ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 42 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ขอ Marvel future fight หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    Angel Stone Apk Mod Ver.1.1.0
    Play Store : https://play.google.com/store/apps/d...gelstone&hl=en
    Mod info : God Mode , Massive Attack
    apk file : Angel Stone apk file
    DATA file : Angel Stone DATA file
    วิธีติดตั้ง : 1. ลงไฟล์ data ไว้ที่ SDcard/android/data/วางไว้ตรงนี้
    2.ดาวโหลดไฟล์ apk แล้วติดตั้งก็เล่นได้เลย
    อันนี้ต้อง root ก่อนไหม ผมลองใช้แล้ว เห็นเลือดไม่ลด แต่ตายได้
    มานาเต็มแต่ใช้สกิลไม่ได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ ขอให้อัพต่อไปเรื่อยๆนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aunzttc อ่านกระทู้
    อันนี้ต้อง root ก่อนไหม ผมลองใช้แล้ว เห็นเลือดไม่ลด แต่ตายได้
    มานาเต็มแต่ใช้สกิลไม่ได้
    เครื่องผมใช้ได้ปกตินะครับ เครื่องผมรูทแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bas175734 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ขอให้อัพต่อไปเรื่อยๆนะครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lazlo อ่านกระทู้
    ขอ Marvel future fight หน่อยครับ
    ไว้ถ้ามี จะอัพโหลดให้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sapopkop : 10th August 2015 เมื่อ 09:11
    APK-MOD <--- จิ้มเลย

กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Blog Entries
    1
    Gangstar Vegas apk mod v.2.0.1...................ผมลงตามทุกข้อแล้ว เล่นได้ แต่สงสัยว่า.....mod มันไม่เห็นโกงอะไรนะครับ หรือผมเข้าใจอะไรผิดไปหรือป่าว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Angel Stone Mod มันใช้ไม่ได้ครับ มันเป็นเลือด 9999 แต่จริงๆเลือดก็ลดปกติ แค่เรามองไม่เห็นเลือดจริงๆ เพราะมันตายได้ มีตัวอื่นอัพเดทไหมครับ หรือต้องใช้กับเครื่อง root

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bmesomsan อ่านกระทู้
    Angel Stone Mod มันใช้ไม่ได้ครับ มันเป็นเลือด 9999 แต่จริงๆเลือดก็ลดปกติ แค่เรามองไม่เห็นเลือดจริงๆ เพราะมันตายได้ มีตัวอื่นอัพเดทไหมครับ หรือต้องใช้กับเครื่อง root
    ไว้จะอัพเดทตัว mod อื่นให้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ipor อ่านกระทู้
    Gangstar Vegas apk mod v.2.0.1...................ผมลงตามทุกข้อแล้ว เล่นได้ แต่สงสัยว่า.....mod มันไม่เห็นโกงอะไรนะครับ หรือผมเข้าใจอะไรผิดไปหรือป่าว
    อัพเดทตัว mod ใหม่ให้แล้ว รบกวนดาวโหลดใหม่อีกครั้งนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เมื่อไหร่ Dungeon Link จะมา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    Dragonica Mobile ผมติดตั้งใน Play store ครบหมดทุกอย่างแล้วครับ พอจะลงทับก็เป็นแบบนี้ ลงไม่ได้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boww : 14th August 2015 เมื่อ 16:01

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พีครับมาขอเกมส์อีกแล้ว ขอ Final Fantasyimension หน่อยนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boww อ่านกระทู้
    Dragonica Mobile ผมติดตั้งใน Play store ครบหมดทุกอย่างแล้วครับ พอจะลงทับก็เป็นแบบนี้ ลงไม่ได้

รออัพเดทครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newmay11 อ่านกระทู้
    พีครับมาขอเกมส์อีกแล้ว ขอ Final Fantasyimension หน่อยนะครับ
    แบบเวอร์ชันธรรมดาหรือ mod ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momz191 อ่านกระทู้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 16th August 2015 เมื่อ 00:33

กล่าวขอบคุณ
    6,059
    ได้รับคำขอบคุณ: 93

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    Soul Guardians: Age of Midgard

Sign in Google+

ไม่ได้ครับกดแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น ช่วยทดสอบให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Dragon Eyed apk mod v.1.0.8 ต้องการการอัพเดทแล้วครับไม่ทราบว่ามี APK ตัวใหม่มาแล้วยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    Soul Guardians: Age of Midgard

Sign in Google+

ไม่ได้ครับกดแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น ช่วยทดสอบให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
    ได้ทำการ disable signature verification ยังครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ greatnesszz อ่านกระทู้
    Dragon Eyed apk mod v.1.0.8 ต้องการการอัพเดทแล้วครับไม่ทราบว่ามี APK ตัวใหม่มาแล้วยังครับ
    อัพเดทให้แล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    Dragonica Mobile

ผมลงตัวจริงจากเพล์สโตร์เสร็จและโหลดข้อมูลแล้วออกเกม
    แล้วลงตัว mod แต่ลงทับไม่ได้อ่าครับ ขึ้นบอกไม่ติดตั้งอ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stampcgs อ่านกระทู้
    Dragonica Mobile

ผมลงตัวจริงจากเพล์สโตร์เสร็จและโหลดข้อมูลแล้วออกเกม
    แล้วลงตัว mod แต่ลงทับไม่ได้อ่าครับ ขึ้นบอกไม่ติดตั้งอ่าครับ
    รออัพเดท mod ตัวใหม่ครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sapopkop อ่านกระทู้
    ได้ทำการ disable signature verification ยังครับ

อัพเดทให้แล้วนะครับ

ทำตามทุกอย่างแล้วครับ

ติดตั้ง apk เสร็จเข้าเกม โหลด data ละมันจะมี google + sing in พอกดแล้วมันไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับกดๆย้ำๆก็นิ่งอยุ่แบบนั้น

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ทำตามทุกอย่างแล้วครับ

ติดตั้ง apk เสร็จเข้าเกม โหลด data ละมันจะมี google + sing in พอกดแล้วมันไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับกดๆย้ำๆก็นิ่งอยุ่แบบนั้น
    ลองลบตัวเกมส์ออก แล้วทำการ disable signature verification ใหม่อีกรอบ แล้วก็ติดตั้งตัว mod ใหม่อีกครั้งครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    dragonica ทำแล้วมันขึ้นว่า appication เวอร์ชั้นล่าสุดมาแล้วนะ ต้องทำยังไงอยากเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ขอเกมส์แนว Survival เยอะๆทีคั

รับบบ หรือแนว The war of mine ก็ได้ครับบ ชอบแนว ผมว่าหลายๆคนก็ชอบแนววSurvival.
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อยากได้แนว survival กับ Experiance Z อ่ะครับ ผมไปหาโหลดมันจับได้ว่าเป็นเถื่อน. ขอบคุณมากครับ
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    Angel Stone Apk Mod Ver.1.1.1

ยังตายอยู่นะครับ แถบเลือดไม่ลดก็จริง ลองหวดมอนโหด ๆ ก็ยังตายอยู่ครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread