ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 29 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 91718192021 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่คะหนูรบกวนทีคะ อยากรุ้วิธีแก้ ตอนโหลดไฟล์มาไมมันช้าจังเลยอ่า ต้องแก้ตรงไหนหรอคะ อยากให้มันเร็วงะ กว่าจะขึ้น1%ได้TT ใช้idmช่วยดาวโหลดก้แล้วคะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    ขอ เกม GTA V หน่อยค่าบบบ
    ก็ไม่รู้สินะ >///<

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ brightlao อ่านกระทู้
    พี่คะหนูรบกวนทีคะ อยากรุ้วิธีแก้ ตอนโหลดไฟล์มาไมมันช้าจังเลยอ่า ต้องแก้ตรงไหนหรอคะ อยากให้มันเร็วงะ กว่าจะขึ้น1%ได้TT ใช้idmช่วยดาวโหลดก้แล้วคะ
    ให้สมัครสมาชิกเว็บอัพโหลดแล้วล็อคอินก่อนโหลดจะโหลดได้เต็มสปีดครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 095474622 อ่านกระทู้
    ขอ เกม GTA V หน่อยค่าบบบ
    PM แล้วครับ

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    bioshock infinite เล่นได้ครับ

มีปัญหาตรง กด continue ไม่ได้

ให้ลง Crack นี้ไป http://megagames.com/download/319664/0
    เอารูปมาฝากด้วยครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้
    bioshock infinite เล่นได้ครับ

มีปัญหาตรง กด continue ไม่ได้

ให้ลง Crack นี้ไป http://megagames.com/download/319664/0
    เอารูปมาฝากด้วยครับ

แจ่มมากครับมีวิธีแก้ปัญหาให้ด้วย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอเกมส์ " Battlefield Hardline " หน่อยนะครับ พี่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artcutecake อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ " Battlefield Hardline " หน่อยนะครับ พี่ครับ
    มีตัวเกมส์ครับ แต่มันมี crack แล้วหรอครับเกมส์นี้

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอเกม Project Cars หน่อยครับ จะ Full หรือ Repack ก็ได้ครับ แต่ถ้าได้ Repack จะดีมากเลยครับ อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shinoda_lp : 25th July 2015 เมื่อ 21:00

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอ GTA V ด้วยครับ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ขอ THE WITCHER 3 : WILD HUNT FULLGAME FAIRLIGHT ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    รบกวน ขอเกมแนว Middle Earth Shadow of Mordor หน่อยจ้า ประมานว่า เกม ทหารสงคราม สมัยก่อน ไช้ดาบฟันกัน ไรประมานนี้อ่า แต่ไม่เอา ที่มีพวกปีศาจนะ55 ขอบคุณมากคร้า ^^

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shinoda_lp อ่านกระทู้
    ขอเกม Project Cars หน่อยครับ จะ Full หรือ Repack ก็ได้ครับ แต่ถ้าได้ Repack จะดีมากเลยครับ อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    อัพแปปครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkxzeroza อ่านกระทู้
    ขอ GTA V ด้วยครับ
    PM แล้วครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    ขอ THE WITCHER 3 : WILD HUNT FULLGAME FAIRLIGHT ได้ไหมครับ
    ไม่แน่ใจว่าของ FAIRLIGHT ไหม แต่ว่าเป็นตัวเต็มครับ
    http://shink.in/lg6DG

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ brightlao อ่านกระทู้
    รบกวน ขอเกมแนว Middle Earth Shadow of Mordor หน่อยจ้า ประมานว่า เกม ทหารสงคราม สมัยก่อน ไช้ดาบฟันกัน ไรประมานนี้อ่า แต่ไม่เอา ที่มีพวกปีศาจนะ55 ขอบคุณมากคร้า ^^
    Ryse son of rome ไหมครับ เดี๋ยวอัพให้

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ryse sin of Rome. มันใช้gtx อ่า หนูมีแค่gt เองกัวเล่นไม่ได้555 แต่โน้ตบุ้คหนูเล่น bf3 farcry3 assised creed black flag สบายนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอ assassin's creed 2 หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ryse sin of Rome. มันใช้gtx อ่า หนูมีแค่gt เองกัวเล่นไม่ได้555 แต่โน้ตบุ้คหนูเล่น bf3 farcry3 assised creed black flag สบายนะ
    ลอง Mount & Blade ไหมครับสนุกดีนะ ผมติดงอมแงมหลายเดือนเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oupongsatorn อ่านกระทู้
    ขอ assassin's creed 2 หน่อยครับ
    http://shink.in/d7Ba5 ตัวเกมส์ครับ

http://shink.in/902F6 แคร็กครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    โอเคได้คะ จัดมาเลย เอาภาคสนุกๆน้า เหนมันเล่นออนไลนได้ด้วยนื

กล่าวขอบคุณ
    55
    โอเคได้คะ จัดมาเลย เอาภาคสนุกๆน้า เหนมันเล่นออนไลนได้ด้วยนื
    เดี๋ยวอัพให่ครับสักครู่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    พี่ครับ ผมกำลังแตกไฟล์ แล้วใส่พาสเวิดแล้วมันขึ้นแบบนี้ึครับ

E:\Assassins_creed_2_fix(www.jengpeng.net).rar: Checksum error in the encrypted file E:\Assassins_creed_2_fix(www.jengpeng.net).rar. Corrupt file or wrong password.

www.jengpeng.net ใช่พาสนี้เปล่าครับ หรือว่าผมใส่พาสผิด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    อยากสอบถามครับ
    ว่าตอนนี้ยังโหลดได้ปกติหรือเปล่าเพราะผมลองโหลดตั้งแต่เช้าแล้ว คือผมก็เคยโหลดได้ปกติครับ แต่ ณ ปัจจุบันโหลดไม่ได้แล้ว
    อาการคือ
    ถึงขั้นตอนสุดท้ายพอกดโหลดไฟล์แล้วไม่ขึ้นหน้าต่างให้ดาวโหลดมา
    ปล. เป็นเฉพาะ กับโปรแกรมเสริม idm ครับ
    ปล1. ตอนนี้ได้แล้วครับ ทำตามวิดีโอนี้เลยครับ >>> https://www.youtube.com/watch?v=XD9T4MyAxpM
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย preeda444 : 26th July 2015 เมื่อ 19:23

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ preeda444 อ่านกระทู้
    อยากสอบถามครับ
    ว่าตอนนี้ยังโหลดได้ปกติหรือเปล่าเพราะผมลองโหลดตั้งแต่เช้าแล้ว คือผมก็เคยโหลดได้ปกติครับ แต่ ณ ปัจจุบันโหลดไม่ได้แล้ว
    อาการคือ
    ถึงขั้นตอนสุดท้ายพอกดโหลดไฟล์แล้วไม่ขึ้นหน้าต่างให้ดาวโหลดมา
    ปล. เป็นเฉพาะ กับโปรแกรมเสริม idm ครับ
    ปกติครับผมม ขึ้น IDM เร็วแรงสะใจ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vrjengpeng อ่านกระทู้
    ปกติครับผมม ขึ้น IDM เร็วแรงสะใจ
    ครับ เดิมทีผมก็โหลดได้ตามปกติ สงสัย idm จะเอ๋อครับ เลยใช้การก็อปลิ้งจากการโหลดปกติมาตามวีดีโอครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ preeda444 อ่านกระทู้
    ครับ เดิมทีผมก็โหลดได้ตามปกติ สงสัย idm จะเอ๋อครับ เลยใช้การก็อปลิ้งจากการโหลดปกติมาตามวีดีโอครับ
    เยี่ยมเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอ GTA IV หน่อยครับ ขอบคุณครับ ^-^

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lowriderza อ่านกระทู้
    ขอ GTA IV หน่อยครับ ขอบคุณครับ ^-^
    PM ไปแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอ GTA V หน่อยครับ สมัครรอมาตั้ง 10 วันเพื่อคอมเม้น ในที่สุดวันนี้ก็เม้นได้ T^T

Tags for this Thread