายถูกไม่ยอมขึ้นเลย
    ลองรีบูทเครื่องดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GatesMT อ่านกระทู้
    มี mod เกมส์ dark legends ใหมค่ะ เป็นแนวแวมไพร์อ่ะค่ะ
    ยังไม่มีครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cladio อ่านกระทู้
    ไม่มี โฟลเดอแบบนี้ครับ Android/data/com.android.vending.billing.InAppBillingService.LACK/files/LuckyPatcher
    root และลง luckypatcher แล้ว
    ลองลบแล้วลงใหม่ดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benjy อ่านกระทู้
    SEVEN KNIGHTS apk mod VER.1.0.11 พอลง mod ตัวนี้แล้ว เข้าเกม มันให้ อัพเดทเป็นเวอร์ชั่น ล่าสุด แต่ก็ อัพเดทไม่ได้ ติดแหงกตรงหน้านั้น ต้องทำไงคับ
    เวอร์ชันที่อยู่ในเว็บเป็นเวอร์ชันเก่าครับ ยังไม่มีเวอร์ชันล่าสุด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthworld อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

ทำไงให้มีโฟลเดอร์นี้อะครับ
    ลง luckypatch หรือยังครับ ?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaifa02 อ่านกระทู้
    apk file: digimon linkz มันโหดเสจ็ด ล่ะ ( กดเราไป ลงใน BlueStacks มันขึ้นApk การติดตั้งล้มเหลว:INSTALL_PARSE_FAILED_INCONSISTENT_CERTICATES ) ต้องทำไง หรอ หรื่อ ผมผิดขั้นตรงไหน ป่าว คับ
    ได้ลงตัว original file ก่อนรึยังครับ ? ถ้ายังไม่ลงให้ลงตัว original ก่อน แล้วเข้าไปเคลียร์ tutorial แล้วค่อยลบ หลังจากนั้นค่อยลงไฟล์ mod ครับ
    APK-MOD <--- จิ้มเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไมลงแล้วเข้าเกมค้างอยู่หน้าเครดิตอะครับ dugeon link อ้ะครับ ผมก็ลบตัวจริงแล้วลงตัวนี้น้ะครับหรือต้องเข้าเกมตัวจริงก่อนถึงจะลงตัวนี้

FUCK DA SHIT !!
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sapopkop อ่านกระทู้

ลง luckypatch หรือยังครับ
    ลงแล้วนะครับ มันก็ยังไม่มีโฟลเดอร์นี้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    fantasy chronicle ไทย มีมั้ยอะคับอยากได้

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vampire1150 อ่านกระทู้
    fantasy chronicle ไทย มีมั้ยอะคับอยากได้
    ยังไม่มีครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthworld อ่านกระทู้
    ลงแล้วนะครับ มันก็ยังไม่มีโฟลเดอร์นี้
    พอลง Luckypatch แล้วให้เปิดโปรแกรม luckypatch ก่อนหนึ่งครั้งนะครับเพื่อที่จะให้โปรแกรมได้สร้างโฟลเดอร์ซึ่งโฟลเดอร์อาจจะไปอยู่ใน

SDCard/LuckyPatcher
    หรือ
    SDCard/Android/data/com.android.vending.billing.InAppBillingService.LUCK/files/LuckyPatcher

รบกวนลองหาดูอีกรอบนะครับ ว่าเจอไหม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sminezasj อ่านกระทู้
    ทำไมลงแล้วเข้าเกมค้างอยู่หน้าเครดิตอะครับ dugeon link อ้ะครับ ผมก็ลบตัวจริงแล้วลงตัวนี้น้ะครับหรือต้องเข้าเกมตัวจริงก่อนถึงจะลงตัวนี้
    ให้กดคำว่า "enjoy! - by DeltaCR" ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    0
    dungeon link เชื่อมเฟสไม่ได้หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    1
    เกม Bleach Brave Souls ทำไมผมค้นหาใน google play ไม่เจอครับ ผมใช้ BlueStacks เล่น เกมอื่นเจอหมดนะ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sminezasj อ่านกระทู้
    dungeon link เชื่อมเฟสไม่ได้หรอครับ
    ให้ลบแอป FB ออกก่อน แล้วเปิดเกมหลังจากนั้นเลือก login FB เมื่อ login FB ในเกมเสร็จ แล้วค่อยติดตั้งแอป FB อีกทีครับ

เกม Bleach Brave Souls ทำไมผมค้นหาใน google play ไม่เจอครับ ผมใช้ BlueStacks เล่น เกมอื่นเจอหมดนะ
    https://apkpure.com/bleach-brave-souls/com.klab.bleach

ลองโหลดจากลิ้งด้านบนไปลงก่อนครับ เป็นไฟล์ apk ของ playstore ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอเกม Mega สงครามสัตว์เลียง ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใช้ Mod มีโอกาศโดนแบนปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballcmru อ่านกระทู้
    ใช้ Mod มีโอกาศโดนแบนปะครับ
    มีครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piekubmae อ่านกระทู้
    ขอเกม Mega สงครามสัตว์เลียง ครับผม
    ไว้ถ้ามีจะอัพเดทให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    dungeon link มันค้างตรงตีบอสตอนแรก ทำยังไงครับ

Tags for this Thread