ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 42 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 12202122232432 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    thunder strike non root เข้าไม่ได้ครับ ให้อัพเดทใหม่ตลอดครับ
    ขอรบกวนด้วยนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โพสที่3อยู่ไหนครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ผมลองโหลดตามที่บอก อันที่3โหลดได้ แต่ว่าเข้าไปแล้วมันเด้งให้อัพเดทท่าเดียวเลยครับ ทำยังไงให้ผ่านเข้าไปเล่นได้คับ (เครื่องรูทแล้ว)
    ก็โหลดแล้วลงปกติ อะครับ มันก็เข้าได้ แล้วมันให้อัพเดทเพิ่มเติม นิดหน่อย ก็เข้าไปยิงได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    รบกวนขอวิธีการ download apk หน่อยคับ
    มือใหม่จริงๆคับ ไม่รู้ว่าต้องไปกดตรงไหนเลย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goutz อ่านกระทู้
    จะมี zenonia s mod มาบ้างมั้ยครับ
    ยังไม่มีครับ ถ้ามีจะอัพเดทให้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zodiac2000 อ่านกระทู้
    thunder strike non root เข้าไม่ได้ครับ ให้อัพเดทใหม่ตลอดครับ
    ขอรบกวนด้วยนะครับ
    ยังไม่อัพเดทเวอร์ชันล่าสุดสำหรับเครื่องที่ไม่รูทนะครับ สำหรับเครื่องที่ root อัพเดทให้แล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ looktaza อ่านกระทู้
    โพสที่3อยู่ไหนครับ
    อยู่ด้านล่างในหน้าแรกครับ
    APK-MOD <--- จิ้มเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bignaja อ่านกระทู้
    รบกวนขอวิธีการ download apk หน่อยคับ
    มือใหม่จริงๆคับ ไม่รู้ว่าต้องไปกดตรงไหนเลย
    โหลดได้ละคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Thunder Strike ยิงแม่นเลย! Apk Mod Ver.1.00.124[Server TH]
    Mod 2 info for non - root users : High damage
    ขึ้นว่า ตรวจสอบล็อคอินล้มเหลว คลิกยืนยันเพื่อล็อคอินอีกครั้ง (22)
    มีวิธีแก้ไหมฮะ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    Thunder Strike ยิงแม่นเลย! Apk Mod Ver.1.00.124[Server TH]

ตอนนี้ใช้ไม่ได้ ทั้งหมดแล้วนะครับ ต้อง รอ Mod อัพเดท ใหม่

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    งืม ๆ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเกมน่าสนใจเลยแฮะ เกมมือถือสมัยนี้ออกมาแนวเดียวกันหมด
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยากให้แอดทำ Mod Heroes of Womderland จุง อิอิ ^^

☺かっこういい☺
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    one piece ลิ้งเสียครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอรับ Summoners war ไปลองหน่อย ขอบคุณนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    seven knights mod 1.0.21ขอหน่อยคับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OBSETION อ่านกระทู้
    one piece ลิ้งเสียครับ
    ของ playstore ประเทศใดครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากให้ update mod dungeon link เวอชั่นใหม่หน่อยอ่าครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    thunder stike สำหรับ root ใช้ยังไงครับ
    ผมใช้ blue stack แบบ root เรียบร้อยแล้วน่ะครับ
    โหลด lucky patcher มาติดตั้งและเปิดแล้ว >Toolbox > Pahtch to Android > ตรงที่ให้ติ๊ก มันติ๊กไม่ได้แล้ว แต่ว่า มันมีเขียนว่า (patch applied) แล้ว ทุกอัน

พอโหลดไฟล์ apk อันที่ 3 มาติดตั้งแล้ว เปิดเข้าปกติ (ไม่ได้ติดตั้ง app facebook )
    แต่ log in ตามที่หน้าแรกเขียนไว้
    แล้วมันติดว่า ล็อคอิน ผิดพลาด ครับ ทำกี่ครั้งก็ไม่ได้
    ลง emu ใหม่ แล้วทำใหม่ก็ไมไ่ด้ครับ
    ผมติ๊ก allow super user แล้วด้วย ทุกแอพที่ระบบมันถามครับ

☺かっこういい☺
    กล่าวขอบคุณ
    89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sapopkop อ่านกระทู้
    ของ playstore ประเทศใดครับ
    LINE: ONE PIECE TREASURE CRUISE apk ครับ

☺かっこういい☺
    กล่าวขอบคุณ
    89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OBSETION อ่านกระทู้
    LINE: ONE PIECE TREASURE CRUISE apk ครับ
    โหลดได้แล้วครับ แต่ล๊อกอินเข้าไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    11
    โหลดได้แล้วครับ แต่ล๊อกอินเข้าไม่ได้
    ลบแอปไลน์ออกก่อนแล้วเข้าล็อคอิน แล้วค่อยลงแอปใหม่ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zodiac2000 อ่านกระทู้
    thunder stike สำหรับ root ใช้ยังไงครับ
    ผมใช้ blue stack แบบ root เรียบร้อยแล้วน่ะครับ
    โหลด lucky patcher มาติดตั้งและเปิดแล้ว >Toolbox > Pahtch to Android > ตรงที่ให้ติ๊ก มันติ๊กไม่ได้แล้ว แต่ว่า มันมีเขียนว่า (patch applied) แล้ว ทุกอัน

พอโหลดไฟล์ apk อันที่ 3 มาติดตั้งแล้ว เปิดเข้าปกติ (ไม่ได้ติดตั้ง app facebook )
    แต่ log in ตามที่หน้าแรกเขียนไว้
    แล้วมันติดว่า ล็อคอิน ผิดพลาด ครับ ทำกี่ครั้งก็ไม่ได้
    ลง emu ใหม่ แล้วทำใหม่ก็ไมไ่ด้ครับ
    ผมติ๊ก allow super user แล้วด้วย ทุกแอพที่ระบบมันถามครับ
    ต้องรออัพเดทครับ ตอนนี้ยังไม่ได้อัพเดทเป็นเวอร์ชันล่าสุดครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Heroes of Order & Chaos apk mod VER โหลดไม่ได้ครับเช็ตลิ้งไห้ทีครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    https://d5.uploadex.com/d/7mdxkqsmkq...2.2.1e_MOD.apk

มันขึ้นว่าExpired

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอ Mini Racing Adventures
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Eden โหลดไมไ่ด้หน้าสุดท้ายค้าบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอ SEVEN KNIGHTS mod หน่อยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Mino Monsters 2: Evolution เครื่องต้อง root ไหมคับลงแล้วไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลยอยากเล่นมากคับดูให้หน่อยนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pong9699 : 27th November 2015 เมื่อ 00:12

Tags for this Thread