ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

ระวัง!!! mod เกม GTA V อาจมาพร้อมช่องโหว่ขโมยรหัสผ่าน จากมัลแวร์ที่แทรกซึมเข้ามาแบบไม่รู้ตัว

ระวัง!!! mod เกม GTA V อาจมาพร้อมช่องโหว่ขโมยรหัสผ่าน จากมัลแวร์ที่แทรกซึมเข้ามาแบบไม่รู้ตัว

ในขณะที่ใครหลายคนกำลังเพลิดเพลินกับความสนุกสนานของเกม GTA V ไม่ว่าจะเป็นระบบปืนมากมายหลากหลายชนิดให้ได้ยิงกราดกันแบบไมเลือกหน้า เดินไปมาบนพื้นที่จำลองที่เหมือนกับของจริงมาก และยังมี mod ที่เป็นซอฟท์แวร์แก้ไข้ให้การเล่นของคุณแปลกแนวมากยิ่งขึ้นเข้าไปอีก แต่รู้หรือไม่ ว่าเจ้าพวก mod พวกนี้ อาจมีอันตรายบางอย่างซ่อนอยู่ภายในด้วยเช่นกัน

พราะล่าสุดมีการโพสท์ข้อมูลกันใน GTA Forums จากผู้เล่น ว่าพบเจอช่องโหว่ที่ดูจะกลายมาเป็นระบบตรวจจับการกดแป้นพิมพ์ของเรา ว่ากดปุ่มอะไรไปบ้าง และนั่นก็ถือว่าเป็นการล้วงเข้าถึงข้อมูลส่วนตัวที่สำคัญของเราได้เลยทีเดียว
    ดังนั้น ถ้าหากว่าใครเล่นเกมนี้ และมีการโหลด mod มาเล่นด้วย เราก็ขอแนะนำให้เข้าไปทำการเปลี่ยนรหัสผ่านของบริการต่างๆที่มีทั้งหมดเพื่อความปลอดภัยเอาไว้ก่อน ไม่อย่างนั้น มารู้ตัวอีกที อาจสายเกินแก้แล้วนะ

Credit:http://notebookspec.com/gtav-pc-mods-malware/294207/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เล่นเดิมๆเหอะครับ ดีสุด เกมเค้าทำมาดีอยู่แล้ว ไม่เสี่ยงโดนแบน โดนดักอะไรด้วย
    CPU I7 4790k | VGA GTX970 | Ram Kingston 16 GB(1333) | MB Asrock H97

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เห็นด้วยกับ nickbung จ้าเล่นเดิมๆอะดีแล้ว
    VIPSniperKillerDark

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ผมยอมซื้อบน PC อีกรอบเพื่อ mod โดยเฉพาะ Online นี่ไม่ำด้แตะเลย เล่น console จนเปื่อยละ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    PC ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยคิดจะลง MOD เลย เดิมๆดิบๆนี่ล่ะมันส์กว่าเยะ!!
    ลง MOD เล่น Online น่ะใน console ก็เพียงพอแล้ว ^^

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: