ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 112

Cool [ใหม่ + มันส์] Galactic Civilizations III - CODEX เกมส์วางแผนรบแนวลุยบนยาน อวกาศ [7GB/1-Link]

แจกให้โหลดเกมส์ Galactic Civilizations III - CODEX [7GB] ลิงค์เดียวจบ

กาแล็คซี่อารยธรรมที่สามคือทั้งหมดที่เกี่ยวกับการฝ่ายจากจุดเริ่มต้นต่ำต้อยกับโลกและเรือไม่กี่ไปยังตำแหน่งที่มีอำนาจเหนืออำนาจในจักรวาลและเกี่ยวกับความท้าทายและน่าประหลาดใจที่คืบขึ้นไปพร้อมกัน

ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับทางเลือกครั้งแรกที่เกิดขึ้นในเกมหน้าจอตั้งค่ารายละเอียดมากการเดินทางครั้งนี้สามารถรู้สึกเหมือนมีนาคมชัยชนะที่มีต่อดาวในจักรวาลที่เต็มไปด้วยชีวิตและทรัพยากรหรือชอบคลานช้าของอารยธรรมตายที่กำลังมองหาวิธีการที่จะอยู่รอดเพียงกับอัตราต่อรอง .

กาแล็คซี่อารยธรรมที่สามเป็นที่ดีเมื่อมันมาถึงการสร้างเรื่องราวที่มีแคมเปญใหม่ในแต่ละโอกาสที่ดีในการเริ่มต้นใหม่หลังจากรายงานการดำเนินการและสร้างเรื่องมหากาพย์ที่จะแบ่งปันกับเพื่อน
    Galactic Civilizations III is the largest strategy sandbox ever made. Start with a single world and expand across the galaxy through diplomacy, trade, cultural hegemony or military conquest in this single-player or multiplayer 4X strategy game. How will you rule your galaxy?

MINIMUM:
    Processor: 1.8 GHz Intel Core 2 Duo / AMD K10 Dual-Core
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: 512 MB DirectX 10.1 Video Card (AMD Radeon HD5x00 Series / Nvidia GeForce 500 Series / Intel HD 4000 or later)
    DirectX: Version 10
    Network: Broadband Internet connection
    Hard Drive: 12 GB available space
    Sound Card: DirectX Compatible Sound Card

โหลดลิงค์เดียว : http://boxcash.net/V18 Or http://boxcash.net/V19

Installation:
    Burn or mount the .iso
    Run setup.exe and install
    Copy crack from CODEX dir to installdir
    Play
    วิธีข้ามโฆษณา ouo.io

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ animeth อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่มองไม่เห็น Font ในเกมส์นะครับ ให้ไปที่โฟเดอร์เกมส์ที่ติดตั้ง > ไปที่โฟเดอร์ Font เเล้วคลิกติดตั้งไฟล์ gc3_font_setup
    หลังจากนั้นก็ไปที่

C:\ProgramData\Stardock\Galactic Civilizations III

ให้ลบไฟล์สองตัวนี้ออก
    K2FontData_Small.fontdata
    K2FontTexture_Small.dds

เข้าเกมส์ได้ปกติครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tan584361 อ่านกระทู้
    ไฟล์front เสียลงไม่ได้ครับ

ใครที่มองไม่เห็นตัวหนังสือ หาไฟล์ฟอนต์ไม่เจอ ลบไฟล์ฟอนต์ไม่ได้
    ลงDLC ช่วยแก้ไขได้ครับ

http://www46.zippyshare.com/v/PtmFQnZZ/file.html

แครดิต skidrow
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nozeed.com : 18th May 2015 เมื่อ 12:57
    What?

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Sometime life's Suck.
    Kisarazu-shi,Shibagen
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 840
    สำหรับคนที่มองไม่เห็น Font ในเกมส์นะครับ ให้ไปที่โฟเดอร์เกมส์ที่ติดตั้ง > ไปที่โฟเดอร์ Font เเล้วคลิกติดตั้งไฟล์ gc3_font_setup
    หลังจากนั้นก็ไปที่

C:\ProgramData\Stardock\Galactic Civilizations III

ให้ลบไฟล์สองตัวนี้ออก
    K2FontData_Small.fontdata
    K2FontTexture_Small.dds

เข้าเกมส์ได้ปกติครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้อ่าครับพอมันขึ้น loading รอสักพักแล้วมันจะขึ้น trailer มาพอ trailer จบเกบก็หายไปเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ เล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oak8520 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้อ่าครับพอมันขึ้น loading รอสักพักแล้วมันจะขึ้น trailer มาพอ trailer จบเกบก็หายไปเลย
    ลงแคล็กหรือยังครับ ถ้าลงแล้วแสดงว่า อุปกรณ์ ฮาร์ดแวร์ ไม่ซับพอร์ต
    What?

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Sometime life's Suck.
    Kisarazu-shi,Shibagen
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 840
    ลิมบอกไปนะครับว่าเกมส์นี้รองรับแค่ windows 64 bit เท่านั้นครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ลงแคล๊กเรียบร้อยละครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    กดติดตั้งเกมไม่ได้อะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    กดติดตั้งไฟล์fontไม่ได้อะ

กล่าวขอบคุณ
    15

ใครที่มองไม่เห็นตัวหนังสือ หาไฟล์ฟอนต์ไม่เจอ ลบไฟล์ฟอนต์ไม่ได้

http://www46.zippyshare.com/v/PtmFQnZZ/file.html

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tan584361 อ่านกระทู้

ลงไงอ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับ เล่นแล้วจะมาแชร์นะครับ

ยังไงว่าง ๆ ขอ Star Craft 2 ภาคหลัก Wing of liberty ด้วยครับ
    TheForcebewithyou

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เล่นได้100% ขอบคุณครับ
    (ไม่ได้ลงอัพเดท)
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    pass อะไรครับ หาไม่เจอ - -

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKman อ่านกระทู้
    pass อะไรครับ หาไม่เจอ - -

อำเล่นรึปล่าวท่าน
    What?

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    ปัญหาเดียวกันเลยครับ ลงแคร็กแล้วจบวิดีโอแล้วเกมเด้ง

ผมเดาว่าอาจจะเป็นที่แคร็ก ถ้ามีแคร็กตัวใหม่ออกรบกวนหน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย qqweew : 26th May 2015 เมื่อ 20:17

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qqweew อ่านกระทู้
    ปัญหาเดียวกันเลยครับ ลงแคร็กแล้วจบวิดีโอแล้วเกมเด้ง

ผมเดาว่าอาจจะเป็นที่แคร็ก ถ้ามีแคร็กตัวใหม่ออกรบกวนหน่อยนะครับ
    Ship.Parts.Launch.Pack.DLC-CODEX ลองตัวนี้ครับ เห็นตามเว็บนอกเขาแจกกัน
    What?

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณที่บอกวิธีแก้ ไม่เห็นตัวหนังสือ โหลดที่อื่นT_T หาวิธีแก้อยู่หลายชั่วโมง

Tags for this Thread