ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Red face [PC] EURO TRUCK SIMULATOR 2: SCANDINAVIA - SKIDROW - 2015 - (2.37GB) - [FILECONDO l ONE2UP l MEGA] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

ประสบความสำเร็จไปไม่น้อยสำหรับเกมส์ Euro Truck Simulator 2 ทำให้มี DLC ตามออกมา โดย DLC ล่าสุดตอนนี้คือ Euro Truck Simulator 2 - Scandinavia ที่จะเพิ่มแผนที่ประเทศสวีเดน นอร์เวย์ และเดนมาร์ก พร้อมทั้งถนนหนทางและแลนมาร์คใหม่ๆอีกเพียบ นอกจากนี้ยังมีท่าเรือเฟอร์รี่ใหม่ๆ ที่คุณสามารถขับรถลงเรือข้ามไปยังเมืองอื่นๆได้ เพิ่มเส้นทางเดินเรือไปยังประเทศต่างๆในยุโรป และเมืองใหม่ๆกว่า 27 เมืองในสแกนดิเนเวียที่รอให้คุณมาค้นพบ

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

FULLGAME SKIDROW - 2.37GB

FileCondo : PART01 : PART02 : PART03
    One2up : PART01 : PART02 : PART03
    Mega : PART01 : PART02 : PART03

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.ก๊อปปี้ไฟล์ในโฟลเดอร์ SKIDROW ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์ไว้
    4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

https://binbox.io/i4w3F#RzHB0t6C

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 19th May 2015 เมื่อ 18:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เข้าไม่ได้อะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ลง crack แล้วก็เล่นได้ปกตินะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2
    เพิ่มลิ้ง FileCondo กับ Mega ครับ

FileCondo : PART01 : PART02 : PART03
    One2up : PART01 : PART02 : PART03
    Mega : PART01 : PART02 : PART03

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ เล่นได้จะมายืนยันนะครับ ขอโหลดแปบๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากครับ ลงได้เล่นได้100% แต่ว่าcrackยังไม่สมบูรณ์น่ะครับ เล่นแล้วพ่วงท้ายหายเหมือนเวอร์ชั่นก่อนๆ สงสัยคงต้องรอcrackตัวใหม่ๆ

ปล. ภาคนี้เล่นแล้วได้อารมณ์บรรยากาศวิวทิวทัศน์ดีขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยครับ ชอบมาก

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    356
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    pass เสียครับ บอกหน่อย

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread