ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

*****************Brave Frontier Mod Apk Update ใหม่ล่าสุดจร้า*****************

Brave Frontier เป็นเกมญี่ปุ่นแนว Final Fantasy + Puzzle & Dragon ที่ไม่มี puzzle lol

ระบบเกมเน้นจัดทีม อัพเวล อัพสกิล ตะลุยด่าน ลง PVP หาของหาเพชรแล้วในอนาคตจะมี raid boss ด้วยยย

เกมสนุกมากครับ เล่นได้เรื่อยๆยาวๆ ไม่ต้องเติมตังค์ก็เมพได้

มีทั้งระบบแพ้ธาตุ แล้วก็ระบบ Attribute ของมอนที่เด่นไปคนละแบบ
    Breaker - ตีแรง
    Lord - สมดุล
    Anima - เลือดเยอะ
    Guardian - Def เยอะ
    Oracle - ฮีลแรง

Dowload Mod Apk

Brave Frontier JP 1.3.4 Mod Apk
    Brave Frontier Global 1.3.1.2 Mod Apk
    Brave Frontier EU 1.2.0 Mod Apk

วิธีโหลด ให้รอนับเวลา 5 นาที จะขึ้นคำว่ากดข้าม หรือบางทีอาจจะเป็น SKIP AD
    ให้กดเข้าไป

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarayutar2 : 15th May 2015 เมื่อ 12:17

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดไม่ได้นะคับ ขอบคุณ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pagedown5000 อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้นะคับ ขอบคุณ
    ของ JP หรอครับ แก้ให้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    JP และEU ยังใช้ไม่ได้นะคับ
    แต่ Global ใช้ได้คับขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Link ของ Eu หมดอายุและครับ อัพให้ใหม่ได้ไหมครับ......

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    โกลบ้อล ใช้ได้ครับ น่าจะมีโกง แองเนอจี้ด้วย 555+ มันส์เบย
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE