ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 518

คือผมพึ่งบอกชอบเพื่อนผมคนหนึ่งครับ

คือผมพึ่งบอกชอบเพื่อนคนหนึ่งไปผมเเอบชอบเค้า มาตั้งเเต่ม.4จนตอนนี้จบม.6เเล้วผมเลยถือโอกาศบอกเขาไปตลอดเวลาเราสนิทกันมากเรียนพิเศษด้วยกันไปไหนมาไหนด้วยกันบางครั้ง
    ตามรูปด้านล่างเลยครับ

คือผมอยากข้อความคิดเห็นเพื่อนๆว่าเขาจะคิดยังไงกับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับ ไม่รู้จะไปถามใครจริงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย omudko9 : 18th May 2015 เมื่อ 20:10

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    การแอบชอบเพื่อนก็เหมือนการตีบวก
    หากโชคดี เพื่อนจะอัพเกรด กลายเป็นแฟน
    หากซวยหน่อย บวกแล้วแxก คุณก็เสียเพื่อน 1 ea

ขอให้คุณอัพเกรดเพื่อนติด เมพ เมพ เมพ..............

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมก็มีเพื่อนที่เเอบชอบเหมือนกันเเต่ไม่ค่อยสนิท เวลาเดินผ่านพอมองตากันก็เขินเป็นบางครั้ง 55 จนถึงทุกวันนี้ผมก็ยังไม่ได้บอกความในใจเลย.

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เพื่อน ผู้ชาย หรือ ผู้หญิงน่ะ 5555

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fairy อ่านกระทู้
    การแอบชอบเพื่อนก็เหมือนการตีบวก
    หากโชคดี เพื่อนจะอัพเกรด กลายเป็นแฟน
    หากซวยหน่อย บวกแล้วแxก คุณก็เสียเพื่อน 1 ea

ขอให้คุณอัพเกรดเพื่อนติด เมพ เมพ เมพ..............
    สงสัย เป็นคอ fifa 55+ คือพอจะมี วิธีไหนเเนะนำไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NakeKiiz อ่านกระทู้
    เพื่อน ผู้ชาย หรือ ผู้หญิงน่ะ 5555
    ผู้ชายครับ ไม่ใช่ผู้หญิง ครับ ผมชอบเค้ามากๆเเต่คงไม่เป็นจริงหลอกครับ

GHOST
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ omudko9 อ่านกระทู้
    ผู้ชายครับ ไม่ใช่ผู้หญิง ครับ ผมชอบเค้ามากๆเเต่คงไม่เป็นจริงหลอกครับ
    สรุปว่าผู้ชายสินะ
    INTEL I5 4440 ASROCK H81M-VG4 R2.0 kINGSTON HYPERX FURY DDR3 8GB 4*2 GALAX GTX 750 TI EXOC TSUNAMI BLACK STROM550 w 80+ E5500 ASROCK G31M-GS R2.0 DDR2 2GB ASUS GT730

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    ไม่รู้สิไม่เคย[!!ดก]เพื่อน(ชาย) เคยแอบชอบเพื่อน(หญิงนะ)เหมือนกัน แต่พอบอกรักมันทีไรโดนตบหัวทิ่มทุกที ทุกวันนี้เลยเป็นเพื่อนรักกันติดกันเป็นปาท่องโก๋เลยล่ะ *^.^*

รักษาคำว่า[เพื่อน]ไว้เหะครับ ทำดีกับเค้าไปเรื่อยๆพากกันไปกินข้าวดูหนังเที่ยวเล่นสร้างความสัมพันธ์บอกฝันดีก่อนนอน บลา บลา บลา ให้เวลากับการกระทำของเราเป็นตัวพิสูจน์ "ถ้าเกิดมาคู้กันยังไงก็คู้กัน ถ้าไม่ได้ถูกสร้างมาเพื่อกันพยายามให้ตายก็ไม่คู้กันอยู่ดี"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakuno : 18th May 2015 เมื่อ 20:54

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakuno อ่านกระทู้
    ไม่รู้สิไม่เคย[!!ดก]เพื่อน(ชาย) เคยแอบชอบเพื่อน(หญิงนะ)เหมือนกัน แต่พอบอกรักมันทีไรโดนตบหัวทิ่มทุกที ทุกวันนี้เลยเป็นเพื่อนรักกันติดกันเป็นปาท่องโก๋เลยล่ะ *^.^*

รักษาคำว่า[เพื่อน]ไว้เหะครับ ทำดีกับเค้าไปเรื่อยๆพากกันไปกินข้าวดูหนังเที่ยวเล่นสร้างความสัมพันธ์บอกฝันดีก่อนนอน บลา บลา บลา ให้เวลากับการกระทำของเราเป็นตัวพิสูจน์ "ถ้าเกิดมาคู้กันยังไงก็คู้กัน ถ้าไม่ได้ถูกสร้างมาเพื่อกันพยายามให้ตายก็ไม่คู้กันอยู่ดี"
    อ่อ เเต่ประโยคที่ผู้ชายส่วนใหญ่บอกชอบเพื่อน เเล้วจะพูดว่าเป็นเเค่เพื่อนกันเถอะ เธอยังไม่พูดมันออกมาเลยครับ ผมพอจะมีหวังไหม

กล่าวขอบคุณ
    110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hitier อ่านกระทู้
    สรุปว่าผู้ชายสินะ
    ผู้หญิงคร้าบบบบบบบบบบบบ หรือผู้ชายๆๆล้อเล่นครับบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ omudko9 อ่านกระทู้
    อ่อ เเต่ประโยคที่ผู้ชายส่วนใหญ่บอกชอบเพื่อน เเล้วจะพูดว่าเป็นเเค่เพื่อนกันเถอะ เธอยังไม่พูดมันออกมาเลยครับ ผมพอจะมีหวังไหม
    ตัวคุณเองรู้คำตอบดีที่สุดครับ ให้ดูจากพฤติกรรมนะครับ เช่น เวลาเราพูดอะไร เค้าจะหยุดและตั้งใจฟังเราหรือป่าว ถ้าคุณยังไม่แน่ใจ ให้ทำดีกับเธอไปเรื่อยๆครับ ปกติคนที่โดนจีบจะรู้ตัวอยู่แล้วว่าใครชอบ หรือมาจีบ

แต่ถ้าคุณลองชวนไปไหนมาไหน แล้วเธอไม่ไปด้วย แบบประมาณว่ามีข้ออ้างตลอด อันนี้น่าจะรู้คำตอบแล้วนะครับ

อย่างที่คุณ nakuno บอกน่ะหล่ะครับ ถ้าคนเรามันเกิดมาคู่กันยังไงก็ได้คู่กันครับ อย่างเพื่อนผมเนี่ย แค่บอกชอบผู้หญิงเฉยๆ วันต่อมาเขาก็เป็นแฟนกันเลยครับ เพราะทั้ง 2 คนเนี่ย เค้าชอบกันอยู่แล้วด้วยไง

ถ้าคุณพอรู้คำตอบแล้วหรือถึงจุดที่คุณถามเธอ แล้วเธอ"ปฏิเสธ" ไม่ต้องพยายามหรือยื้อนะครับ ไม่งั้นจะเสียเพื่อนเลย

จากประสบการณ์ผมเลยครับ

ปล.ผู้หญิงเขาบอกว่าผม "ไม่ใช่" เศร้าเลย
    การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    มองได้ว่าการที่เค้ายังไม่ปฏิเสธเราก็ถือว่าเป็นข่าวดี ยังพอมีเวลาให้เราพิสูจน์ตัวเองต่อไปเรื่อยๆ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    Yes แน่นอน. . . . .

กล่าวขอบคุณ
    110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakuno อ่านกระทู้
    มองได้ว่าการที่เค้ายังไม่ปฏิเสธเราก็ถือว่าเป็นข่าวดี ยังพอมีเวลาให้เราพิสูจน์ตัวเองต่อไปเรื่อยๆ
    ผมกับเค้าเพื่อนกันมา3ปี เเทบจะสนิทกันมากครับ เวลาเขาอกหักมีปัญหาทเลาะกับเเฟนเทอจะรีบมาปรึกษาผม

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ภ้าแค่ปลื้มเฉยๆ ก็คงไม่เป็นอะไรมากแต่ระวังจะไปขุดทองแทนนะคับ 555
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    REALLY?!?!!? อ่านทีแรกนึกว่าผู้หญิง พอลงมาเม้นล่าง ผมนี่

กล่าวขอบคุณ
    110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonkaw456 อ่านกระทู้
    ภ้าแค่ปลื้มเฉยๆ ก็คงไม่เป็นอะไรมากแต่ระวังจะไปขุดทองแทนนะคับ 555
    ผู้หญิงคร้าาบบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    REALLY?!?!!? อ่านทีแรกนึกว่าผู้หญิง พอลงมาเม้นล่าง ผมนี่

ผู้หญิงคร้าบบบ
    ผู้หญิงคร้าบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    1
    ไม่รู้ใครเป็นใคร
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

กล่าวขอบคุณ
    96
    1
    แฟนหรือภรรยา จะไม่พูด *** กุ กันครับสำหรับผมถ้ามาแนวนั้นผมบายเลย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    รออะไรครับ มาบอกอะไรผ่านข้อความ ไปหาเธอดิครับ ไปหาหน้าบ้านเลย โทรให้ออกมาเจอหน้าประตู บอกไปเลยว่าชอบ ชอบมากแค่ไหน

มีอะไรอยากพูดบอกไปให้หมด เวลาได้มองหน้ากันมันจะสื่ออารมณ์และความจริงจังได้มากกว่าข้อความ เขาจะได้รู้ว่าเราจริงจังนะ ไม่ใช่แค่ล่อเล่น

คำตอบคุณจะได้ตรงนั้นแน่นอน ต้องคุยให้รู้เรื่อง จะเป็นเพื่อนหรือเป็นแฟน คราวนี้ก็ขึ้นอยู่กับความรู้สึกของอีกฝั่งแล้วหละครับ ขอให้สมหวัง
    i7-4770K 4.2GHz/Ram 16GB/ASUS GTX 980 Strix 4GB/Corsair CX 750M 80 Plus

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ลองถามตัวเองว่า ชอบมากแค่ไหน ข้าชอบแบบ แค่ผูกพันธุ์ หรือแค่ชั่ววูบก็เป็นเพื่อนเหมือนเดิมเถอะครับ
    แต่ถ้าแบบ หมดชีวิตชั้นให้เธอก็ เดินไปตะโกนบอกเธอคนนั้นหน้าบ้านเลย
    Dia Fatum

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309