ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704

จัดแล้วครับ GTX970 GIGABYTE

จากทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/sho...58#post2691258

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
    ต้องขอโทษด้วยถ้าไม่ได้เลือกตัวที่ทุกๆท่านได้แน่ะนำไว้ เพราะร้านมันมีไม่กี่รุ่น

รูปกากหน่อยนะครับใช่กล้องมือถือถ่าย

สุดท้ายนี้ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ กลับไปเล่น Thw Wicher 2 เเบบปรับเต็มมันส์ละ รอเกมส์ฟรี ภาค 3 อิอิ
    ขอบคุณมากๆครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    มี WINDFORCE มาประดับหล่อขึ้นเยะครับ
    *สาวก GA เหมือนกัน^^
    ปล.ฝุ่นเยะไปหน่อยใหมครับนั่น PSU&พัดลม เหลืองเชียว อิอิ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    น่าอิจฉา 555 สวยๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ผมก็จัดอะ

แต่เป็น R9 270X : )

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

★ Can't Hold Us 'Z ★
    กล่าวขอบคุณ
    2,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,457
    ฝุ่นตลบเลย 55+ ทำความสะอาดหน่อยจะดีมากคับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    เห็นกระทู้เก่ามีแรมแค่ 4gb แนะนำหาให้ได้อย่างต่ำซัก 8gb นะครับ เพราะเดียวมัน จะคอขวดเอาครับ เดียวจะดึงความแรงของการ์ดจอ มาไม่หมดนะครับ

และถ้ามีตังอีกหา cpu cooler มาใส่ซักตัวเอาตัวไม่ต้องแพงมากซัก พันกว่าบาทเช่น cooler master hyper 212x อะไรทำนองนี้

แต่แนะนำหาแรมเพิ่มก่อนดีกว่าครับ จะได้ไม่ไปดึงประสิทธิภาพการ์ดจอเอาครับ

ปัดฝุ่นซักหน่อยก็ดีนะครับ จัดสายด้วยก็นะจะได้สวยๆ (ให้ผมจัดให้มะผมจัดสวยนะอิอิ )

การ์ดจอดีแล้วครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ว๊าววว สวยงามมากเลย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    เคสนี่ Xpredator มั้ยครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    645
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakuno อ่านกระทู้
    มี WINDFORCE มาประดับหล่อขึ้นเยะครับ
    *สาวก GA เหมือนกัน^^
    ปล.ฝุ่นเยะไปหน่อยใหมครับนั่น PSU&พัดลม เหลืองเชียว อิอิ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youfon55 อ่านกระทู้
    ฝุ่นตลบเลย 55+ ทำความสะอาดหน่อยจะดีมากคับ
    ไม่อยากจะบอกว่าทำไปรอบนึงแล้วครับ เอาเครือ่งดูดฝุ่นดูออกไปแล้ว แต่คงจะไม่หมดจริงๆครับ เดี๋ยวจะทำความสะอาดอีกทีครับ ขอบคุณครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    เห็นกระทู้เก่ามีแรมแค่ 4gb แนะนำหาให้ได้อย่างต่ำซัก 8gb นะครับ เพราะเดียวมัน จะคอขวดเอาครับ เดียวจะดึงความแรงของการ์ดจอ มาไม่หมดนะครับ

และถ้ามีตังอีกหา cpu cooler มาใส่ซักตัวเอาตัวไม่ต้องแพงมากซัก พันกว่าบาทเช่น cooler master hyper 212x อะไรทำนองนี้

แต่แนะนำหาแรมเพิ่มก่อนดีกว่าครับ จะได้ไม่ไปดึงประสิทธิภาพการ์ดจอเอาครับ

ปัดฝุ่นซักหน่อยก็ดีนะครับ จัดสายด้วยก็นะจะได้สวยๆ (ให้ผมจัดให้มะผมจัดสวยนะอิอิ )

การ์ดจอดีแล้วครับ
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวรอเก็บเงินอีกสักหน่อยละกันครับ
    ส่วนสายไฟนี่ สุดๆแล้วครับ ไอ้ตัวที่เห็นโยงยางเกะกะนั้นคือ มันลากเข้าข้างหลังแล้วไม่ถึง CPU ครับ พยายามแล้วจนปัญญาเลยลากตัดผ่านอย่างที่เห็นนั่นเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    เคสนี่ Xpredator มั้ยครับ
    เป็น AeroCool GT-S White ครับ ใหญ่ม๊าาากกกกก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย double6 : 19th May 2015 เมื่อ 21:45

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    พอดีผมเพิ่งสั่ง Xpredator Evil Green ไปครับ รู้สึกว่าจะเหมือนกันหมดเลย ยกเว้นดีไซน์ภายนอก เลยอยากจะรู้ว่า เค้าแถมพัดลมมากี่ตัวครับ หรือต้องซื้อมาติดเอาเอง

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    เรื่องฝุ่นนี้ใช้ไม้ขนไก่ปัดครับค่อยๆปัดนะครับอย่าปัดแรงนะครับ และใช้ใดเป่าผม หรือ ที่เป่าลมเป่าครับ(เครื่องดูดฝุ่นเอาด้านลมออกเป่าก็ได้นะถ้ามี) เครื่องดุูดฝุ่นดูดไม่ออกหลอกครับฝุ่นมันติดครับต้องใช้ไม้ขนไก่ก่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    645
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    พอดีผมเพิ่งสั่ง Xpredator Evil Green ไปครับ รู้สึกว่าจะเหมือนกันหมดเลย ยกเว้นดีไซน์ภายนอก เลยอยากจะรู้ว่า เค้าแถมพัดลมมากี่ตัวครับ หรือต้องซื้อมาติดเอาเอง
    พัดลมใหญ่ ด้านหน้า ด้านหลัง ด้านบน ส่วนด้านล่างนั่นผมซื้อมาติดเองครับ
    สรุปได้พัดลมตัวใหญ่สุด 2 ตัว (หน้า กับ บน)
    พัดลมกลางๆ 1ตัวด้านหลัง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    เรื่องฝุ่นนี้ใช้ไม้ขนไก่ปัดครับค่อยๆปัดนะครับอย่าปัดแรงนะครับ และใช้ใดเป่าผม หรือ ที่เป่าลมเป่าครับ(เครื่องดูดฝุ่นเอาด้านลมออกเป่าก็ได้นะถ้ามี) เครื่องดุูดฝุ่นดูดไม่ออกหลอกครับฝุ่นมันติดครับต้องใช้ไม้ขนไก่ก่อนครับ
    ขอบคุณที่แนะนำครับ เดี๋ยวเสาร์นี้ว่างๆจะจัดการอีกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    เข้ามาอิจฉา เล่นๆ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ....สุดยาก..ตัว Uber นี่โคตรกินสเปคเลย

กล่าวขอบคุณ
    645
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    ....สุดยาก..ตัว Uber นี่โคตรกินสเปคเลย
    ตัว Uber ที่ว่านี่คืออะไรเหรอครับ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    ตัว Uber ที่ว่านี่คืออะไรเหรอครับ
    ตัวลดรอยหยักครับ เปิดทีเฟรมเรตจาก 60+ อาจเหลือ 30-40 ได้สบาย